ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[EdoShigezu]Okaa-san Houimou - Twin Mother Encirclement? แม่คู่ชูรัก แปลไทย9мęęи

เริ่มโดย Neo Rory, มีนาคม 28, 2019, 08:24:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

แม่และน้า ฝาแฝดมหาภัย  ::HoHo::
ขอเดาว่า แย่งกันตั้งแต่สมัยพ่อหนุ่มๆ

yakusa98

หลังจากนี้ ลูกคงไม่ได้ไปโรงเรียนอีกหลายวัน

HaoMaRu

Rider V3

Joker Fi

พอรู้แล้วทำไมพ่อถึงหนี  บางคำมันทับกันตรงคำว่าลูกเปื้อน

acerolar

::JubuJubu:: เป็นกำลังใจให้นะครับ แปลได้อารมณ์ และ ลื่นไหลมากครับ

bigboy001

::Thinking:: ชื่อไทยน่าจะเป็น บำบัดรักสาวใหญ่ เพราะเนื้อหา เหมือนทางแม่กับน้าสาวจะหื่นมากกว่าไอ้หนุ่มซะอีก  ::DookDig::

zerost

ครอบครัวหรรษานะเนี่ย น่าจะหื่นกันทั้งครอบครัวนะ

syndromz

midnight747

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ แปลเก่งเลยครับอ่านแล้วสนุกนะสำหรับผม

ipor

biggiggog

จริงๆแล้วตัวลูกมันไม่มีอะไรหรอก
ตัวแม่กับน้าแหละอาการหนัก
ขอบคุณมากๆครับ

akine

::HoHo:: น่าสงสาร มาโมรุอะ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่อ่านสบายดีแฮะ แปลต่อไปน้า ของเรื่องซอพท์ๆแบบนี้ละ อิ_อิ สู้ๆ

BiBPY

ตัวเอกยังไหวอีกเหรอ5555
โดนสูบทั้งคืนขนาดนั้น

Blue_Valentine13

แปลได้ดีครับ ขอบคุณที่แปลว่าให้เสพนะครับ
แฝด แยกแยะยากจัดคู่เลย ฮาๆๆ