ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone]Shokubutsu no Sodatekata (How to raise plants)~After~บทเสริม By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 28, 2019, 06:47:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

โห ไอ้หนุ่มเอาเป็นเมียจริงๆเลย  แทนที่จะหาสาวๆที่เป็นคน  ไม่รู้ต้นมักรีผล มีอายุขัยไหม เสียดายนึกว่าโดนฉีดน้ำเชื้อบ่อยๆแล้วขาจะกลายเป็นแบบคนทั่วไป ::Sweat::

boba

มีลูกตามมาอีก 4 ต้น มีลูก 5 ต้นเลยทีเดียว ถ้าทำอีกไม่ตามมาอีกเรื่อย ๆๆ เลยหรอ

darkwingzzz

อ่อมมมมม เขาเพาะเมล็ดกันงี้เอง
ดกงี้ตั้งทีมฟุตบอลได้เลย

reppok111

ลูกดกจริงๆ กว่าจะแกนี่จะมีกี่โหลนะเนี่ย

แมงโก้ส้นตีน

ก็น่าจะเลี้ยงง่ายอยู่นะ ใส่น้ำ ใส่ปุ๋ย เอาอาบแดด  ::Ahoo::

biggiggog

งานนี้พี่แกเลยได้เป็นเกษตรกรแล้วครับ
เกษตรกรเชิงเสียว
ขอบคุณมากๆครับ

Hong Tang

นี่สินะเขาเรียกลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง 
สร้างกองทัพได้เลยนะเนี่ย ว่าแต่มันจะมีเงินซื้อปุ๋ยไหมเนี่ย เดี๋ยวเกิดๆ จนพอดีแน่ๆเลย

Blue_Valentine13

อ่อ บทเสริมคืออีกตอน

เดาถูกเป๊ะ มีลูกตามชื่อเรื่อง

bramasole

::Glad:: โอ๊ยย ลูกพระเอกนางเอก น่ารักมาก ไม่ใช่สายโลลินะ แต่น่ารักจริงๆ

แถมสุดท้ายได้ลูกแฝด 4 งานเข้า จนแน่ๆ 5555  ::Beggar::

ipor

นี่สอนทำอาหารจริงๆนะนั่น ส่วนเรื่องลูกไม่นึกว่าตอนเสริมจะใส่เข้ามาด้วย เล่นอั้นไว้เป็นเดือน แบบนี้ต้องเอาออกกี่น้ำถึงจะได้ลูก 4 แบบนี้นะ

chocolaze

::HoHo:: พระเอกเราขยันทำฟามขยายพันแบบนี้ ลูกดกๆแน่ๆ อิอิ ว่าแต่ทำกันรุนแรงลูกไม่ตื่นเลยหรอ

Gunitle

เข้55555 มีลูกเฉยเลย ลูกนอนในกระถางซะน่ารักเลย555 ว่าแต่เซ็ทต่อไป4หน่อ พระเอกคงหัววุ่นน่าดู555 ขอบคุณมากนะครับผม ตอนนี้น่ารักดีครับท่านฮิป

siwapol55

อ้าวสุดท้าย สองคนนี้ มีลูกด้วยกันจริงๆด้วย
ขอบคุณมากครับ

tamagot123

::Grimace::ลูกมาอีก4เลยเหรอ555 ตาเหลือกแน่เอ็ง