ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toptime

จัดคู่แฝดก่อนเลยครับ
ดูถูกกันดีนัก แล้วต่อด้วยรองประธาน
เสร็จต้องจัดให้ออกข้อสอบยากยาก
ทางที่ดีอยากให้มีอาจารสาวสาวมาร่วมแจมด้วยครับ

Kolo Olo

ถ้าผมเป็นประธานน่ะ  จะไม่ปฏิเสธเลย
[edit] พระเอกเราคะแนนผ่านเกณฑ์หรือเปล่า

SikerWoo

เรียนเก่งกีฬาดี มีได้รับตำแหน่งด้วย ฮ่าๆ

ถ้าพระเอกไม่ผ่านเกณฑ์ขึ้นมาล่ะ ฮ่าๆ
TTT

thai4id

ผมอยากเป็นประธานนักเรียนนนน ตำแหน่งนี้จะไม่ขอเรียนจบ

ใครสอบตกว่ามา
อะไรๆ ก็กู

TZONE

เป็นประธานในอุดมคติ แต่ไม่เหนื่อยแย่เหรอ ลงโทษทั้งโรงเรียนแบบนี้

Edit: แหม่ แรกๆไม่ หลังๆนี่รอวันสอบเสร็จเลยทีเดียว

Sonthon

ลงโทษแบบนี้ จะตั้งใจเรียน
อิจฉาประธาน ฮิฮิ

kriangkrai.likhitaumpai

รองประธานน่าจัดมาก แต่จัด ฝาแฝดก่อนดีกว่า

Crypt

เป็นบทลงโทษที่ไม่รู้จะทำให้สาว ๆ ตั้งใจเรียนมากกว่าเดิมหรือเปล่านะเนี่ย

น่าฝึกกับคุณรองประธานก่อนนะเนี่ย สาวนักวิ่งสอบตกตามคาดเลยแฮะ

victer12345

กว่าจะเรียนจบ สงสัยซีดพอดี น่าจะหาตัวช่วยนะ

นาสตา

ฝาแฝดดูถูกกันเเบบนี้จัดให้ฟ้าเหลืองเลยทีเดียว

genoside

mspeed

สิ่งสำคัญคือต้องมีคุณธรรมในใจบ้างสินะ
คนที่ไม่ตอบรับทันที คือคนที่คิดว่ามันไม่ถูกต้องอยู่บ้าง
ว่าแต่ จริงเหรอ หรือแค่ตกใจ
ต่อไปคนที่แอบชอบจะสอบตกกันไหมล่ะเนี่ย
แล้วใครจะเป็นคนลงโทษล่ะ ประธานคนเก่า
หรือรีบรับงานประธานให้เร็วๆดีครับ

mawin101

mawin101

softjoke

เลือกจากคนเด๋อๆสินะ
.
น่าจะเลือกจากคนเงี่ยนเงียบซะมากกว่า