ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 12 : ความรู้สึกที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 07, 2019, 02:07:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

กว่าริวจะได้พลอยนี่ สงสัยผ่านอีกเยอะชัวร์เลย

ตอนหน้าตื่นมาให้ริวจัดพลอยซัก1วัน1คืนไปเลยนะครับ

munkza

เกือบแล้วหน่องปาล์ม โดนจูบนิดเดียวเคลิ้มพริ้มไปเลย ส่วนพี่อั้มก็เขิลจนทำไรไม่ถูกแล้วนั่น

thep59

ไงนายริวโดนพี่อั้มทำร้ายแล้วเป็นไง ว่าแต่สาวปาล์มจะติดใจหรือเขินไหมกับรสจูบของนายริว อนาคตคงโดนอีกแน่ๆ

pp1659

ริวจะเก็บผู้หญิงที่เข้ามาใกล้ทุกคนเลนรึเปล่า คนต่อไปน่าจะเป็นพี่อั้ม

Plazx

offroad

กลับมาถึงเรื่องหลักแล้ว ติดตามว่าความสัมพันธ์ ของริวและกินรีจะดำเนินต่อไปเช่นไร

××Mon××

นึกว่าปาล์มจะเคลิ้มพอลงรถได้มีแค้นแฮะ ส่วนริวยังจะไปเจอพลอยใยสภาพแบบนี้ จะใหวหรอ

pizzahutcha

Nithiwit Sakfan

นายเวยรู้เรื่องจุดชีพจรด้วยรึนี่
หวังว่าคงเป็นไปในทางที่ดี นะครับ

seedchild

สนุกมากครับ แต่สงสัยทำไมเวย์ถึงรู้จุดด้วย ส่วนปาล์มเองดูอนาคตคงชอบริวแน่ๆ

theherobank

neung_cm

ลุ้นพี่อั้มจะง้อริวแบบไหน เสียวกว่าพี่มิไรมั้ย

navy868

พี่อั้มนี่ไม่ธรรมดาเลย... ::Pull:: ว่าแต่ทำไมนายเวย์ถึงมีความรู้เรื่องชีพจร? ::Hmmm::
ปล.กับพี่สานี่นายเวจะคบเอาจริงใช่มั้ย? ::Thinking::