ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวมรอยสวาท_04

เริ่มโดย Thi Sethapa, มีนาคม 31, 2019, 08:11:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thi Sethapa

เราเว้นว่างกามกิจกันได้แค่หนึ่งสัปดาห์ แต่ก็ไม่ได้ห่างเหินกัน เพราะคุยเรื่องเซ็กส์ผ่านทางเอ็มกันทุกวัน จนเธอเองก็เงี่ยนง่านเต็มแก่ แล้วโอกาสก็มาถึง เมื่อคุณนีเจอผมที่หน้าบ้าน และกระซิบบอกว่า บ่ายนี้สามีไปต่างประเทศ วันรุ่งขึ้นทางสะดวก ผมก็ยิ้มรับ เมื่อนึกถึงเกมกามที่ได้เคยร่วมเล่นกับเธอ เธอเองก็ส่งสายตาหวานเยิ้มกลับมา  ไม่ต้องบอกหรอกว่า เธอรู้สึกอย่างไร เพราะผมรู้ถึงความร้อนแรงของเธอเป็นอย่างดี ผมได้แต่นึกหาวิธีที่จะทำให้เธอได้สนุกสนานในวันพรุ่งนี้

สายวันรุ่งขึ้น ผมก็เอารถตู้ของตัวเองจอดบังประตูหน้าบ้านของเธอ แล้วทำเป็นจัดรถ ทำความสะอาด เพื่อคนจะได้ไม่สังเกต สักครู่ผมก็เปิดประตูรั้วบ้านเข้าไปเงียบๆ แล้วเปิดประตูบ้านทาวน์เฮ้าส์เข้าไปในบ้าน คุณนีเธอกำลังนั่งดูทีวีอยู่ พอเห็นผมเข้าก็ลุกขึ้น โผเข้ากอดราวกับเพิ่งเจอหน้ากัน ทั้งๆ ที่เห็นกันทุกวัน เพราะอยู่บ้านติดกัน

ผมก็กอดเธออย่างสนิทสนม แล้วดันเธอลงนั่งที่โซฟาร์ โอบกอดพลางเอามือบีบคลึงเต้าเต่ง เธอก็ครางฮือในลำคอ เพราะผมประกบปากบดคลึงริมฝีปากของเธอ ให้เผยออ้าออก แล้วชอนลิ้นแยงแหย่เข้าไปในปาก เธอเสียวซ่านจนต้องดูดลิ้นผมแน่น เมื่อผมเปลี่ยนเป็นสอดมือที่คลึงอยู่นอกผ้าเข้าไปข้างใน เนื้ออุ่นๆ สัมผัสกับฝ่ามือร้อนๆ ของผม ทำให้เธอแอ่นอกผงาดให้ผมได้บี้คลึงเต้าเต่งของเธอได้เต็มไม้เต็มมือ

"....ซีด...ลักษณ์...อูย...อืม..."
คุณนีครางเบาๆ เมื่อผมเลื่อนหน้ามาซุกไซ้ที่ซอกคอ แล้วเลื่อนต่ำลงมาที่หน้าอก ก่อนที่จะเลิกเสื้อของเธอขึ้น แล้วกดปากลงอ้าอมปลายหัวนมที่ตอนนี้เปลี่ยนจากสีเนื้ออ่อนมาเป็นสีแดงระเรื่อด้วยอารมณ์เงี่ยน ปลายติ่งหัวนมนั้น แข็งเป็นเม็ด ทำให้ไวต่อการสัมผัสของปลายลิ้นชุ่มน้ำลายของผม

"..โอย...ซีด...ลักษณ์...อูย...ณี...ณี...ซีด...อูย...เสียว..."
เธอครางเสียงกระเส่า เมื่อติ่งหัวนมปลายเต้า ถูกลิ้นของผมบดขยี้ ผมเห็นแบบนั้นก็เลื่อนมือที่กอบกุมสองเต้าเลื้อยต่ำลงมาที่ของกางเกงยืด ก่อนที่จะมุดผ่านขอบกางเกงลงไปที่เนินเนื้อกลางหว่างขา ซึ่งเธอก็ขยับตัวแอ่นน้อยๆ เปิดทางสะดวกให้ผมลูบไล้ฝ่ามือบนกลางโคก

