ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Kanojo wa Docchi เล่ห์ลับสลับร่าง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 07, 2019, 07:03:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlackHazard

ติดใจร่างสาวใหญ่สินะ
ตอนจบจะ3Pตามสูตรไหมน่า

อืม... จบแบบแม่ติดใจของพระเอก พระเอกติดใจเทคนิคของแม่ยายสินะ

Akira Watanabe

::Shy:: สลับกันแแบบนี้ ก็พาดเรียบสิครับ จัดให้หมดทั้งแม่ทั้งลูก

::Horror::  สลับกันจนมั่ว จนเดาไม่ออกแล้วว่าร่างไหนกันแน่

eiaws

สลับร่างอย่างงี้พระเอกก็น่าจะเหมาะสองทั้งแม่และลูกสาวแน่ๆ

ตอนจบน่าจะเป็นแม่ที่อยู่ในร่างของลูกสาวแน่นอน

Peter Taowating

อ่านดูท่าทางเจ้าหนุ่มจะพอใจทั้งแม่และลูก  สงสัยงานนี้ตอนจบได้ทั้งแม่และลูกเลย เพราะลูกสาวก็อยากจัดจนใช้ร่างแม่ซั่มกับเจ้าหนุ่ม แถมเจ้าหนุ่มก็ติดใจอีก  ฟันธงว่าอาจมีเหตุการณ์สองสาวรุม 1  แน่เลย 555  ::Glad::

โห กลายเป็นแม่ติดใจซะแล้ว ไอ้หนุ่มนี่โชคดีจริงๆ ได้แบบ 2 in 1 เลย

skas999

ตอนจบกลายเป็นเราสองสามคนไหมเนี้ย ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

จบแบบสรุปพระเอกได้ใครเนี้ย หรือแม่สอนน้องมาดี

ipor

เริ่มมาหน้าแรกก็ปกติ พอหน้า 2 อ้าววววไรหว้า เอ้ยน่าสนใจ ผมว่าตอนจบ ได้กินทั้งคู่ในร่างเดิมแน่ๆ

อ้าววววนางก็แอบมีด้วยหรือนี่

Demon-Wolf

ตอบคิดว่าได้ทั้งแม่และแฟนคู่กันไปเลย ::Glad::

นั้นไงว่าละจัดทั้ง 2 คน

HK

แม่กับลูกน่าจะชอบทั้งคู่ แบบว่าสลับเมื่อไหร่ก็จัดกับร่างแม่แฟนแน่ๆ

***ตอนจบแสดงว่าเป็นแม่แฟนแน่ๆ เพราะแฟนไม่ชอบอม อมไม่เก่ง

maxzader

::Grimace::   ไม่ได้เข้ามาอ่านนานคงไปไล่ตอบเม้นไม่ทันแล้วเริ่มใหม่เลยแล้วกันครับ
จากที่อ่านๆ ดูสงสัยจะไม่ต้องสลับร่างกันแล้วมั่งได้ทั้งสองเลยก็ได้นะครับถ้าจะยัวศะขนาดนี้ !!!  ::Hungry::

พีคในพีค สรุปคือมึงไม่รู้ว่าใครเป้นใคร ฮาๆๆ

bomb1021

ที่คุยกันอยู่คือลูกสาวปลอมตัวป่าววว

edir : อ่าว ลูกสาวโดนแม่เอาคืนซะละ55555

iamdevil

ตอนอ่านชื่อเรื่องนึกว่าจะบทเดิมๆ แต่พอขึ้นเรื่องมาแบบนี้น่าสนใจครับ เดิ๋ยวมาeditนะครับ

Edit : แม่ในร่างลูกหรือลูกในร่างแม่ อันนี้ปิดให้ลุ้นตามกันอีก ยาวเลยครับ สนุกมากๆครับ

powerslam

ขออนุญาติอ่านก่อนครับ เดี๋ยวมาตอบจริงภายหลัง

Edit : สรุปแล้วคือมีการหีกมุมเล็กน้อย เหอๆ
อย่างนี้มีลุ้นถ้ามีตอนต่อไปนะว่าพระเอกของเราจะจับผิดแฟนได้เปล่า ว่าคนไหนแม่หรือลูก
สนุกมากครับท่าน ขอบคุณครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

devilfha

สงสัยตอนแกล้งเมา เป็นร่างแม่ๆแน่ๆ
พระเอกนี่โชคดีจัง

แยกยากเลยทีนี่ คนไหนแม่ คนไหนลูก เอามันทั้ง2คนเลยย

Blue_Valentine13

เปิดมาเหมือนต้องการเลยนะคุณป้า  ต้องเคยเนียนในร่างลูกแล้วเล่นกันบ้างแหละ

นั้นไง ต้องได้ร่างแม่ ในร่างแฟน แต่ร่างแฟนสั้นไปหน่อย จะมีภาคต่อไหม

นายไข่ย้อย

จะจบลงด้วยการเล่น คู่แม่ลูก ทั้งคู่ชัวๆ ฮาเร็ม แฮปปี้แน่นวน  ::Shy::

Edit อิจฉาชีวิตของนายจังจะมีใครโชคดีแบบนายมั่งเนี่ย
อิอิอิ