ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #46

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 26, 2019, 10:23:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมเดินงัวๆเงียเข้ามา เห็นไก่นอนเล่นโทรศัพท์อยู่

ฟินเดินตามเข้ามา เสียงฟินวิดิโอคอลกับบี และ ไก่เดินออกไปที่ระเบียง วิดิโอคอลกับยัว

ผมนอนเอนกายอยู่สบายๆ มีเสียงเคาะประตู
ผมเดินมาเปิดประตูก็เจอพี่อามมายืนหน้าห้อง ....
ผมกล่าวสวัสดีแล้วพี่อามก็ถาม่า คุณมาตั้งแต่เมื่อไหร่...พร้อมกับผลักประตูเข้ามาพร้อมกับบี...

สองสาวพูดชื่อพี่อามพร้อมกันแบบในหนังนัดกันไว้เลยเพียงแต่มันเกิดขึ้นจริงๆ

ฟินวิ่งออกมาทักทายและรับกระเป๋าจากบีไก่ก็เดินมาหาพี่อามพร้อมกับถามไถ่ ผมยืนงงกับเหตุการณ์ทั้งหมดแบบไม่มีใครสนใจ

บีเดินเข้ามาหาผมด้วยสีหน้ายิ้มแย้ม คำว่าเซอร์ไพรส์มะล่าาาา ทำเอาผมขำพรวดดด
เสียงพูดคุยทักทายเกิดขึ้นวุ่นวายไปหมด พี่อามเดินเข้ามาทักผม ไงไอ้น้องที่นี่สวยไหม
พร้อมกับยิ้มๆ ผมตอบว่าสวยครับพี่
แกส่งซิการ์ให้ผม พร้อมถามว่าไง เมื่อคืนสนุกไหม
ผมบอกว่าดีครับ แล้วคืนก่อนพี่สนุกไหม

แกพูดพลางเดินไปริมสระ ผมก้าวตามไปดูวิวทะเลด้วย
พี่อามตอบว่าไม่สนุกเท่าไหร่ ฟินไม่ยอม แล้วก็หัวเราะ แบบทีเล่นทีจริง
แกหันมามองหน้าผมพร้อมกับถามว่า ถ้าผมได้ฟินคุณจะทำไง
ผมตอบไปว่า คนอย่างฟินถ้ายอมก็คือยอม ถ้าไม่ พี่ก็ทำอะไรไม่ได้หรอก
แกหัวเราะบอกจริง ผมต้องเรียนรู้จากคุณอีกนะ ไว้สอนผมบ้าง
ผมไม่ได้ตอบอะไร แต่เห็นพี่อามหมายตาฟินอย่างแน่แท้ แน่ล่ะ ใครเคยเห็นฟิน บี หรือ ยัวก็อยากเอาทั้งนั้น
แต่จะอยากใครเป็นพิเศษมันก็แล้วแต่จริตของใครตรงกับใคร

มาถึงตรงนี้จากความสัมพันธ์แค่เราสองสามคนในตอนแรกมาไกลเกินกว่าจะควบคุมความสนุกที่จะเกิดขึ้นได้แล้ว
ผมรู้สึกว่าหลายๆอย่างมันเกินกว่าจะถามความรู้สึกกัน ความพึงใจแบบนี้มันบอกอะไรไม่ได้เลย

ถึงแม้ว่าเราจะเจอกันไม่บ่อย ไม่นับผมกับฟินและบีที่มักจะนอกรอบกันอยู่เนืองๆ
คนอื่นๆ ก็แล้วแต่จังหวะ

บีเดินออกมาที่ระเบียง ผมถามบีว่ามาได้ไง บีในชุดที่เรียกว่าจะเซ็กซี่ก็ไม่ แต่ก็ละสายตาไปจากร่องอกขาวๆ
และกางเกงรัดก้นกอยจนแคมขึ้นรางๆไม่ได้
บีบอกว่า ใช่กลับมายุโรป ต่อเครื่องอยู่ฟินบอกตั้งแต่เมื่อวานล่ะ อยู่ไทเปเลยลองหาตั๋วมาลงภูเก็ต ดันมี เลยมาถึง

