ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crystal Blood

สงสัยนักเรียนชายโรงเรียนนี้เรียนเก่งทุกคน ถึงมีแต่นักเรียนหญิงถูกลงโทษ

Edit พระเอกโดนล้างสมองไปแล้วตอนหน้านางเอกถ้าจะไม่รอด

siwapol55

พระเอกอนาคตจะเป็นประธานคนต่อไปได้ไหม ต้องตามลุ้นกันต่อไป
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้า เพื่อนพระเอกจะโดนไหม แล้วถ้าโดน จะโดนพระเอกหรือประธาน เนี่ย

llar

พระเอกเริ่มเข้าสู่ด้านมืดแล้ว แบบนี้มีมันส์

นางเอกเหยื่อรายต่อไปแน่ๆ

noklek

ติดใจแล้วสินะ

ตอนหน้ามาลุ้นนางเอกว่าจะโดนอะไร

Summermay

พระเอกตั้งใจทำงานขึ้นมาละ ใช้ได้ๆ รอบนี้มีอุปกรณ์เสริมช่วยอีก ดูซิสาวนักวิ่งต่อต้านแต่แรกแบบนี้ โดนไปซักทีจะติดใจรึเปล่า

## ปราบสาวพยศอยู่หมัดแบบนี้คงเพิ่มดีกรีความมั่นใจให้พระเอกได้แน่นอน แต่ตอนหน้านางเอกจะโดนกับเค้าด้วย แย่แล้ววว

Hong Tang

สรุปว่าพระเอกมันโดนบังคับ (จริงเหรอ) เหมือนใน star wars ไง ถ้าต่อต้านไม่ได้ก็จงเข้าร่วมซะ จากนั้นก็ตั้งฮาเร็มสาวๆไปเลย ว่าแต่ใครจับนร.พวกนี้มาล่ะเนี่ย

Edit: สุดท้ายนางเอกไม่น่ารอด ปูเรื่องมาแล้ว ทั้งร่มพัง ทั้งฝนตก จัดไปประธานคนใหม่

Poorea

พระเอกเริ่มสนุกละ55
งานหนักเหมือนกันนะ ฟ้าเหลืองแน่

raindrop

ก็เดาไม่ยากจริงๆว่าจะแนวฮาเร็มแน่ๆตัวละครเอกๆก็โผล่มาให้เห็นตั้งแต่เริ่ม ::Yes!::

EDIT : ให้เดานะนางเอกไม่สบายไม่ได้ไปสอบเลยมาติดอยู่ที่นี้

12345qaz

อยากรู้จังถ้านักเรียนชายสอบตกจะโดนอะไร

koper2sunfad

เอาแล้วววว ยัยฮะซึกิ เจอจัดพิเศษ จะกลายเป็นหลงพระเอกแทนไหมน้อ หึหึ
แต่พระเอกทำเป็นพูดว่าจะหนีกลับบ้านดีไหม  ::Waiting:: ใจจริงตอนท้ายดูไม่อยากกลับแล้วนี่นา 555 ::HoHo::

dragoness

ติวภาษาอังกฤษแบบนี้มันส์น่าดู

แกล้งสอนผิดๆให้คะแนนร่วงได้ไหมนะ ได้เยฟรีด้วย

Tsan3

พระเอกเริ่มเข้าโซนแล้ว น่าจะปรับตัวได้ดีเลยทีเดียว.
.
.
ตอนต่อไปนางเอกตกแน่เลย

amlan

งานนี้มีฟ้าหลืองกันมั่งแหละ อซิกะ นมน่าดูดจังเลย ::Shy::

รอบหน้าไปเยนางเอกว๊อย

tp3660

พระเอกเราเริ่มงานแรก ก็จัดเพื่อนร่วมห้องแถมเป็นนักกีฬาโรงเรียนด้วย แต่สงสัยนิดครับถ้าเป็นนักเรียนชายสอบไม่ผ่านจะลงโทษอย่างไร

[edit] สอบคราวหน้านางเอกเราคงไม่รอดแน่ๆ แล้วโทรุพระเอกเราจะทำโทษเธออย่างไร

Pruttinan Maikham

จัดเลยไอหนุ่ม

edit:ทำไมเราถึงคิดว่าไอประทานจะ ntr ในตอนต่อไป