ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

heartthief

ถ้าลงโทษ กันแบปนี้ ละเรียนเก่งขึ้น เรามาเปิด โรงเรียนกวดวิชา แบปนี้บ้างเถิด

boxser

ลงโทษเยอะขนาดนี้น้ำหมดพอดี

edit ลงโทษหมดทุกคนพระเอกแห้งตายพอดี

[S]ha[D]ow◕‿◕

ลงโทษไม่ว่า ยังมีอารมณ์ช่วยติวอีกนะ 55

นางเอกจะรอดไหมหนอ ดูๆแล้วน่าจะไม่รอด แต่ยังไงก็คงโดนแค่พระเอกแหละ(มั้งงงงงงง)

xonly-1790

สอนภาษาอังกฤษแนวใหม่เหรอ เอาไปใช้กับแฟนดีกว่าหึหึ

ตอนต่อไปเพื่อนสนิทสิน๊าาา อิอิ

chanon145

rentawife

อยากเป้นประธาน โรงเรียนนี้จัง ว่าแต่ลงโทษขนาดนี้พระเอกไม่เหลืองตายหรอ 555

patrict

แหมเหมือนจำใจนะพระเอกเรา แต่จัดไม่เลี้ยงเลย

naluk888

วิธีติวช่างเกินบรรยายเหลือเกิน แล้ววิชาอื่นจะติวยังไง ท่าไหนต่อดี

naluk888

การเป็นประธานเนี่ยผลข้างเคียงทำให้หน้าซีด ฟ้าเหลืองได้เลยนะ ระวังอย่าหักโหมจนเกินไปล่ะ

A Space

พระเอกนี่จัดเต็ม ฟ้าเหลืองไหมเนี่ย

edit ยังปลอบใจตัวเองว่าทำเพื่อโรงเรียนอยู่อีก ทำเหมือนเป็นห่วงเพื่อนแต่แอบหวังให้เค้าสอบไม่ถึงแน่ๆ

boonthong jomsri

พระเอกเริ่มติดใจ ลองแล้วยาว ฮาเร็มแน่นอน

kneazles

กฎต้องเป็นกฎ ถึงเป็นเพื่อนกันก็ต้องถูกลงโทษ  แถมเพื่อนน่าเยสขนาดนี้ ไม่จัดก็บ้าแล้ว 555

4251522

strikef.

กฎต้องเป็นกฎ ต่อไปขอให้ทุกคนตั้งใจเรียนให้มากนะครับ ผมไม่อยากลงโทษใครเลย (สอบตกจงเจริญๆๆๆๆ บันไซๆๆๆๆ)

วิ่งตากฝนแบบนี้ไม่สบายสอบตกแน่นอน (บันไซๆๆๆๆๆ)