ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้อมูลและประวัติโดยย่อ ของตัวละครจาก ตำนานเทพวายุ Up Date ข้อมูลเพิ่มเติม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 09, 2019, 11:58:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alexdino

Sopun Jeekkee

ข้อมูลของชิน เหมือนการปลดล็อคเรื่องราวเริ่มต้นของทุกสิ่ง
ทำให้การอ่านเรื่องต่อมาไม่ติดใจถึงการเริ่มต้น

ka55anova

fantastica

biggiggog

ข้อมูลของแต่ละคนทำให้เข้าใจเนื้อเรื่องได้ง่าย และมากขึ้น
ของบางคนเอาเป็น side story ได้เลย
ขอบคุณมากๆครับ

sthanya

โดนปู่ซัดซะจนต้องนอนโรงบาลตั้งสองเดือน อย่างนี้ต้องเรียนรู้จากปู่ให้มากกว่านี้

alexdino

ใจจะขาดแล้วครับรอทั้งตอนหลัก side story ข้อมูลตัวละครอย่าขาดตอนนานเลยครับ😤😤😤

medsay

::Foo:: ตัวละครเยอะเหมือนกันนะครับ เหนื่อยแย่เลย กว่าจะได้ออกมาทีละคนๆ

Run2020

เมื่อได้อ่านข้อมูลแล้วจะทำให้เข้าใจเนื้อเรื่องได้มาดยิ่งขึ้น แตเป็นแฟนคลับอั้มนะครับ

prem aree

อยากรู้ขอมูลของเวย์สุดๆเลยครับแกมาเป็นเพื่อนพี่มังกรได้ยัง