ไก่วานให้พี่อามไปรับที่สนามบินมานี่ไง

แล้วไก่กับฟินก็มาเรียกบีไป ผมหันไปมองหน้าพี่อามบอกว่า คืนนี้ยังไงครับ
พี่อามมองหน้าผมบอกว่า เดินไปด้วยกันหน่อยพร้อมกับหันมามองสามสาวแบบเหลือบๆเหมือนอยากจะพูดอะไร
ในฐานะที่เป็นผู้ชายและผมไม่อยากผิดใจกับใคร
ผมชอบฟินนะ แต่ผมไม่ชอบใช้กำลังหรืออะไรหรอก เหมือนฟินเป็นอีกโลกนึงที่ผมไม่เคยเจอน่ะ
ส่วนไก่ แกเว้นวรรคไป ผมไม่ได้แข็งแรงเหมือนเมื่อก่อน สงสารน้องแต่ผมก็รักไก่นะ เพียงแต่ว่าฐานะทางสังคมผมให้เขาไม่ได้แล้ว

แต่ผมไม่ได้จะเอาเด็กคุณนะ ผมแค่บอกว่าชอบ
ผมเลยตัดสินใจบอกพี่อามไปว่า เมื่อคืนผมได้ไก่ พี่อามหัวเราะบอกไม่เป็นไร ไก่ก็คล้ายๆฟิน
แต่ผมไม่ยุงกับบีแน่นอนเพราะเพื่อนไก่ ผมไม่อยากเสียไก่ไป เพราะชีวิตเซ็กส์ผมมันจืดชืดไปแล้ว
ผมยืนฟังเฉยๆไม่อะไร แกหันมาบอกว่า คุณก็รู้จักภรรยาผมนี่

เอาจริงๆผมอยากให้ภรรยาผมมาเห้นบ้างหรือโดนคนอื่นลวนลามบ้าง  นอนนิ่งๆเฉยๆมานานล่ะ
ผมฟังแบบไม่ได้ตอบอะไร จริงๆภรรยาพี่อามก็มีหน้ามีตาในสังคมและสวยแบบที่ว่าคนเชิญไปออกงานบ่อยๆ
กุลสตรีเพียบพร้อมขนาดนั้น

พี่อามบอกว่าวันนี้กินข้าวกันหลายคนหน่อยนะ
แล้วแกก็แยกไปกับไก่ในห้อง

ผมข้ามาในห้องอีกที บีกับฟินไปที่หาดแล้ว สองคนไปนอนอาบแดดยั่วหุ่นให้คนแถวนั้นน้ำลายไหล
ผมเดินลงไปหาสองสาวแบบทำตัวเงียบๆ อยากเอาอะไรก็สั่งให้หาให้ เล่นน้ำคุยกันปกติ
บีก็เอ่ยว่า มีเรื่องจะบอกนะ ตอนบอกก็เหลือบตาไปมองฟินเล็กๆ

บีอาจจะไปทำงานเมืองนอก...
ผมหันไปมองแล้วก็ได้แต่ตกใจว่า ไปเมื่อไหร่ ไปนานไหม
ก็ บริษัทส่งไปเทรนด์แล้วก็ไปคอยเจรจาอยู่ที่นั่นอ่ะ วาระไม่รู้แต่ไปๆกลับๆ ก็สักเดือนนึงกลับทีหรือสองเดือนกลับทีน่ะ
เพราะตอนนี้พึ่งเซ็นสัญญาคู่ค้ากับทางอีกบริษัทนึง

ผมฟังแล้วก็ได้แต่บอกว่า สบายมากไปรับไปส่งได้นะ ฟินแกล้งแซวว่าไปรับไปส่งอย่างเดียวนะ
บีบอกบ้า...แหม คนเจอพี่เขาบ่อยกว่าก็ฟินนี่ล่ะ แล้วก็หัวเราะกัน

ผมปล่อยให้สองสาวได้คุยกัน แล้วก้กะเดินมางีบบนห้อง
ผมเจอไก่เดินไปมาเพื่อไปนอนอาบแดดอยู่อีกคน ไก่ยิ้มแบบอมยิ้มให้ผม ผมมองตามหน้าอกที่กระเพื่อมขึ้นลงแล้วรีบหันเข้าห้องไป

ผมอาบน้ำอาบท่าออกมาชะเง้ออีกที ไก่นอนคว่ำอาบแดดเห็นจีสตริงตัวเดียว พี่อามนั่งข้างๆโดยมีพนักงานผู้ชายของรีสอร์ทคนนึงทาครีมกันแดดให้

ผมไปนอนดีกว่า...

