ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2019, 02:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4251522

ตัดความรุสึกส่วนตัว ก้จะสนุกไปกับการลงโทษ

Edith พระเอกเริ่มสนุกกับการทำแบบนี้แล้ว จะรุนแรงขึ้นมากๆ

strikef.

นี่คือการลงโทษสำหรับคนที่ไม่สามารถรักษากฎได้ NTR ครั้งนี้จงจำไว้เป็นบทเรียนซะ (เช้าสู่ด้านมืดซะละ T_T)

อนาคินเจ้าแพ้แล้ว ข้าอยู่สูงกว่า ในที่สุดก็ส่งมอบตำแหน่งได้อย่างหมดห่วงซะที

l3elievE

ประธานไอสลัด ทำงี้ได้ไง NTR ไปสะ

ขอบคุณครับ

----------------------------

ตอนนี้นึกว่าจะได้ทะลวงนากเองสะแล้ว อดไปอีกตอนหน้าจัดหนักเลยไหม

deckdd

jjhj1988

จากฮาเร็ม เริ่มออกแนว NTR แล้วสิคับ
ยิ่งความลับแตกแล้วแบบนี้ พระเอกจะทำยังไง

ดูเหมือนพระเอกเราจะโดนบิ้วจนหลุดไปแล้วนะคับ
แบบนี้ต่อไปลงโทษถึงใจแน่นอน

thanaphong thirawatdamron

Magman09

มาไม้นี้เลยเหรอ
ตายๆๆๆ มาเปิดตาให้เห็นงี้จะเข้าหน้ากันติดเหรอ
===========
พญาเสือหลับตื่นแล้ว
อ้าว น้องสาวมาสะงั้น

addmail14

ปวดตับซะงั้น  ::Crying::

ขอบคุณผู้แปลมากครับ

testseven

ถ้าใจอ่อนเกินไป มันก็ต้องมาสอนให้เลยทีเดียว
น่าเสียดายจริงๆ อุตสาห์มีตัวช่วยให้จับไม่ได้แล้วแท้ๆ
แต่เล่นเปิดให้เห็น งานนี้จะจบยังไงเนี้ย

edit จบตอนด้วยการที่เปลี่ยนตัวตยพระเอกไปก่อนแล้ว แถมตอนน่าได้เจอน้องสาว(?)อีก คงจัดเต็มอีกแน่นอน ไม่งั้นประธานก็จะมาทำแทนให้อีกสินะ

Junior Z

อามรณ์ปนกับหน้าที่ซะได้ ::Thinking::

Edit ได้เวลาทำหน้าที่ประธานเต็มตัวแล้ว หึ น้องสาวหรอจะเหลืออะไร...

kitti000

เพื่อนสาวนสนิทไม่ผ่าน โดนลงโทษ ตอนแรกนึกว่าจะดี ดันโดนประธานคาบไปแดรกซะนิ แล้วที่นี่โดนเปิดตามาด้วย เอาละซิ เพื่อนสาวจะว่ายังไง

Edit: เอาแล้วเริ่มเข้าสู่โหมดจริงจังแล้ว พระเอกเรา ตอนหน้ามีน้องมาด้วยซิ ใครจะได้เป็นคู่ขาคนสนิทนะ  ::Dribbling::