คุณนียังคงครางเบาๆ แต่ยกขาข้างหนึ่งอ้าออก แล้วงอเข่าเหยียบบนโซฟา ทำให้กลีบเนื้อกลางโคกอ้าเผยอออกน้อยๆ ผมก็สอดมือเข้าใต้กางเกงในผ่านดงหมอยบางๆ เข้าไปที่หว่างกลางกลีบสวาทของเธอที่ตอนนี้ฉ่ำเยิ้มจนลื่นไปหมด ผมเลยเอานิ้วไล้น้ำเงี่ยนกลางร่องเนื้อสาว
"....โอย...โอย...ลักษณ์...พอแล้ว...ซีด...ณี...จะทนไม่ไหวแล้ว....ซีด...อู๊ย...อู๊ย..."
คุณนีครางเสียงแผ่วราวกับจะขาดใจ
"...ทนอะไรไม่ไหวเหรอจ๊ะณี..."
ผมแกล้งยั่วเย้าเพื่อจะให้เธอยิ่งเงี่ยน เพราะผมจัดบางอย่างให้เธอได้เปลี่ยนรสชาติในวันนี้
"...โอย...ซีด...ทนอยากสิ...เขี่ยหีแบบนี้...ณีเงี่ยน...ซีด...อูย...เย็ดณีเถอะ...ซีด...ขึ้นข้างบนเถอะ...ณีอยากถูกเย็ดจัง..."
เธอตอบกลับอย่างหมดอายด้วยความเงี่ยน  สายตาที่มองผม ฉ่ำเยิ้ม บอกอารมณ์กระสันต์ตามที่ผมได้ปลุกเร้า
"..ติ๊งต่อง...คุณนีครับ..."
เสียงออดดังขึ้นพร้อมเสียงเรียกของเพื่อนบ้าน คุณนีเธอสะดุ้ง แล้วรีบจัดแจงเสื้อผ้าให้เรียบร้อย เพราะเพื่อนบ้านที่กดออด เค้าเปิดประตูบ้านเดินเข้ามาอย่างคุ้นเคย 
"คุณนี...อ้าว...ลักษณ์อยู่นี่เหรอ ทำไรกันเหรอ.." คุณต้อมถามยิ้มๆ
"..เอ่อ...เอ่อ...ณีให้คุณลักษณ์มาดูไฟให้.."  คุณนีเธอตอบอึกอัก 
"...ผมเอาขนมมาฝากน่ะครับ ไปต่างจังหวัดมา.." คุณต้อมยื่นถุงขนมมาให้
"...คุณนี ผมดูไฟให้แล้ว เดี๋ยวผมขอตัวไปจัดของที่รถก่อนนะครับ.." 
ผมขอตัวชิ่งออกไป ทิ้งให้ทั้งสองคุยกัน คุณนีทำท่าทางอึกอักที่เห็นผมขอตัวออกไป แต่เธอไม่รู้ว่า ผมกับคุณต้อมรู้กัน เพราะเราทั้งคู่ ต่างก็เป็นชาวสวิงเหมือนกัน  แผนของผมคือ ผมจะเล้าโลมให้คุณนีเธอเกิดอารมณ์ก่อน แล้วให้คุณต้อมมาขัดจังหวะ เสร็จแล้วจึงให้คุณต้อม บอกคุณนีว่า เค้าเห็นสิ่งที่ผมกับคุณนีกำลังทำด้วยกัน และขอมีส่วนร่วมเป็นการปิดปาก ซึ่งผมรู้ดีว่า เรื่องนี้ไม่ยากมากนัก เพราะคุณนีเธอกำลังสนุกกับเกมกามรสชาติแปลกใหม่ อีกทั้งเธอก็ไม่อยากจะให้สามีของเธอรู้ว่า เธอได้เริ่มเข้าสู่แวดวงสวิงแล้ว
ผมเดินออกมาจัดของ ทำโน่นทำนี่ แถวรถตู้ของผมที่จอดอยู่หน้าบ้านของเธอ หูก็พยายามเงี่ยฟังด้วยความตื่นเต้น ถึงเธอจะไม่ใช่ภรรยาของผม แต่ผมก็ลุ้นเหมือนกันว่า คุณต้อมจะมีฝีไม้ลายมือพอที่จะกล่อมให้คุณนีเธอยอมหรือเปล่า ผมได้ยินเสียงสองคนคุยกัน แต่ก็เบาจนฟังไม่ได้สรรพ แล้วก็เงียบ ไม่ได้ยินอะไร เวลาผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมง ผมก็ย่องเข้าบ้าน อยากจะรู้เหมือนกันว่าเป็นยังไงบ้าง เพราะเงียบไปนานพอสมควรแล้ว พอเข้าไปถึงประตูด้านใน ผมค่อยๆ มองเข้าไป