ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 12 : ความรู้สึกที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 07, 2019, 02:07:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DOTO2006

ขอบคุณนะครับ
นั่นซินะครับสาวๆรอบตัวนายมังกรจะเป็นคนพิเศษรึปล่าว

exelier

รอเนื้อเรื่องหลักอย่างเดีัยวเลยครับสำหรับผม
เรื่องรองไม่ค่อยได้อ่าน ไว้เดี๋ยวมีเวลาเยอะๆ จะลองอ่าน side stories นะครับ

biggiggog

แค่โดนหยิก เล่นเอาถึงตายเลยเหรอ
แล้วเวย์นี่เป็นมายังไงหล่ะ
ท่าทางน่าสงสัย
ขอบคุณมากๆครับ

therasak

Sri Trang

เหมาสาว ๆ หมดเลยไม่แบ่งเพื่อนมั่งเหรอ น่าจะมีสาวใหม่ให้เวย์บ้างน้า

tarnmbg

pd19811983

ขอบคุณครับ กำลังรอเนื้อเรื่องหลักพอดี อ่านแล้วน่าติดตามมากครับเรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผมให้การยอมรับและตามอ่านเสมอ

winnythepooh

นี่แค่พี่อั้มเขินริวยังเกือบตาย ถ้าหึงจะขนาดไหนเนี่ย

durocman

คนที่อยู่รอบกายริว ล้วนแต่มีความสามารถพิเศษทั้งนั้น  อย่าบอกนะว่าเวย์ก็ไม่เว้น

jachal

jibxonly

ballzae

พี่อั้มง้อเหนื่อยแน่ๆเลย ไม่งั้นริวงอนเป็นปีแน่ๆ

byby1111