ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Ticket to ride ก่อนจากลา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 02, 2019, 06:18:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆ ไม่ต้องตอบคำถามไม่ต้องEdit

**ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

เถือ่นได้ ใจ มากเหมือนพวก แบบอยากลองอะไรก้ลองหมด

Neo Rory

พระเอกจะรีบร้อนไปไหนน
อืมมพระเอกจะไวไปไหนเนี้ย 55555

elviswhat

ไหนบอกเล้าโลมก่อน นี่มาถึงเปิดน้องให้ก่อนเลยนี่นะ เสีบบรรยากาศหมดเลยแบบนี้

ครั้งแรกเสร็จเร็วมันก็ไม่แปลกนะ แต่ทำไมไม่ให้โอกาสอีกซักรอบสองรแบละ นี่รอครั้งหน้ามันก็อาจจะเสร็จไงแบบนี้นะ

yopern

คุณมันก็หื่นไป เข้าห้องได้ก็แก้ผ้างัดกระเจี๊ยวมาให้ผู้หญิงเข้าโม๊กเลย มันต้องสร้างบรรยากาศก่อน ค่อยๆเล้าโลมหน่อย ของยังใหม่อย่าใจร้อนเดี๋ยวอดรับประทานกันพอดี

นกกระจอกยังไม่แตะน้ำเลยไปซะล่ะ ยังต้องฝึกกันอีกนาน

kenata

ชอบเขาเหมือนกันแหล่ะมั้ง เจ๊ แต่กลัวระยะทางไกล
ส่วนบักพระเอก เอ็ง ก็รีบเกินไปนา

edit: เจ๊เปิดทางให้ นี่หว่า ส่วนบักพระเอก ต้อง ฝึก อีกเยอะ ๆ นะ

Liftzthekop

โหดเกิ้น ครั้งแรกกะให้โม้กกันเลยทีเดียว 5555

virgoranger

exhausis123

มือใหม่ก็งี้ล่ะ
ว่าแต่น่าจะเจ็บนะนั่นน่ะ

nowhereman

ลายเส้นชวนขำดีครับ ส่วนเนื้อเรื่องน่าสนใจดีนะผมว่า เป็นการสร้างความทรงจำสุดท้ายก่อนแยกย้ายกัน
เศร้าปนสุขเนอะ 

ว่าแต่แล้วครั้งหน้านี่เมื่อไหร่จะมีโอกาสหละเนี่ย พระเอกขาหื่นขนาดนี้

Arm Angel

ช้าๆสิไอ่หุ่ม แหม่ เอะอะ ก็โม๊ก เดียวก็จบหรอก

amateratsu

แหมๆ ครับีวิตจริงมีแบบนี้คงมันส์น่าดู

jachal

สาวเจ้ามาหาถึงบ้าน แล้วชวนเข้าห้อง แต่กลับอายเสียเอง

ต่อมาสาวเจ้าก้อโม้กให้ก่อน และขึ้นเอง ::KO::

Pattarapol Teng

สาวมาถึงห้อง สงสัย หงี่สุดๆแน่นอน55+ ไอนี้มันเน้่นเยอย่างเดียวเลยหนิหว่า ไม่ให้เขาเร้าอะไรหน่อยหรอ ::WooWoo:: ::WooWoo::

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มนี่มันไก่อ่อนจริงๆ  สาวเจ้ามาถึงห้องแล้วยังทำไก่ตื่นหมด  ไม่สร้างความประทับใจ คงได้แอ้มครั้งเดียวเพราะสาวเธอมีใจ แต่ถ้าเธอไปเจอคนอื่นเก่งๆ จบเกมแน่นอน ::Doubt::

ไอ้หนุ่มนี่ละอ่อนน้อยจริงๆ เกมรักที่เอาแต่ใจ อีกหน่อยสาวเจ้าก็จากไปแน่นอน