ทุกอย่างเงียบสงบ ก็เลยผลักประตูเข้าไปเบาๆ แวบแรกที่เห็นคือ กางเกงยืดขาสั้นที่คุณนีใส่ กองอยู่ที่เชิงบันได แต่ก็ไม่มีใครอยู่ที่ชั้นล่างเลย ผมยิ้มแล้วรีบย่องขึ้นไปทันที พอขึ้นถึงข้างบนก็เห็นประตูห้องนอนปิดแง้มอยู่ ผมจึงค่อยๆ ดันประตูเบาๆ กะว่าจะได้เห็นภาพของคุณต้อมที่กำลังขย่มคุณนี แต่ที่ไหนได้ ภาพที่เห็นกลับกลายเป็นภาพของคุณต้อมกำลังตะปบลงบนเนินดีของคุณนี คลึงมือเบาๆ ขยี้ขนหมอยของเธอไปมา
คุณนีหลับตาพริ้ม มีท่อนควยของคุณต้อมคาปากในท่าหกเก้า ตูดยกขยับ เมื่อเขากรีดนิ้วไปตามร่องรูหีจนจรดร่องก้น เธอก็สะดุ้งทุกครั้งที่ปลายเม็ดแตดถูกนิ้วกรีดผ่าน แต่ด้วยท่อนควยที่เต็มอุ้งปากอยู่ ทำให้คุณนีได้แต่ครางอืออาในลำคอ พอคุณต้อมเห็นคุณนีกำลังเพลินกับรสควยที่คาคับปาก เขาก็ก้มหน้าลงหาเนินหีขาวที่ประดับด้วยขนหมอยบางๆ เรียงรายอย่างเป็นระเบียบ ใช้สองมือกดขาของเธอให้แบะออกเผยให้เห็นกลีบแดงระเรื่อกลางร่องหี เม็ดแตดชูผงาดขึ้นมา รอให้เข้ากดหน้าลงจูบไปฟอดใหญ่ก่อนจะกดริมฝีปากประกบร่องแตด ดูดเลียไปมา
"...โอ้ย...โอย..ซีด...อูย...คุณ...คุณ..ต้อม...ซีด...อู้ย..."
คุณนีครางลั่น แต่กลับแบะขาอ้าออกอีก เพื่อให้คุณต้อมประกบปากบดขยี้หีได้ถนัดยิ่งขึ้น ลิ้นซนของเราละเลงไปทั่วรูสวาท ติ่งแตดที่ชูชันถูกเขาดูดตุบๆ จนเธอต้องกระดกก้นส่ายหงายรับปากของเขาที่บดคลึงอยู่
"...โอย...ซีด...โอย...ดีอ่ะ..ซีด..โอย...ดีจัง..อูย.."
คุณนีหลับตาพริ้ม ครางระงม สองมือก็เกาะกุมที่เต้านมของตัวเอง บีบคลึงไปตามอารมณ์ที่ลอยละล่องไปกับฤทธิ์ชิวหาพาสวาทของหนุ่มบ้านตรงข้ามที่กำลังดูดเลียร่องหีของเธออย่างเมามัน
คุณต้อมเห็นเธอกำลังดื่มด่ำกับรสสวาทที่เขาบรรจงบรรเลงเพื่อให้เธอติดใจ เขาโอบแขนเข้ารอบสะโพก แล้วยิ่งซุกหน้าลงไป เธอก็เอาขายันพื้นแอ่นเนินให้เขาเอาปลายลิ้นเซาะร่องหี บางจังหวะก็กระดกลิ้นเขี่ยปลายแตดเธอจนเธอต้องร่อนส่ายสะโพกไปมาด้วยความเสียว
"...อูย...คุณณ...ต้อม...ทำไมเก่งอย่างนี้...อู้ย...ณีเสียว...โอย...อืม.."
คุณนีครางเสียงสั่นก่อนที่คุณต้อมจะกดหัวถอกที่แข็งโด่ทิ่มแทงไปที่ปากงามซึ่งกำลังอ้าครางจนมิดลำบักใหญ่ เธอดูดควยแน่น ก่อนจะคายออกให้เขาชักควยกระเด้าปาก ท่อนควยที่ถูกชักออกมาปริ่มด้วยน้ำเงี่ยนใส ยืดออกเป็นทาง แล้วก็ถูกกดเข้าไปที่ปากอีกครั้ง คุณนีเธออ้าปากอมให้ริมฝีปากรูดควยเบาๆ
"...อูย...คุณนี...ปากเก่ง..จัง...เสียวทั้งควยเลย...อูย..."  คุณต้อมเงยหน้าขึ้นครางด้วยความเสียวก่อนจะก้มลงจูบเลียหีสาวอีกครั้ง
