ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

ขอปรึกษาครับ

เริ่มโดย samart.makumtean, เมษายน 03, 2019, 04:34:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samart.makumtean

เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกตั้งแต่เล่นอินเตอร์เน็ตมาก็ว่าได้555 หลังจากที่อ่านผลงานของพี่ๆในบอร์ดมาพักนึง เลยอยากจะพูดคุยด้วย
จะพยายามเขียนให้พี่ๆเข้าใจนะครับ...

ขอเกริ่นก่อนนะครับ คือโดยปกติผมเป็นคนเข้าสังคมไม่เก่ง เพื่อนน้อยเพราะเลิกดื่มเลิกเที่ยวมาหลายปีตั้งแต่เรียนจบม.ปลาย
จนตอนนี่้อายุก็เข้า20กว่าแล้วยังไม่เคยเที่ยวผู้หญิงมาก่อน เรียกได้ว่าไม่เคยมีอะไรกับใครนอกจากแฟนคนเดียวครับ
กับผู้หญิงแปลกหน้านี่แทบจะวางตัวไม่ถูกเลยทีเดียว ฟังแล้วเหมือนผมจะเป็นคนดี เรียบร้อย ใช่ไหมครับ...
แต่ผมมีด้านที่ไม่เคยให้ใครรู้มาก่อนอยู่ครับ
คือรสนิยมทางเพศ อย่างเช่นการเสพหนังAV หนังโป๊หรืออ่านโดจิน เรื่องเล่าต่างๆ
เนื้อเรื้องที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์มากๆคือแนว outdoor ลักหลับ ลวนลาม แอบถ่าย แอบ..เมียคนอื่นNTR(อันนี้เห็นในเว็ปโดจินเรียกกัน)(ต้องแอบดู)
คือทั้งหมดที่มันเป็นแนวที่ผิดศีลธรรมนี่แหละแนวผมเลย
บางทีผมก็คิดนะครับว่า "กูโรคจิตเปล่าว่ะ"
ช่วงหลังๆนี่เห็นเมียคนอื่นแล้ว ก็แอบจินตนาการบ้าง
จะไปใช้บริการก็ไม่กล้า เพราะไม่เคย แล้วที่สำคัญคือไม่ใช่รสนิยมที่ชอบด้วย
ผมควรจะเปิดประสบการณ์เรื่องพวกนี้ยังไงดีครับ ::Cold::

ถ้าผิดห้องขออภัยด้วยนะครับ

johnyred59

ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรเลยที่น้องเล่ามา พี่ว่าร้อยละ90ผู้ชายมีความรู้สึกนึกคิดแบบนี้แทบจะทุกคนรวมทั้งพี่ก็เป็นเหมือนน้อง
ไม่ได้ผิดอะไรมันเป็นแค่ความคิด ทุกคนมีสิทธิที่จะคิดอยากทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ แต่ในความเป็นจริงไม่อาจทำตามฝันได้
ทำใจให้กล้าซื้อบริการและให้เค้าแสดงตามจินตนาการแบบที่เราชอบดู หรือลองคุยเปิดอกกับแฟนเราดูก็ได้
แต่ต้องลองแกล้งๆถามก่อนก็ดี เผื่อแฟนเราไม่ใช่แนวนี้จะได้ไม่เกิดปัญหา ขอให้โชคดีนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ผมขอปรึกษาต่อเลยแล้วกันครับ555
เมื่อวานผมมีโอกาสได้เข้าไปในtwitter (ไม่เคยเล่นมาก่อน เล่นเป็นแต่facebook ::Crying::)
และเข้าดูไปเรื่อยๆจนได้พบกับuser(ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดี)
ซึ่งuserพวกนี้จะตั้งชื่อนำหน้าว่า...คู่แท้ และเดี่ยว...
และก็ได้เข้าใจว่าเขาเอาไว้นัดสวิงกัน ::Horror::
ตอนนี้ก็ได้แต่ดูคลิปและรูปที่เขาลงกันไว้อยู่ครับ ยังไม่ค่อยทราบวิธีใช้งานtwitter ::Elder::
จากที่ค้นหาข้อมูล(ตอนเรียนไม่เคยตั้งใจแบบนี้ ::HoHo::)
มีทั้งคนที่รับเป็นคู่และแบบมาเดี่ยว แบบไปช่วยเล้าโลม หรือนั่งดูก็มี(อันนี้น่าสนใจ)
ก็มานั่งคิดว่าเราจะไปแบบนี้ดีไหม ในใจยังไม่กล้าเพราะไม่เคย(แค่คุยกับผู้หญิงยังประหม่า)
ผมนี่มันช่างไก่อ่อนซะจริง ::Orz:: ถ้าไปคงเจอแต่สายโหดแน่ๆ
แต่ดูแล้วมันน่าสนใจกว่าการไปซื้อบริการเยอะเลยครับ
มีใครที่พอจะแนะนำมือใหม่เกือบซิงแบบผมได้ไหมครับว่าควรทำไงดี
หรือมีคนที่คิดว่าจะพามือใหม่แบบผมไปเปิดประสบการณ์ได้บ้างครับ  ::Punch::

asdf4321

ความรู้สึกบางอย่างมันเป็นความต้องการเบื้องลึกที่พลักดันโดยสัญชาติญาณ มันเหมือนคนบางคนที่รวยมาก แต่อยากขโมยของห้างเพราะอยากลองบ้าง สิ่งของนั้นมีกำลังซื้ออย่างสบายๆแต่อยากขโมยเพราะมันท้าทาย ถามว่าแบบคุณเรียกว่าโรคจิตไหม เท่าที่เคยรู้มา ผมเข้าใจว่าไม่เป็นโรคจิตนะ มันเป็นรสนิยมทางเพศมากกว่า แต่ต้องถามกลับก่อนว่าไปทำอะไรแนวนั้นมันคุ้มกับสิ่งที่จะเสียไหม ความท้าทายของคุณอาจจะเดิมพันด้วยชีวิตคู่คุณเลยนะหรืออาจจะได้ชิมรสต้มยำอุ้งติงได้ ส่วนเรื่องที่บอกว่าซื้อกินกับสวิง ต้องอ่านยาวๆเอาเองล่ะกันครับ อย่ารีบเชื่ออะไรง่ายๆ ในเนตอะไรๆก็เขียนได้โม้ได้ มโน แม้แต่ภาพยังไม่ตรงปกเลย ของแบบนี้ถ้าอยากได้ของมีคุณภาพอาจจะต้องยอมจ่ายสูงสักนิดหนึ่ง อาจจะต้องแบกรับความเสี่ยงเอาเองหากเงินไม่ถึง เหอๆๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ขอขอบคุณท่าน asdf4321 มากครับ
เหมือนช่วยให้ฉุดผมให้หลุดจากห้วงกิเลสความอยากลิ้มลอง
ถ้าอะไรๆมันเหมาะโอกาสคงมาเอง(มั้ง)ครับ ::Thinking::

sexmen2509

ผมก็เป็นครับ ผมเคยให้เพื่อนในเวป ไปแอบจีบแฟนผม มาแล้ว มันตื่นเต้นบอกไม่ถูก ยิ่งตอนที่รู้ว่าแฟนผมกำลังจะมีชู้ยิ่งสุดยอดครับ แล้วถึงวันที่แฟนผมโดนพาไปม่านรูด  ผมนั่งจินตนาการจนต้องช่วยตัวเองไป3-4 ครั้งจนแฟนกลับมาบ้าน โดนที่ไม่บอกผมว่าไปไหนมา