ผมตื่นมาบ่ายๆเข้าเย็น สาวๆอาบน้ำอาบท่าเตรียมกินข้าวกันแล้ว
วันนี้พี่อามเลี้ยงไม่อั้น ไวน์ถูกรินแบบไม่ให้พร่อง
เราคุยกันเรื่องเที่ยว เรื่องชีวิตสารพัดจะคุยกัน พี่อามมองทั้งบีทั้งฟินตาเป็นมัน
ไก่ก็ไม่ได้ห้ามหวงเหมือนแต่ก่อน ฟินนี่ขยับแต่ละทีตูดโผล่บ้าง บีขยับทีนมก็หกบ้าง ไก่ก้มหัวเราะทีก็นมล้นออกมาครึ่งเต้าบ้าง
ผมนั่งอยู่ในบรรยากาศแบบนั้นกึ่งหลับกึ่งตื่นทั้งคืน หมายถึงช่วงล่างผมนะต้องคอยสะกดไว้

จวบจนการพูดคุยและกินข้าวไปได้ดี ไม่มีใครหยิบโทรศัพท์มาเล่นเลยระหว่างนี้
แต่มีร่างร่างนึงยืนอยู่ที่ประตูโดยที่พวกเราไม่ได้่สังเกตุ ผู้หญิงขาวสูงโปร่งและดูสง่างามคนนั้นมายืนอยู่นานเท่าไหร่แล้วไม่รู้

พี่อามหันไปมองและพูดแค่ว่า คุณ...

พวกเราลุกขึ้นสวัสดีและขยับทำท่าจะเดินออกไป แต่พี่อามห้ามไว้ แล้วบอกว่า เดี๋ยวผมมา
บีหันมามองหน้าไก่ ไก่บอกทำไง บีถามว่าแล้วเขารู้รึเปล่าว่าแกเป็นใคร
ไก่บอกว่าไก่ไม่เคยแสดงตัว แต่รู้ไหมไม่รู้
ผมบอกว่า ชุดสาวๆ หมื่นเหม่เป็นเด็กเสี่ยมากๆ

ฟินบบอกเราเป็นเด็กพี่ไง ไม่เกี่ยวกับพี่อาม ลำบากนักไก่เก็เป็นแฟนพี่ไปก่อนคืนนี้
จากสนุกๆอยู่ สถานการณ์ที่พี่อามออกไปคุยกับภรรยาหน้านิ่งๆนี่ ทำให้พวกรเาไปกันไม่ถูกจริงๆ ไก่มีสีหน้าวิตกกังวลมากๆ
จนฟินต้องเอ่ยปากว่า ไปเดินเล่นริมหาดกันมีบาร์น่ารักอยู่นะ ไปๆๆๆ
แล้วก็ให้ผมพิมแมทเสทไปบอกพี่อามว่า ลงไปเดินเล่นข้างล่าง

ผมคิดว่า นี่เป็นทางออกที่ดีเลย เพราะไม่มีใครอยากอยู่ตรงนั้นแน่นอน
ระหว่างที่พวกเรากำลังเดินลงพี่อามก็เปิดห้องมาบอกว่า ไม่ต้องไปไหนกัน เดี๋ยวลงไปกินต่อ