"...โอย..คุณก็เก่ง..เลียณีจนเสียวไปหมดแล้ว...โอย...ณีเงี่ยน...อยากถูกควยต้อมแล้ว...เย็ดหีณีเถอะ...ซีด.."
"...ณีไม่อยากถูกควยไอ้ลักษณ์แล้วเหรอ..."
"...อูย...ซีด..อยากกับต้อม...มาเป็นผัวณีเร็วๆ...ณีอยากเป็นเมียคุณ...เย็ดเมียเร็วๆ สิคะ...อูย..."
ผมได้ยินทั้งคู่ครวญครางกันแบบนี้ ทำเองท่อนควยของผมแข็งปั๋ง อยากจะเปิดประตูเข้าไปร่วมเกมสวาทกับสาวข้างบ้านจริงๆ แต่ผมยังไม่อยากให้เกมกามมันจบลงในแบบนี้ เพราะยังมีโอกาสจะสนุกได้อีกหลายแบบ
คุณนีเห็นคุณต้อมยังไม่ตอบสนอง ก็ดันร่างของเขาให้พลิกลงนอนหงายบนเตียงตามระดับของความกระสันต์สวาท แล้วเธอขยับขึ้นนั่งยองๆ คล่อมตอควยของคุณต้อมทันทีอย่างอดใจไม่ไหว
"...ต้อมขา..ขอให้ณีทำให้นะคะ...ซีด...ณีอยากถูกควยต้อมเย็ดหี...ซีด..."
เธอพูดพลาง ไม่รอคำตอบจากเขา เธอเอื้อมมือลอดขาไปจับท่อนควยของหนุ่มบ้านตรงข้ามให้ตั้งตรงก่อนที่จะหย่อนก้นลง ผมเห็นคุณต้อมทำปากจู๋ด้วยความเสียวหัวควย เพราะหัวถอกของเขาค่อยๆ ชำแรกร่องรูฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำหีของเธอช้าๆ
"...อูย...แข็งดีจังต้อมขา.."  คุณนีครางพลางค่อยๆ กดก้นให้ลำควยชำแรกร่องรู คุณต้อมเกร็งสะโพกรับแรงกดของเธอ
"...ซีด...หีคุณนีก็แน่นดีจัง...ช้าๆ ก่อนนะครับ... กดให้มิดเลย.."
"...อูย..ค่ะ...ควยคุณคับรู...ซีด...อูย...แน่นไปทั้งรูแล้ว...ซีด..."
"...หีดีๆ แบบนี้...ซีด..ต้องให้ผมเย็ดบ่อยๆ แล้ว...อูย..."
คุณต้อม พูดพลางก็เอื้อมมือลูบไล้สองเต้าของคุณนีไว้เต็มอุ้งมือ บีบเบาๆ ก่อนที่จะใช้นิ้วเกลี่ยที่ปลายยอดตุ่มแดงระเรื่องที่แข็งเป็นเม็ดของเธอ
"...อูย..ดีจังค่ะต้อมขา..ณีชอบถูกต้อมเย็ดจัง...ดูดนมให้ณีด้วยสิคะ.."
เธออ้อนด้วยอารมณ์เงี่ยน  คุณต้อมก็ไม่รอช้าผวาเข้าซุกหน้าเข้ากับอกอวบอิ่ม แล้วดูดปลายยอดติ่งเบา ๆ ทำเอาคุณนีแอ่นอกด้วยความเสียวแล้วกดสะโพกลงให้ร่องรูเขมือบท่อนควยของเขาเข้าไปมิดด้ามแล้วค่อย ๆ ยกก้นขึ้นลงช้า ๆ คุณต้อมก็ส่ายเอวเข้าจังหวะการกดกระเด้าของเธอ
"..อูย...เด้งแรงๆ...อูย...ดี...ดี...ซีด...อูย..."
"...ผมเย็ดมันไหมจ๊ะณีจ๋า...ซีด.."
"...อูย..มันจ้า...ต้อมเย็ดก็เก่ง...ปลุกก็เก่ง...ทำให้ณีทนไม่ไหว...อูย..."
"...ซีด...ไม่ปลุกณีก็ไม่ให้เย็ดสิจ๊ะ...ซีด..."
"...อูย..อูย...ต้อมขา...โอย...ณีให้เย็ด...ณีชอบ...ถูกควยแข็งๆ เย็ด...โอย..."
สองหนุ่มสาวครางกันระงมด้วยความมันให้รสสวาทของกัน และกัน 
"...โอย...มันจัง...เดี๋ยวผมจะพาณีขึ้นสวรรค์นะ..."
