ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #46

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 26, 2019, 10:23:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

divadevil

รอบนีเอุ่นเครื่องเป็นผู่ชมไปก่อน รอบหน้าเมียพี่อามได้ออกรอบร่วมกันแน่นอน

asiakook

สงครามนัวเนีย อย่าลืมเด็กใหม่น้า อิอิ   ขอบคุณครับ
ปล. บีจะห่างหาย เดี๋ยวก็ไปเกี่ยวฝรั่งกลับมาอีก ชอบโชว์อยู่ด้วย แงๆ

อิทธิพล ทบชา

อยากให้เมียพี่อามมาเจอเเล้วมาร่วมวงกันจังเลยคงสนุกเเน่ๆ

kriangbaac

สุดท้ายพี่อาร์มก็ยังไม่ได้ฟินอยู่ดี ทำขนาดนี้แล้ว

sourire

รอลุ้นแฟนพี่อาม ชอบบีหื่นมากเลย

phu_nun

นั่นไงเมียพี่อาร์มมาแล้ว อิอิ

Fluke Yadom

เป็นความสัมพันธ์ที่ซับซ้อนจัง

panax

ภรรยาพี่อารืมกำลังเมาๆแบบนี้ ต้องเปิดโลกใหม่ให้แกซักทีนะครับ
คราวนี้พี่อาร์มจะแฮปปี้สุดๆแน่ๆ

boom00

เป็นตอนที่ดุเดือนมากสุดไปเลยตอนนี้

กำพล

เมียมาเจอจังๆอย่างนี้จะทำไงไก่ก็น่าสงสาร

123non

สุโค่ยมากกกกกก อยากรู้จังเมียพี่อามจะโดนไหมมม

MAC

โอ้โห้น้องไก่นี่จิกไม่ปล่อยเลยจิกจนน้ำแตกฮิๆๆๆ ::Horror::

mr.supply

สนุกมากครับยังกะฉากรุมในหนังฝรั่งเสียดายที่เมียพี่อามหลับไปก่อนไม่งั้นคงจะได้เห็นคนเรียบร้อยๆ แสดงด้านมืดบ้าง ขอบคุณครับ

sun_307

แล้วปล่อยให้เมียพี่อามนอนนิ่งทำไม จัดการเลยครับ จะได้ละลายพฤติกรรม คราวหน้าจะได้ง่ายๆ สะดวกกับพี่อามกับไก่

game smith

ได้ภรรยาพี่อาร์มด้วยแน่ๆ คุ้มในคุ้ม
ส่วนพี่อาร์มนั้น หมดสภาพครับ อยากข้างหลังมานาน