พวกเราหน้าเหวอกันไป แต่ก็ไม่มีใครอะไร เดินกลับเข้าไปที่บ้านต่อ สักพัก
พี่อามก็พาภรรยามาแนะนำกับพวกเราทุกคน สีหน้าภรรยาพี่อามยิ้มแบบฝืนๆ และมีแววตาเศร้าซ่อนไว้
ผมคิดว่ามีน้ำตาขังอยู่ด้วยซ้ำไป แต่ฟินกับบีก็ชวนโอภาปราศรัย
ภรรยาพี่อามเอ่ยปากขอโทษด้วยมารยาทผู้ดีจริงๆ
เธอบอกว่า ขอโทษนะคะที่มาโดยไม่ได้รับเชิญ แต่พี่ติดต่อพี่อามไม่ได้เลย เลยถือวิสาสะมาดูน่ะค่ะ

ฟินรีบตอบว่า ไม่เป็นไรเลยค่ะ เรานานๆเจอกันทีน่ะค่ะ ไก่นั้นทำอะไรม่ถูกแต่ก็ยิ้มๆเงียบๆ ผมเห็นพี่อามยิ้มให้ไก่แบบไม่มีอะไรต้องกังงวล
บรรยากาศมันชวนอึดอัดบ้าแต่ฟินก็ชวนภรรยาพี่อามคุยอยู่เรื่อยๆ
ภรรยาพี่อามไม่ทานเหล้าและไม่แตะแอลกอฮอล์เลย แต่ก็มีจังหวะการพูดคุยที่เราชนแก้วกัน
แล้วก็ต้องชนดื่มกันไป จนภรรยาพี่อามเริ่มตัวแดงแล้วก็เริ่มป้อแป้

พี่อามก็ให้ภรรยาดื่มไป ถึงตอนนี้ภรรยาพี่อามเริ่มพูดอะไรออกมาบ้าง เช่น พวกคุณดูดีกันจังเลย สาวๆเซ็กซี่มากๆเลย พี่จะสู้ด้วยได้ไหมเนี่ย
วงสนทนาของเราเริ่มไหลๆกันแล้ว ภรรยาพ่อามเริ่มสลึมสลือ ฟินมานั่งตักผม คลึงไปมา บ้างโดยมีบีนั่งบนเก้าอี้ ผมโด่เต็มที่มานาแล้ว
พี่อามนั่งบนโซฟากับภรรยาแต่มีไก่นั่งอีกข้างนึง พี่อามดึงภรรยามาจูบทั้งๆที่โงนเงนแบบนั้น แล้วก็หันมาจูบไก่อีกที
ภรรยาพี่อามนั้นขาดสิตไปแล้วไม่รู้เรื่องนอนราบไปกับโซฟาเมื่อพี่อามปล่อยตัวไป

พี่อามจับหัวไก่กดลงมาที่กางเกง ไก่ไม่รอช้างับลงที่เป้า ผมบีกับฟินนั่งดูอยู่โยที่ฟินนั้นขมิบใส่ผมอยู่เนืองๆ
และผมเอามือเอื้อมไปจับนมบีคลึงๆเบาๆไปด้วย
ภาพตรงหน้าที่ภรรยาพี่อามหลับโดยท่พี่อามกำลังกดหัวให้ไก่อมนั้นดีมากๆ ภรรยาพี่อามเสื้อผ้าหลุดลุ่ยไปแล้ว
พี่อามนั่งเอามือนึงกดหัวไก่แล้วก็อีกมือนึงคลึงนมภรรยาแกไปด้วย

ดุแกไม่ได้สนคนมองอะไรเท่าไหร่แล้วแกก็บอกว่า เมียผมไม่เคยกินเหล้าเลย วันนี้เมาเละ ต้องฉลอง
แกก็ก้มลงไปถกกระโปรงเมียแกขึ้น กระโปรงพลีทสั้นๆถูกเลิกขึ้นเก็นกางเกงในลายลูกไม้ดูแล้วแพงระยับแล้วพี่อามก็ก้มลงไปเลียของภรรยาแก

