ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #46

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 26, 2019, 10:23:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mangdana

Modainclick26

unclejacky

xaa72817281

ติดตามอ่านมา เขียนได้ดีมากจนเชื่อจริงๆว่าเป็นเรื่องจริง เหมือนบันทึกประจำวันเลย จนคอยตามว่าเหตุการณ์จะเป็นอย่างไงต่อ

pankea

จากต้นเรื่อง"เราสองสามคน"มาถึงตรงนี้มีคนมาเพิ่มความมันส์ก็เลยเพิ่มตามจำนวนคน ไก่เหมือนระเบิดเวลาเมื่อถึงที่สุดของอารมณ์ก็ระเบิดออกมาเต็มที่ อามเองก็เช่นกันซึ่งดูเหมือนเป็นการเปิดตัวภรรยาในเรื่องแบบนี้ สรุปคือเสียวกันทุกคนเว้นภรรยาตัวจริงที่คงยังรับไม่ได้

หัตถ์ อาสา

Au Nanma

ตอนนี้สุดยอดมาก
แต่เมียพี่อามคืนนีี้จะโดนมั๊ย

artherox

อยากรู้เลยว่าเมียคุณอาร์มคือใคร แล้วจะโดนด้วยมั้ย

big za

มันหยดจริงๆ เลยครับ ละเมียพี่อาร์มนี่ไม่โดนไรบ้างเลยรึไง

Eldy CR

ออกรสออกชาติดีมากเลยครับ คนแต่งมีจินตนาการบรรเจิดมาก

livpool

เป็นตอนที่สุดจริงๆ เมียพี่อาร์มหลับจริงมั้ยหรือจะโดนจัดหนักตยเดียวทีหลัง

Za123456789

depechebank

ไก่กับบีนี่สุดยอดครับ ชอบมากๆ ขอบคุณครับ

achuya

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับ แต่อยากจะรู้ว่าภรรยาพี่อามจะร่วมวงมั๊ย

thitinoo