ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

daling

โดนไปขนาดนี้  ไม่ติดใจมั่งให้มันรู้ไปสิ

ddcc

คุณฮะซึกิ๊!!! ผมรัก kater ตอนท็อปฟอร์มที่สุดเลย ตอบผิดถูไปเรื่อยๆ ตอบถูกโดนเสียบเนี่ยนะ ถถถถถ ละก็ทำคุณฮะซึกิคนเดียวมันถือว่าพิเศษกว่าคนอื่นนะหนูน้อย อิ๊ๆๆๆๆ
อื้อหือ ไม่มีคำว่าพิเศษจริงด้วยสำหรับเจ้าหนุ่มคนนี้ แต่นางเอกนี่ติวขนาดนี้ยังจะไม่ผ่านอีก อิพระเอกนี่แช่งนางเอกแน่ๆ55 แต่ว่ากลายเป็นพระเอกมาสายนี้แล้วแมนขึ้นสะงั้น !!
ปล. kater เอาตัวอย่างตอนต่อไปมา!!!55555

Minibar

หึหึ เชิญหน้าห้องเลยครับ

ทำหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายมาซะครบถ้วน ไม่มีขาด มีติวส่วนตัวด้วย สรุปไม่ใช่เปียกฝน ป่วยนะ ได้ติวหน้าห้องบ้างแน่แน่

exelier

เชี่ยยยย
ต้องงงงี้
มีแววแตกอีก 1 สำหรับนักวิ่งคนสวยย
แต่น้องผมสั้นนนี่ไม่ค่อยน่าสนใจเลย
แต่น่าจะได้ตำแหน่งรองประธานแน่ๆ

้เรียบร้อยแน่ๆตอนหน้า
น้องผมสั้นนน
แหม จริงๆจัดการให้เสร็จตอนติวก็๋จบแแล้วว พ่อโทรุ

Hungry

ลงโทษทีเดียวทั้งห้อง แถมมีเอามาหน้าห้องลงโทษโชว์ก่อนด้วย

เรียงคิวไหลเยิ้มกันหมดเลย ตอนหน้าถึงคราวน้องผมสั้นแล้วสิน้ะ

mummebufa

เพื่อโรงเรียนหรือเพื่อตัวเองไอหนุ่มมมม
รอบหน้านางเอกโดนลุ้นว่าเป็นประธานหรือไอหนั่มถ้าเป็นประธานตับแตกแน่นอนนนนน

hermit312

พระเอก อยากเอาเพื่อนมานานล่ะ ได้โอกาสล่ะ แถมเอาโชว์คนอื่นด้วย เพื่อนนมใหญ่มาก

เป็นแผนการสินะ แกล้งติวให้ตกแน่เลย แถมอากาศยังเป็นใจอีก สงสัยจะโดนจัดหนักแน่

zwerzyxi

ตอนแรกเป็นหน้าที่ ตอนหลังเหมือนเอ็งเริ่มส่วนตัวแล้วแฮะ

รอจัดรองประธานกับนางเอกได้เลยทรงนี้ ซักพักมาแน่นอน

CoolNook Thangsakul

รางวัลสำหรับ คนลงโทษนี้หวา 5555+ นางเอกจะตอบผิดหรือตอบถูกก้อคงโดนเสียบอยู่ดีแหละ

CoolNook Thangsakul

พระเอกกู จะเรียนจบโดยสวัสดิภาพไหมนิ คนโดนลงโทษเยอะขนาดนี้

gigga

อยากเป็นฝ่ายสภาบ้างครับ ได้ลงโทษขนาดนี้5555

ทำไมนางเอกถึงสอบไม่ผ่านล่ะทั้งที่ติงแล้ว หรือไปรู้ความลับเรื่องสภาเหรอเลยอยากจะไปเจอกับโทรุ
-ส่วนโทรุเหมือนโดนครอบงำด้วยเส้นบางๆระหว่างหน้าที่กับความต้องการของตัวเองเลย

op4911338

::Shy::อย่าบอกนะว่าคนที่พระเอกบากไปหน้าห้องคือคนที่แอบชอบ แล้วงี้คนอื่นๆจะมีแรงลงโทษไหมเนี้ย  ::DookDig::

r5r5r5

คุณฮะซึกิมัวแต่ซ้อมวิ่งไม่ยอมอ่านหนังสือ แถมได้ลงโทษทั้งห้องอีก ไหวไหมเนี่ย  ::Thinking::

ติดใจแหงมๆ ตอนหน้านางเอกโดนแน่นอนงี้

peemharu

น้องสายกีฬา นี่น่าจะโดนหนัก

edit..ทำไม่คนเพิ่งมาดูบทนางเอกจังงะ 

b522055023

คุณฮะซึกิหุ่นนักกีฬาแบบนี้ ต้องโดนพระเอกลงโทษ  ::Snap:: ว่าแต่พระเอกนี่เริ่มเข้าสู่ด้านมืดแล้วนะ  ::Hmmm::
-----------------------------------------------------------------------------------
พระเอกนี่นอกจากเรียนเก่งแล้ว ยังทำหน้าที่แทนประธานนักเรียนคนก่อนได้ดีอีกต่างหาก  ::Bloody:: โดนไปกี่น้ำล่ะท่าน

ปล. เห็นรูปล่างสุดแล้ว สะเทือนใจ  ::Horror::