ผมใจสั่นมากเพราะภรรยาแกสวยมากๆจริงๆ แถมกันขนออกด้วย
ภรรยาแกตาปรือแต่ก็กระดกตัวขึ้น เสียงรำพึงแค่ว่าอย่าเลียมันสกปรก
ผมเข้าใจเลยว่าทำไม ไก่ก็ก้มหยน้าก้มตาอมไป ผมได้ยินเสียงถอนหายใจจากทั้งบีและฟินแรงขึ้น
ถึงตอนนี้ฟินเอื้อมมาเอาของผมสอดเข้าไปใต้กระโปรงแล้วก็ค่อยๆกดลงมาช้าๆ ฟินหลับตาถอนหายใจแล้วก็แช่ไว้แบบนั้น
ฟินดูภาพข้างหน้าพร้อมกับบดของผมไปมาไม่ได้ขยับขึ้นลงแต่บดวนไปมาช้าๆ

ฟินดูภาพข้างหน้าแล้วก็ก้มมองภาพแท่งของผมเข้าออกไปมาพร้อมกับซู๊ดส์ปากไม่ขาดสาย
นานๆครั้งก็รูดช้าๆเหมือนจะยกขึ้นแล้วก็บดลงช้าๆ ผมเสียวที่ปลายหัวมากเพราะฟินตอดยับเลย
ฟินร่อนเอวไปมาเป็นวงกลมเหมือนคันโยกเสียงรอดไรฟัรดัง อืออออยยยย...พี่อามหันมามองฟินแล้วก็พูดว่า ฟินน่าเย็ดมากเลย

พอสิ้นเสียงพี่อาม เหมือนแก่นกายของผมมันจะตื่นตัวขึ้นมากกว่าเดิมผมกระแทกสวนฟินไปเน้นๆ
ฟินร้อง อ๊อยยย ผมกระแทกไปอีกทีแล้วเอามือบีบหัวนมแรงๆฟินถึงกับดิ้นสะบัดๆๆ พี่อามจ้องฟินตาไม่กระพริบ

ผมเอื้อมมือผมเค้นนมบีที่นั่งข้างๆแรงขึ้นจนบีเอานมมาเบียดกับหน้า ผมควักเต้าบีออกมาดูดนมในขณะที่ฟินกำลังบดอยู่บนตัว
เสียงบีร้องโอ๊ย..สส เบาๆๆๆ แหงนหน้าสั่นไปมา แต่ไม่ทันไรบีก็ทำเสียงแบบไม่ออกเสียงว่าให้กัดหัวนมเธอหน่อย
ผมกัดไปเบาๆค้างไว้แล้วเม้มๆอีก บีตัวกระตุกเบาๆร้องโอ๊ยยย

พี่อามได้ใจมาก เหมือนเอาไม่อยู่แล้ว ผมพยายามสังเกตุอาการภรรยาพี่อาม ผมไม่แน่ใจว่าหลับจริงไหม แต่เมาอ่ะแน่ๆ
ภรรยาพี่อามสะบัดหน้าไปมาแล้วก็หนีบขาแน่น พี่อามเลยปล่อย หันมาทางไก่
โดยปล่อยภรรยาแกหลับไป
ไก่นั้นถึงตอนนี้ไม่ได้สนอะไรแล้ว เหตุการณ์มันมาไกลเกินกว่าไก่จะห้ามตัวเองแล้วสำหรับผม

พี่อามจับไก่ลุกมาตรงหน้าฟิน แล้วก็ถอดกาเกงเดินโทงๆมาตรงหน้า ยื่นเข้ามาหาฟินที่นั่งอยู่บนตัวผม
ฟินมองเฉยๆแต่ก็ไม่ได้ทำอะไรไก่ลุกมายืนข้างหลังพี่อามกอดมาจากข้างหลังเอื้อมมือมารูดของพี่อามจากข้างหลัง

พี่อามยืนมองแล้วบอกแค่ว่า พี่ชอบเรามากเลยนะ ช่วยพี่หน่อยสิ
ไก่ยืนรูดของพี่อามเอาหน้าอกถูหลังพี่อามไก่ยืนทำแบบนั้นอยู่แป๊ปนึง
แล้วฟินก็ก้มลงไปอมของพี่อาม ภาพฟินไล้ลำของพี่อามทำเอาผมตาใจเต้นแรงมากๆ ฟินอ้าปากอมทั้งหัวของพี่อามเข้าไปจนพี่อามร้อง โอยยยสุดยอดดด

