ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, เมษายน 05, 2019, 09:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WE ARE SON

::Falling::

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี่มาเเบบต่อเนื่องเเละสนุกมากครับ จากตอนเเรกที่เฉยๆ

กลับสนุกเรื่อยๆ คุณเเม่นี่เเทบทุกตอนเหมือนจะหักห้ามใจตัวเองได้ก็ใจอ่อนทุกที

เรื่องนี้ไม่รู้ทำไม ไม่รู้สึกสงสารคุณพ่อเลย 5555+ เอาจริงๆ นางเอกโดนเเตกในเยอะเเบบนี้

โอกาสท้องน่าจะสูงเลยนะ อยากให้เรื่องนี้มีตอนต่อไปเรื่อยๆจริง ^^

วันนี้ขอตอบข้อ 12.สังคมโดจินในอุดมคติ ที่อยากให้เกิดขึ้นในสังคมไทยเป็นยังไง

เอาจริงๆก็เป็นเเบบบอร์ดนี้ก็โอเคเเล้วละครับ ให้มีการเเสดงความคิดเห็นมากกว่าที่จะตอบเเค่ขอบคุณ

เพราะกว่านักแปลจะแปลได้เเต่ละเรื่อง เสียเวลากว่าคนอ่านมาก เเค่เเสดงความคิดเห็นมันคงไม่ยากนัก

bank1027

เรื่องนี้ภาพอาจไม่สวยแจ๋มแต่เนื้อเรื่องสนุกมากคนแปลก็แปลได้ดีครับ แม่เองก็ขัดขืนลูกไม่ได้ซะทีไอ้ลูกชายมาทีไรโดนทุกรอบ

delta

...จะท้องไหม ?
โดนตลอดเลย
รอติดตามตอนต่อไปอยู่ครับ
Thank You...

CoolNook Thangsakul

ก้อปิดบังกันมาได้ตลอดเนอะ ผัวแม่งโง่แท้

nekki

ไอตัวลูกนี่พลังมันเหลือเฟือจริงๆ ทำกันทั้งวันทั้งคืนตลอดเดือนได้นี่

elviswhat

กว่าจะโหลดภาพขึ้นผมนี่รออย่างนานเน็ตปมนี่กากมากเลยช่วงนี้

ลูกชายตัวแสบนี่ไม่ให้หม่าม๊าได้พักกันเบยทีเดียว เล่นกันตั้งแต่เข้ายันจะเช้าอีกวันแล้วนะ เดี๋ยวก็ฟ้าเหลืองหรอกเด็กน้อย

Neo Rory

ผมว่ามันก็ไม่ค่อยลวกเท่าไหรเลยนะ ผมนี้อยากจะอายตัวเองจริงๆ55555
แม่เนี้ยโดนแตกในตลอดทั้งเดือนไม่ท้องเลยเหรอ 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ซัดกันป็นเดือนไม่ท้องแหะ
ไอลูกชายเองก็อึดไปนะ ล่อตั้งแต่เช้ายันกลางคืน

Tantit J

เนื้อเรื่อง​โหดมากเลบ  แต่ก็ชอบแนวนี้น่ะะ

yakusa98

สักวัน ปะป๋าต้องจับ พวกเอ็งได้แน่ เล่นมี กันทุกเวลาแบบนี้ 

ipor

นางก็ชอบเหมือนกันนั่นแหละ.....แต่จะท้องไหมนั่น

bigboy001

::Thinking::  แม่ก็ยอมลูกก็แหย่ ไม่ต้องแคร์อะไรแล้ว เยกันระวังท้องก็พอ แต่จริงๆ เรียกพ่อแม่จัด แซนวิชยัดรูเดียวน่าจะมันส์กว่าแน่นอนนะ ::DookDig::

crisisx

chocolaze

::Oops::  มาม๊าตามใจลูกมากเกินไปน๊าแบบนี้