ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Sakura Saku - The cherry blossom has come! : ซากุระผลิบาน

เริ่มโดย oswald, เมษายน 01, 2019, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

ซากุระผลิบานตามชื่อเรื่องเลยครับ

น่ารักมุ้งมิ้งมากครับ อ่านแล้วเขินน ::WooWoo::

BabyFace

ในบรรดา  การ์ตูน โดจิน มังงะ แปลไทย ทั้งหมด ชอบที่สุดคือผลงานของ Homunculus  มาเมื่อไหร่ต้องเปิดดู  ลายเส้น  เนื้อเรื่อง  อารมณ์คำแปล  สรุปชอบมากๆ  ขอเป็นกำลังใจให้ทำผลงานของ Homunculus ไปเรื่อยๆครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

siwapol55

คนที่เป็นคู่กัน ไม่ว่ายังไงสุดท้ายก็ได้คู่กัน
ขอบคุณมากครับ

Tantit J

รักแท้ก็คือรักแท้​ จะผ่านไปนานแค่ไหนก็ได้กลับมาเจอกัน

zajunghu

น่ารักดี ตอนจบมีเซอร์ไพรสให้ด้วยล่ะ

wunman

::Glad:: พระเอกเราเหมือนกลัวอะไรซักอย่างแอบชอบนางเเอกแต่ไม่กล้าบอกไป นี่ถ้าไม่มีฤทธิ์แอลกอฮอลล์ จะสารภาพไมไ่ด้นะ ผลสุดท้ายจับเยสซะเลย

sevennine

มาอ่อยถึงที่ขนาดนี้ ความรักดีงามจริงๆ เรื่องนี้ จบได้ดีมากครับ

css001

::WooWoo::ขอบคุนครับ ไม่ใด้เข้าเวปหลายเดือนพอเข้าเจอ งานของhomunculus เเล้ว ดีใจหลายครับเห็นเรืองนี้ออกมาคิดไว้เเล้วว่าจะต้องมีงานเเปลคิดไว้ไม่ผิดสุดยอดครับนับถือเลย

xonly-809

พระเอกนี่ไม่มีความมันใจเลย แต่พอได้กันแล้วกล้าที่จะขอเลย

liverpudlian

ชอบเรื่องแนวนี้จริงๆ อ่านแล้วอมยิ้มเลย

akine

::WooWoo::  น่ารักดีอ้าาานางเอกก็ไม่ลืมพระเอกง่ายๆอะ ดีใจทีสมหวังเลยน๊าทำดีมากนะพระเอกถึงจะช้ามากก็เถอะ

Tee001

เนื้อเรื่อง และลายเส้นของอ.ท่านนี้ดีมากจริงๆครับ อ่านแล้ว feel good ตลอด รอ uncen ด้วยคนนะครับ

Mekkk

คู่นี้น่ารักดีจัง
ได้อารมรักแบบใส่ๆวัยรุ่นชอบ

Lucitor

ผลงานท่านนี้สุดจริงครับ นางเอกเรื่องนี้เหมือนชอบพระเอกมานาน โดนเขี่ยจนทนไม่ไหวเลย

Cake'Z

งานแปลของอาจารย์ท่านนี้แทบทุกงานจะได้ฟีลของสาวๆคล้ายๆกันเลย เหมือนได้ยินเสียงในหัว ภาษาสละสลวยแบบขี้อ๊อนขี้อ้อน ละลายแทบทุกเรื่องจริงๆ