ฟินเอาลิ้นฉกไปที่ปลายหัวของพี่อามน้ำเยิ้มๆก็ยืดมา แล้วฟินก็ฉุดมือบีให้ลงมานั่งคุกเข่า แล้วก็ลากมือไก่ให้ลงมานั่งคุกเข่าหน้าพี่อาม
บีกับไก่เอาลิ้นเลียไปพร้อมๆกัน พี่อามมองภาพนั้นแล้วก็ร้องว่า awesome พี่อามเอามือสองข้างไล้ผมของบีกับไก่อย่างเอ็นดู
ฟินเอียงตัวหันมาจูบผมบอกว่าไม่ไหวแล้ว เงี่ยนนน ผมล๊อคเอวกระแทกฟินสวนกลับไป ฟินร้องเสียงดังมากแต่ก็กลั้นไว้

อิอิ อิ อี๊หหหหหหหห อ่าาาา ฟินเร่งกระแทกสวนลงมา ผมเสียวมากภาพข้างหน้าจวนจะน้ำแตกอยู่แล้ว ฟินตัวกระตุกแล้วก็ลงไปกองกับพื้นตรงหน้า
ผมเกร็งตัวลุกขึ้นมากลั้นไว้ไม่ให้น้ำออก แต่มันออกมาสองหยด
แต่ก็ยังไม่ได้ออกมาหมดผมเกร็งกดปลายหัวไว้ ฟินลงไปนอนเหลือบตามองกับพื้น

ผมกระดกไวน์เข้าปากรวดเดียว  พี่อามนั้นคว้าขวดไวน์ไปถือกระดกเองอยู่รอมร่อแล้ว
ผมนั่งพักบนโซฟาตรงหน้า บีหันมาหาผมมาอมของผมต่อ ทั้งๆที่มันปลาบและเยิ้มไปด้วยน้ำของฟิน
บีอมลงไปสุดคอเลย แล้วก็ไล่งับเหมือนเด็กหิวไส้กรอก ผมต้องดึงหัวบีออกเพราะเดี๋ยวแตกไปก่อน

ผมเอามือบีบปลายไว้จนมันม่วงไปหมด พี่อามจับไก่หันตูดไปหาพี่อาม ผมจับบีเข้าข้างไก่แล้วก็ยืนในท่าหมาทั้งผมกับพี่อาม
ไก่กรอกไวน์ใส่ปากเข้าไปอีก ตอนนี้ไก่สลึมสลืออีกคน พี่อามยืนเตรียมเล็งเต็มที่
ฟินนอนอยู่บนเก้าอี้โซฟา โดยมีบีคร่อมไปข้างหน้า ผมเสียบบีในท่าหมาช้าๆ ผมยังอดหายใจยาวๆไม่ได้มันเสียว
บีนั้นโก้งโค้งโดยที่มีฟินอยู่ข้างหน้า บีก้มไปเลียของฟิน ฟินร้องโอยยยย บีเสียววววว
ผมค่อยๆขยับตัวช้าๆ แต่แน่นๆ ฟินคว้าไวน์มากระดกแล้วก็ใส่ปากตัวเองไว้ แล้วก็เอามาจูบบีต่อสองคนกินไวน์ผ่านปากกัน
พี่อามเอาไก่อยู่ข้างๆส่ายหน้าแบบสุดยอด

ผมเอื้อมมือไปคว้านมบี บีหันเอียงตัวมามองหน้าผมบอกเสียงกระเส่าว่า เอาแร.....ง แ...รงงงงงงงง
พี่อามยืนซอยอยู่ข้างๆ เอื้อมมือมาขยำตูดบีไปด้วยแล้วแกก็ฟาดลงไปที่ก้นงอนๆของบีไปทีนึง บีไม่ร้องโอ๊ย แต่ครางซีดสสสสสสสสสสสส
ผมหายใจขัดๆพิกล ฟินยังจูบกับบีแบบเอาไวน์เข้าปากอยู่เรื่อยๆ ฟินเริ่มร้องไม่เป้นภาษ ฟินร้อบอกบีว่า เร็วๆๆๆๆโอยยยย
ฟินกำลังจะเสร็จเพราะลิ้นบีไปอีกที

