ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt7

เริ่มโดย nato87, เมษายน 05, 2019, 10:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

heatblaze29

leo_attack

ฉากลุงสั้นอีกล้าว สับไปมาเยอะไปหน่อยนะครับ

มานะ มีสุข

ลุงพลน่าจะทำบุญมาเยอะ ชาตินี้จึงเจอแต่สาวๆสวยๆ ติดใจในลีลารัก นางเอก3คนนี้ ถือว่าแถวหน้า และอยู่ในใจใครหลายคน ขอบคุณท่านผู้เขียนครับ

noker

หายไปนานเลยนะครับ ยังไงก็ยังรอติดตามผลงานอยู่ และรอลุ้นเมียคนใหม่ของลุง

เดช12341

เดาใจสาวอุ๊ว่าจะยอมพูดหรือไม่ แต่เชื่อได้เลยว่ามีแต่เสียกับเสียน่าสงสาร ::Hunger::

suwanpoca

ขอจบภาคด้วยหมอพลอยได้เปล่าครับ อ่านแล้วรู้สึกดีมากกว่าทุกคน

กำพล

ถ้าจะมีเมียสักคน จะต้องเอาทั้งสามรูเลยจริงไหม

happyman2554

ลุงจัดหนักจิง ไป 2 แล้วเหลืออีก 1 ฟ้าเหลืองแน่ๆ ใครจะเป็นรายถัดไป

ขอนลอย บักเคียบ

รอมานานมากรออีกหน่อยนะหมอพลอยลุงคงใกล้จะไปหาแล้ว

SoSonaja

ลุงกลับมาแล้วตัวละครออกมาเยอะจริงๆ แทบจำไม่หมดใครเป็นใคร

oo2004

××Mon××

สุดท้านยายอุ๊จะปกปิดความจริงไปได้ถึงใหนน้อแม่สองสาวนี่ก็คาดคั้นซะจริง

Ronin21

ขอบคุณที่กลับมาครับสารภาพว่ามารออ่านเกือบทุกวันเลยครับรอฉากจบของน้องแพรวคนสวยอยู่นะครับ ^^