พูดพลางคุณต้อมก็จับคุณนีพลิกจากที่นั่งคล่อมลงไปนอนหงายข้างๆ แล้วเขาก็ดึงเธอมานอนสะโพกพาดขอบเตียง  ขาทั้งสองของคุณนีถูกจับชันขึ้น และแบะอ้าออก เนินหีสาวก็เผยอแคมที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนสาวออกเล็กน้อย  แล้วเขาก็จับท่อนควยแข็งโชนลากขึ้นลงไปตามร่องแคมหี บางครั้งก็จิ้มเข้าที่เม็ดแตดแดงที่แข็งชูชันอยู่บนปากรูหี
"...อู๊ย...ต้อมขา ทำเลยซิคะ...ซีด..."
คุณต้อมยิ้มในความเงี่ยนง่านของคุณนีที่เร่าร้อนจนต้องร้องขอให้เขาเย็ด แล้วหัวถอกก็เริ่มกดลงที่ปากรูหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก มันผลุบไปพ้นคอเงี่ยง แล้วค่อยๆ มุดปลายถอกชำแรกเข้าไปทีละนิดจนครึ่งลำยาว แล้วค่อยชักออกช้า ๆ ก่อนที่จะกระแทกเข้าไปอีกครั้งจนมิดด้าม
"ว้าย...ต้อม...ซี๊ด..."
คุณนีร้องครางพร้อมกับยกสะโพกรับการกดกระเด้าของคุณต้อมที่เริ่มโยก สะโพกกระเด้าควยให้ทิ่มเข้าออกในร่องรูหี เขาทาบร่างทับไปกับร่างของเธอ มือทั้งสองบีบขยำเต้านมอวบอย่างเมามัน ริมฝีปากบดขยี้แลกลิ้นจนน้ำลายเยิ้มมุมปากไปทั้งสองคน ส่วนก้นก็กระดกกระเด้าลำควยอย่างต่อเนื่อง คุณนีก็ส่ายสะโพกกระดกรับอย่างได้จังหวะ ภาพคนเย็ดกันนี่มันน่าดูจริง ๆ ยิ่งสาวที่ถูกเย็ดอวบขาวแบบคุณนี ตูดส่ายสะโพกร่อนอย่างนี้ แล้วผมที่แอบดูอยู่หน้าห้อง แทบอยากจะวิ่งมาขอร่วมวงด้วย
"...อูย..ต้อมขา..ณีเสียว...ต้อมทำแรง ๆ เลย..ณีทนได้..ซี๊ด..ดีจังค่ะ..อุ้ย...ควยคุณเข้าลึกจัง..โอย..."
"...ผมก็เสียว...หีณีแน่นดีจัง...ทั้งดูดทั้งตอดอีกด้วย อู้ย..ส่ายสะโพกรับด้วย นั่นแหละ"
คุณต้อมเย็ดไปสอนไป ฝ่ายคุณนีก็เรียนรู้เร็ว ส่ายสะโพกร่อนรับการกระเด้า เสียงหนอกควยกระแทกเนินหีดังผับ ผับ นำเมือกชุ่มโชกเปียกขนหมอยจนลู่
"..ต้อม...ต้อมขา...ณีทนไม่ไหวแล้ว..เสียวค่ะ...ซี๊ด...ซี๊ด....น้ำจะแตก...แล้ว...อู้ย....เร็วค่ะ..เร็วอีก...ที่รักขา...อู๊ย...อู๊ย..."
เธอร่อนสะโพกขึ้นบดอัดกับการกระเด้าของเขาแล้วยกสะโพกค้างไว้ขมิบน้ำเงี่ยนออกมา โพรงหีเธอตอดตุบ ๆ เป็นจังหวะเมื่อขับน้ำเงี่ยนทำให้คุณต้อมถึงกับหน้าเบ้ ทนไม่ไหวต้องชักควยออกจากโพรงหี ก้าวขึ้นคล่อมหน้าอกเธอ แล้วชักรูดท่อนควย 2 - 3 ครั้ง แล้วจ่อเข้ากับริมฝีปากเธอ คุณนีอ้าปากออกตามที่หัวถอกเขี่ยไปมา หัวถอกจึงซุกปลายเงี่ยงเข้าในปากเธอ และแล้วน้ำเงี่ยนก็พุ่งออกจากปลายควยเป็นละลอกเข้าสู่ปากเธอ เธอตกใจจะขยับหลบ แต่คุณต้อมจับหัวเธอไว้ เธอก็เลยต้องกลืนลงคอไปรสชาติแปลกๆ ของน้ำควย ทำให้เธอต้องเผยอปากออกอมรูดท่อนควยเข้าปากอีกครั้งรีดน้ำเงี่ยนที่ค้างคาในลำควยของเขาออกจนหมด แล้วคุณต้อมก็พลิกกายลงนอนกอดเธอไว้ด้วยความสุข