ผมเร่งตัวเองกระแทกบีจนฟุบไปกับร่องของฟินนน
พี่อามหยุดมองภาพนั้นแบบตะลึงไปเลย บีจวนแล้วร้องกระเส่ามากๆจนพี่อามเอามือมาช่วยบีบตูด ไก่นั้นก็หันมามองภาพนั้นไม่วางตา
จนบีร้องอ๊ากกก ตัวกระตุกเกร็งไป ฟินจับบีขึ้นมาจูบ คราวนี้ผมอึกดขึ้นอีกเพราะมันลั่นไปนิดนึงแล้วแน่ๆ

ผมเดินไปเอาสบู่เหลวในห้องน้ำมา เทไปที่ตูดบี ผมค่อยๆกดหัวเข้าไปช้าๆ บีดิ้นแต่ไม่ขัดขืนนนนอะไร ซบอยู่กับนมฟิน
ผมกดหัวหยักเข้าไปในร่องตูดบี บีร้องดินปากกัดนมฟิน ฟินแอ่นตัวขึ้นเอามือเกี่ยวของตัวเองไปด้วย
ผมกดเข้าไปครึ่งลำ พี่อามเอื้อมมาหยิบสบู่เหลวไปเทของไก่ด้วย ไก่ร้องลั่นว่าไม่เอานะพี่อาม

พี่อามถุยน้ำลายลงไปที่ก้นของไก่ แล้วค่อยๆกดของพี่อามไปทางประตูหลังไก่ ไก่นั้นดิ้นพราดเหมือนปลาโดนทุบหัว
ร้องว่าไม่เอา ไม่เอา พี่อามล๊อกเอวเอาไว้พร้อมกับค่อยๆกดลงทีละน้อย หน้าตาเหยเกเช่นกัน
พี่อามผลุบไปได้แค่หัวก็แตกตัวงอฟุบลงไป

ผมจับบีขึงได้ก็ค่อยๆซอยช้า แต่เน้นแรงๆบีตัวกระตุกเป็นระยะ ฟินนั้นคลึงรูหน้าของบีไปด้วย
พี่อามนั่งมองอยู่รอเวลาฟื้นตัว
บีร้องบอกพอก่อนไม่ไหวแล้ว ผมเลยถอนออกมา เป็นช่วงเวลาที่ความรู้สึกตื่นตัวและล่อลอยไปหมด

ไก่ร้องออกมาว่าเอาหนูหน่อยหนูก็เงี่ยน พี่อามไม่พูดอะไร

ไก่นั้นนอนน้ำหูน้ำตาเปรอะอยู่ ผมจับไก่พลิกตะแคงแล้วค่อยเสียบเข้าไป ทางประตูหน้า
ไก่นั้นจากร้องไห้ก็เริ่มมีเสียงครางฮือ อืมมมมม อ๊าาาา บีนั้นเลื่อนมาดูดนมไก่ โดยมีฟินนั้นดูดนมบีอยู่อีกที
ผมนั้นเหมือนเริ่มนับหนึ่งอีกที

ผมตะโบมนมไก่และตูดที่กลมกลึงนั้นอย่าเอาเป็นเอาตาย ไก่นั้นร้อนแรงด้วยท่าะบัดหน้าแล้วสู้ตามเหมือนอยากให้กระแทกจนร่างเธอแหลกไป

