ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 05, 2019, 12:56:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

panax

น้องกวางจะเป็นยังไงน้อ ยิ่งจุดติดง่ายๆ หยุดก็ไม่อยู่แบบนั้น

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

BazillUz

เกิดการสับสนใจนึงก็เชียร์ให้กวางโดนเสือจัดการ แต่อีกใจก็กลับสงสารกวาง เลือกไม่ถูกจริงๆ

Kwang,ploy

อ้างจาก: BazillUz เมื่อ เมษายน 05, 2019, 02:36:48 หลังเที่ยง
เกิดการสับสนใจนึงก็เชียร์ให้กวางโดนเสือจัดการ แต่อีกใจก็กลับสงสารกวาง เลือกไม่ถูกจริงๆ

::Thankyou:: ขอบคุณมากๆค่ะ นี่ละคือความรู้สึกของคนเขียน ที่ต้องการส่งต่อถึงคนอ่าน  ความรู้สึกของผู้หญิงธรรมดาคนนึง ที่เริ่มก้าวเข้าสู่โลกเทาๆ   และความรักของพลอย ที่ต้องการจะปกป้องเพื่อนรัก 

... เนื้อหาของเรื่องจะเข้มข้น และโตขึ้นเรื่อยๆ ตามวัยของตัวละคร 

จะพยายามขัดเกลาฝีมือ ให้เขียนดีขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณค่ะ  ::Thankyou::

tantawanjames

พลอยโดนจนหมดแรงอย่างนี้จะไปช่วยกวางได้ไหมเนี่ย งานนี้พี่เสือจัดหนักจริงๆ เสียวมากๆครับ

john brown

ไม่รุ้จะดูโหดไปมั้ยถ้าอยากบอกว่าน่าจะจะดหมู่ชุดใหญ่ซักทีครับ

tetete

พี่เสือโหด เถื่อน ดิบมากครับ ถ้ากวางโดนเข้าไปจะเป็นยังไงบ้างเนี่ย

forzakhan

อยากให้น้องกวางโดนจัดหนักยิ่งกว่าพลอย เอาให้ช็อคจนกลัว เลิกกับพี่ท็อปไปเลยค่ะ

koboy

เห็นน้องพลอยโดนเสือจัดหนักแบบนี้ เสียวแทนน้องกวางแล้วน้องกวางจะโดนหนักขนาดไหนน้า จิมิคงเยินหมดสภาพแน่

swss2511

น้องกวางโดนแน่ยิ่งดูใกล้ยิ่งมีอารมณ์

thanakorn1234

กวางต้องเป็นเหยื่อของเสือแน่นอนครับ

olanla

แต่งเก่งมากๆ เลยครับ ชื่อเรื่อง ชื่อตัวละคร มีนัยยะสัมพันธ์กัน  แต่มันเริ่มจะมืดๆ ไปสักหน่อยละ
แต่ก็อย่างว่า สีเท่ามันมีตั้ง 21 เชด

auauto

Kwang,ploy

อ้างจาก: olanla เมื่อ เมษายน 11, 2019, 09:18:58 ก่อนเที่ยง
แต่งเก่งมากๆ เลยครับ ชื่อเรื่อง ชื่อตัวละคร มีนัยยะสัมพันธ์กัน  แต่มันเริ่มจะมืดๆ ไปสักหน่อยละ
แต่ก็อย่างว่า สีเท่ามันมีตั้ง 21 เชด

::Glad:: ขอบคุณเรื่องเฉดสีนะ ได้ไอเดียใหม่ๆเพิ่มเข้ามาในหัวละ
คนเขียนมีความสุขมากๆนะ ที่มีคนชอบผลงานเรา แต่เนื้อเรื่องจะออกแนวปวดตับขึ้นเรื่อยๆ พอดีคนเขียนชอบแนวนี้ หุๆๆๆๆ  ขอบคุณมากๆ อีกครั้งค่ะ จะพยามเขียนให้ดีมากขึ้นเรื่อยๆนะ

sthanya

สงสัยงานนี้กวางน้อยต้องตกเป็นเหยื่อของเสีอตามธรรมชาติ