ผมถอนหายใจกับเกมกามกรีฑาของคุณต้อม และคุณนี เพราะเขาทำได้ดีกว่าที่คาด ผมย่องกลับลงมา เพื่อรอให้ทั้งสองพักให้หายเหนื่อยก่อน เพื่อที่ผมจะได้พาคุณนีไปเล่นกามกรีฑารอบสอง วันนี้ เธอจะได้รับความสุขอย่างคาดไม่ถึง.....

swss2511

คุณนีได้ผัวใหม่เพิ่มอีกแล้ว

PEE WAII

ดยากรู้จังว่าจะเจอแบบไหนอีกบ้าง ติดตามครับ

suriyamahajit

สวิงกันสนุกเลยต่อไปคงเป็นสามหนึ่งรึเปล่านะ

sokarun999

ที่แท้เรื่องราวเป็นอย่างนี้เอง  ต่างก็เป็นคนรู้จักมาจบลงที่ผู้หญิงคนเดียว

badboy2522

ขอบคณครับ แนวเปลี่ยนผู้ชายตัวรอง คงเดิมนางเอกไว้ หุหุ ::WooWoo::

code47

คุณณี โดนสลับจัดไปหลายดอกแน่ๆ

dell323

flask

เพลินคุณ​นีเค้าล่ะ​ มีคนมาช่วยเยอะเลย

dekdong

ได้คุณต้อมมาช่วยอีกแล้วคุณณีอิ่มเลย