ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 5 : ฟ้าหลังฝน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 03, 2019, 08:04:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

มันเป็นความลับสวรรค์ ถึงอยากจะบอกก็บอกไม่ได้ใช่ไหมพี่กิ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

sthanya

ลืมขอเบอร์โทรไว้จะติดต่อกันยังไง วาสนามีคงได้เจอกันอีก
ฟ้าหลังฝนมันสวยงามจริง ๆ ครับ ผ่านเรื่องร้าย ๆ มาเยอะ แต่หลัง ๆ มาก็ได้เจอคนดี ๆ เหมือนกัน

Sbw27

โชคดีมาแล้วนะพลอย หวังว่าจะไม่พบกลับความโชคร้ายอีกนะพลอย

สมปอง บุญ

สมบูรณ์ ส2

Yossakorn02

Sawat Songprasop

ตั้งแต่ที่รุ้งพลอย ตัดสินใจไปตายดาบหน้า ดีกว่าที่ต้องทนอยู่ยอมรับกับชะตากรรมที่เลวร้าย ชีวิตของรุ้งพลอยก็เริ่มมีความหวังที่ดีขึ้น เหมือนท้องฟ้าที่ย่อมสดใสหลังเมฆฝนผ่านไปแล้วเสมอ

medsay

::Fighto:: สู้ๆนะพลอย ผมเชื่อหลายๆคนเอาใจช่วยอยู่ อย่ายอมแพ้นะ

gfthebc

เกือบ​ได้​เจอ​กัน​อยู่​แล้ว​ครับ​ คง​จะ​อยู่​ที่​จังหวะ​เวลาและ​ชะตากรรมด้วยสินะครับ​ และก็​ได้อ่านส่วน​ที่​ซ่อนไว้​แล้ว​ครับ​ น้อง​พลอย​เก่ง​มาก​ๆเลย​ครับ​ สู้​กับโชคชะตา​ที่​เลวร้าย​ได้​ขนาด​นี้​ ผม​คิดว่า​ผู้ชาย​แท้​ๆ​อาจจะ​ยัง​ทำไม่​ได้เหมือนน้อยพลอยเลยครับ

neung_cm

yourbuddy

คลาดกันไปนิดเดียวเอง​ สงสายพลอย​แต่ถ้าเจอริวจะจำได้หรือ

xvenomz

ตอนแรกก็สงสัยว่า ทานูกิ ตามตลอด แต่ช่วยตรงๆ ไม่ได้ทำยังไง หายสงสัยแล้วครับ มีทางอ้อมนี่เอง

M_ne

เมื่อถึงเวลา  ริวกับพลอย ต้องได้เจอกัน  สู้ๆๆต่อไปนะพลอย