ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนพิเศษจากผู้เขียน

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 25, 2019, 03:06:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

โธ่พ่อคุณ ขยันเขียนปูพื้นเรื่องนะ ว่าแต่นัดชานี่จะอ่านต่อมั้ยนี่

naitoom

ประหยัด หมัดสั่ง นี่มันเชยขนาดไหน ผมว่าชื่อก็ไม่เลวนะ เป็นชื่อเรื่องได้ ไทยๆดี

เสธฯ หนั่น สนั่น

ถ้าเป็นแนวนักมวย น่าจะมีค่ายมวยเข้าไปด้วยนะครับ 

Nattapon Saithong

ว้าว ทันเหตุการณ์ซะด้วย เลือกตั้ง

ขอบคุณมากนะครับ เป็นกำลังใจให้เขียนออกมาอีกเยอะๆ

panu98765panu

เรื่องราวสนุกดีนะครับ อยากให้ออกตอนใหม่ๆ ถี่ขึ้นครับ

Numusc

แสดงว่าน้องนัดในเรื่องต้องเป็นนางเอกหลักหรือเปล่าครับ

jachal

อีกา

มีเรื่องสั้นคั่นเวลาด้วย เอาตอนต่อไปมาต่อซิ

Narakja Naka

ทำใมไม่รุกต่อครับ นางเอกน่าจะเคลิ้มแล้วก็จัดเลย

Nong5670

ผู้หญิงนี่หลอกง่ายดีแหะ เครื่งสั่นกับเครื่งนวดเดี๋ยวมีเฮแน่ๆน้องนัด