ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใส่กางเกงในเอากันก็มันดี

เริ่มโดย shadowbane, เมษายน 05, 2019, 05:06:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowbane

ห่างหายจากบอร์ดนี้ไปนานเลย ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าผมเป็นคนเดียวกับ USER FrozenHero ใน SWG นะครับ ไม่ได้ไปก๊อปเขามา ... เล่นเอง เสียวเอง แตกเองชัวร์

ใครคิดบ้างครับว่าการเอากันแบบไม่ถอดหมดมันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ ... ยิ่งเอาแบบใส่กางเกงในนี่ยิ่งเสียวเลย โดนทั้งหอยรัด ทั้งสีขอบกางเกงใน อย่างเสียว
...มาชมรูปกันดีกว่าครับ

...เพิ่งเรียนกันเสร็จ เย็น ๆ บรรยากาศกำลังดี ปกตินางขอบใส่เสื้อใน กางเกงในอยู่ห้องอยู่แล้ว วันนี้เลยเอาบอร์ดให้นางอ่าน บิ้วอารมณ์นิดหน่อย แล้วชวนเย็ดเลย....นางโอเค อิอิ
...ชุดไม่ต้องถอด เลิกขอบกางเกงในเปิดหอยให้แทงก็พอ

แค่ผ่านปากรูนางก็ครางเบา ๆ ขมิบตอดนิด ๆ ละ ไปเงี่ยนมาจากไหนกันนะ

พอนางทิ้งน้ำหนักตัว + น้ำหอยลื่น ๆ ทุกอย่างก็ลงล๊อค

เสร็จแล้วก็ปล่อยเป็นหน้าที่นาง ดูสีหน้าสิ สนุก และสะใจขนาดไหน

พอได้ที่ก็เปลี่ยนด้านบ้าง เอากันไป มองหน้ากันไป จูบกันไปมันได้อารมณ์กว่าเนอะ ... แต่พอมาเห็นรูปแล้วจินตนาการว่า ถ้านางโดนประตูหลังพร้อมกันอีกรู คงจะเสียวน่าดู

ของแถมเพื่อเพิ่มอรรถรถครับ

จบละครับกระทู้นี้ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับเม้นครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

san2503

สุดยอดมากครับ ขนาดภาพนิ่งยังได้อารมณ์ ขอคลิปยาวหน่อยคงสุดๆกว่านี้

cd13579

ท่าน ขยายรูปได้นะ หรือไฟล์มันเล็กเลยไม่ขยาย ถ้าขยายไม่เป็นเดะบอก ดูในคอมแล้วต้องถ่างตาดูอะ เสียอรรรถไง 5555555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Clint Luump

งานโคตรคุณภาพครับคุณ ขอบคุณมากครับ นี่ถ้ามาเป็นคลิปผมนี่ตัวเบาเลย

shadowbane

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ เมษายน 05, 2019, 05:39:59 หลังเที่ยง
ท่าน ขยายรูปได้นะ หรือไฟล์มันเล็กเลยไม่ขยาย ถ้าขยายไม่เป็นเดะบอก ดูในคอมแล้วต้องถ่างตาดูอะ เสียอรรรถไง 5555555

อ่า ผมใช้อัพโหลดของเว็บอ่าครับ มันขยายยังไง

biologer

หูยเห็นแล้วเสียวมากเลยครับ ดูจากทรงน้องแล้วฟิตมากๆ ยิ่งเวลาปิดด้วยนะมันทำให้จินตนาการไปเรื่อย เสี่ยวๆไปอีกแบบ 555
+++--------- Coming Soon ---------+++

sanboston

ชอบกิจกรรมแบบนี้ที่สุด เข้าจังหวะเปะ

ขาวดำ

ผลงานดี มีคุณภาพเห็นแล้วปลุกเมียแป๊ป
มันก็ไม่แน่

pamaaeng

สวย ขาว หุ่นดี อย่างนี้
เสียบได้ทั้งวันทั้งคืน ... ฟินกันไป

::Bloody::

tinyspear

หุ่นน่าเอามากๆ คือขนาดยังไม่ถอดยังขนาดนี้

Ki-Ra

Ohm_MG

asper7352

ชอบมาก หุ่นดีมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน

louis1524

ดูหน้าแล้วน่าจะฟินน่าดู
แต่บางรูปมันเหมือนโดนลบไปรึเปล่าครับ