ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครมีช่องทางติดตามผลงานผู้แต่งเรื่อง ไร้เดียงสา มั่งครับ

เริ่มโดย 2000HP, เมษายน 06, 2019, 04:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2000HP

ใครมีช่องทางติดตามผลงานผู้แต่งเรื่อง ไร้เดียงสา มั่งครับ

พอดีไม่รู้จะหาจากไหนเพราะไม่มีแหล่ง แถมชื่อที่แต่งท่านก็มีสองชื่อ

แอดมินหรือไรท์ท่านไหนมีช่องทางบ้างครับผมชอบสำนวนการแต่งของเขามาก หายไปนานจู่ๆก็นึกขึ้นได้ จะฟรีหรือไม่ก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวกหลังไมค์ก็ได้

ส่วนไรท์ท่านอื่นถ้ามีช่องของตัวเองแปะไว้ใต้กระทู้ด้วยก็ได้นะครับ เผื่อผมจะไปท่องเที่ยวเล่น5555 ::HoHo::

varanus_deaw

ติดตามอ่าน แล้วคนแต่งโดนแบน กลับมาใหม่สักพักก็เงียบหาย