ผมจับไก่ยกตัวขึ้นแล้วก็พลิกตัวเป็นท่าหมา ไก่เอามือมาจับของผมเพื่อเสียบเข้าไป
ไก่เหมือนคนหิวน้ำกลางทะเลทรายกระแทกผมกลับอย่างเอาเป็นเอาตาย พี่อามเดินมาขึ้นหน้า เอาของพี่อามที่กึ่งหลับกึ่งตื่นใส่ปากไก่
ไก่นั้นคว้าขจองพี่อามไปอมอย่างเอาเป็นเอาตาย ไก่ร้องแรงเกินเบอร์สิบ จวบจนของพี่อามค่อยๆตื่นตัวแต่ก็ช้ามากๆ
ผมเร่งความเร็วเพราะไม่ไหวแล้ว ผมเห็นไก่นั้นเกร็งตัวขมิบใส่ตลอด มิน่าพี่อามถึงเสร็จไว แม่คุณเล่นขมิบทุกนาทีเลย
ผมเร่งความเร็วขึ้นจวนจะไปถึงที่หมายแล้ว ไก่บีบนมตัวเองพร้อมกับก้มลงไปดูนมตัวเองงงงง

ผมเห็นภาพนั้นแล้วผมก็เร่งอีกสองสามที ก็เอามาแตกบนนมไก่ ไก่นั้นตัวกระตุกเป็นระยะๆ พี่อามเริ่มแข็งขึ้นมา แต่ผมหมดตัวแล้ว

ผมลงไปนอนหอบข้างๆไก่โดยมีฟินกับบีนอนอยู่ ไก่ลุกขึ้นมาจับพี่อามนั่งบนโซฟา
แล้วก็เอาตัวเองบดลงไป แต่คราวนี้ไก่ไม่ได้เอาใส่ประตูหน้า
แต่ไก่เอาใส่ประตูหลังเองงงง พี่อามเอื้มมาบีบนมไก่ ไก่หย่อนตัวลงไปช้าๆ หน้าตาเหยเก

คอมเมนท์แล้วจะเห็นทีเด็ดนะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ittawat90

บีแอบกินกับตาอาร์มก่อนมาถึงหรือป่าวครับถึงมาด้วยกันแบบนี้

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

pipatpee

น่าจะชวน ยัว มายิ้มด้วยนะ จะได้ครบฮาเร็ม

Jo Tajima

::HeyHey::อ้าวได้เพื่อนร่วมก๊วนใหม่อีกแล้ว

Sittipong Kengchai

ไก่ กลายเป็นสาวร้อนแรงไปแล้ว
ส่วนบี มีความลับเยอะจริง น่าค้นหาแล้วอยากรู้มาก

Ton222

โอ้ มันมาก ท่าจะได้สมาชิกใหม่อีกคน

Electronics56

jeab2504

สบายละทีนี้ได้สมาชิกใหม่เพิ่มแต่พระเอกเราจะได้มั้ยต้องตามกันต่อไป

summersale

มาแต่ล่ะที่เด็ดๆทั้งนุ้นเลยคับ

toto65

มีเพื่อนเพิ่มมาในกลุ่มอีกแล้วละมัง

a_lex

อย่าปล่อยเมียพี่อาม
ให้หลับไปเฉยๆนะครับ

gusjung111

ได้หมดทั้งกลุ่มละ แต่คงจะได้เพิ่งอีกคนนึงเพิ่ม

maguro

ตอนที่ 45 -46 นี้มันส์ สุดยอดครับ

metallica

Phoowadol

อืม...ความสัมพันธ์แบบนี้ ผมเองก็  ไม่ค่อยเข้าใจ นะ ว่าตกลงแล้ว  มันจะยังไงกันแน่  แต่ว่า เป็นแบบนี้ก็ดีนะ ไม่มีใครเป็นเจ้าของใคร  แต่ที่หวังไว้ และเชียร์ มาตลอด คือน้องบี  นี่สิ  จะไปทำงาน ต่างประเทศ ยาวเลย อะ 
  ผมคงคิดถึงนางแน่เลย  ดูเหมือนว่า คืนนี้ จะจัดเต็มกันเป็นพิเศษ  มีทั้งหน้าทั้งหลังเลย  นัวกันน่าดู 
   ที่เด็ดกว่าใคร ผมว่า น่าจะ.เมีย  พี่อาร์ม นี่หละครับ แอบหวังลึกไปนะครับ ว่า จะมีฉาก ของเธอ มากๆหน่อย  ให้ ฟินกับ บี เทรนให้ สิครับ  คราวนี้  ชีวิตคู่ พี่ อาร์มได้ สดชื่นแน่ๆ อิอิ