ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2019, 02:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ประธานมาตัดหน้าแบบนี้ พระเอกเราพลาดเลย

พระเอกโดนแบบนี้ไปเลือดขึ้นหน้า เข้าด้านมืดเต็มตัวแน่ๆ

bomb1021

สวิง 4 คนแน่นวลลลล

นางเป็นเป็นรองประธานซะด้วยยยยยยย

Northstar Rta

ท่านประธานจะให้ลงโทษสาวคนนี้ต่อไหม
ว่าที่ประธานต้องทำหน้าที่แบบไม่เลือกปฎิบัติจริงๆ ไม่เว้นแม้แต่คนรักหรือน้องสาว

SNGOT

น้ำวิเศษช่วยจำ555 โดราเอม่อนก็มางานนี้ท่าน(S)Katerคิดเองรึเปล่าครับมุกนี้
ตอนหน้าเป็นตอนสุดท้ายแล้วสินะครับเนี่ยรับตน.แทนท่านประธานคนเก่าแบบนี้

Tdestiny

ประธานแม่มเลวได้ใจจริงๆเลย พระเอกก็ไก่อ่อนเหลือเกิน ::Goaway::

ตอนต่อไปนี้พลาดไม่ได้จริงๆ น้องสาวตามมาแบบนี้ตับแตกแน่ๆ

gokuon

เอาแล้วไง พระเอกช้านักโดนประธานงาบนางเอกไปแล้ว เสียโอกาสจริงๆ

EDIT : พระเอกจะเข้าทำหน้าที่เต็มตัวแล้วสินะ สู้ๆไอ้หนุ่ม แยกงานกับเรื่องส่วนตัวให้ได้

aminoclan

โอกาศอยู่ตรงหน้าแล้วแท้ๆ แต่ดันทำหน้าที่ไม่ดีพอก็แห้วไปนาจา  ::Evil:: จริงๆอยากให้นางอาการออกมากกว่านี้หน่อยนะ เอาแบบให้ร่านออกแล้วค่อยเปิดผ้าปิดตาออกมาเจอหน้าคนที่ตัวเองชอบ คงช๊อกน่าดู  ::GiveMe::

ตอนจบนี่เหมือนเข้าด้านมืดเต็มที่แล้วนะ ::Horror:: ส่วนตอนต่อไปก็น่าติดตามอีกเช่นเคยดูเหมือนนางเอกจะรับได้แล้วนะ แถมเหมือนติดใจจนทำคะแนนต่ำอีกด้วย  ::Shy::

CoolNook Thangsakul

พระเอกก้อลีลาเกิน โดนตัดหน้าไปเลยเปนไงละ ร้องเลยซิ

op4911338

::Orz:: เจบสัสอะ!! เจอคนที่ตัวเองรักโดนคนอื่นเปิดซิงต่อหน้า เข้าใจพระเอกนะเหอะๆ
หวังว่าตอนจบนางเอกจะติดใจหำพระเอกมากกว่านะ ::Horror::

CoolNook Thangsakul

ตอนนหน้า ขอให้มันได้เปิดซิงน้องมันเองเหอะ ไม่อยากให้โดนไอประธานเลย

Xr4p

อ๊ากกกกกกกกกกกกกก ว่าแล้วว่านางเอกต้องโดนประธาน ทีงี้พระเอกจะทำไงละเนี่ยถอดที่ปิดตาซะด้วย

จัดหนักซะด้วย

แต่เดี๋ยววววว ตอนต่อไปน้องแท้ๆของพระเอกเราะะะะ จะปวดตับไปไหมเนี้ย แต่กูสนุกดีรอชมตอนต่อไปครับ

Summermay

โอ๊ยยยย กดดัน ลุ้นนน แต่เดาว่านางเอกก็ชอบพระเอกอยู่แหละ คงเป็นสายยอมรับและเข้าใจ ตามใจพระเอกทุกอย่าง เห็นดีเห็นงามว่าพระเอกทำตามหน้าที่แหง

##อ้าวเฮ้ย รองประธานฟาดเองจนจบซะงั้น เง้อ พระเอกโดนแบบนี้เข้าไปคงจุดติด Dark mode เต็มตัว คงไปสุดทาง เห็นตอนหน้าแล้วลุ้น เพราะนางเอกดูจะ support พระเอกจริงๆ แต่ดั๊นมีความปวดตับมาแทรก น้องสาวเข้ามาเรียนที่เดียวกันได้ไงฟะเนี่ย งานนี้มันส์ขึ้นทุกทีละ อยากอ่านต่อแล้วววว

civil2

เห้ย ประธาน เลยอ่ะ ปวดตับขึ้นมาเลย T T

นึกว่าจะแค่มาเปิดบังคับให้พระเอกต้องทำ ดันทำเองจนเสร็จ ปวดใจแทนพระเอกมาก

เป็นผมนะ ประธานก็ประธานเถอะ ฮึ้ยย

Poorea

อย่ามาตับพังตอนนี้นะ
น่าจะไม่ถึงขั้นตับพังแต่น่าจะมีจุดพีคนิดหน่อย

upfs

ไอ้ประธานมึงงงงง
::Angry:: ::Angry::
edit ตอนต่อไปประธานออกแล้วสินะแล้วนางเอกคงจะมาเป็นผู้ช่วยแน่นวล ::Fighto:: ::Fighto::