ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinne

showlao

แฟนพระเอกน่าจะติดเชื้อไปก่อนแล้วแหละ เพื่อนเลยกะเคลมพระเอกแทนแน่นอน

Strike27

ดูท่าแฟนพระเอกไม่น่ารอด ดูจากทรงแล้ว

mindza2212

เป็นไวรัสที่ทำให้คนติดเชื้อตายอยากมีความสุขหรือความทุกข์ดีเนี่ย

จบแบบนี้ก็น่าเศร้าอยู่รักษาเมียกับเพื่อนยังไม่ได้

badkitty

อย่าบอกน่ะว่านางเอกเป็นคนแพร่ไวรัส คงจบแบบพระเอกก็ยอมติดไวรัส แล้วก็ไม่มีใครสามารถรักษาไวรัสนี้ได้

reppok111

แค่เอาผ้าคุมก็รอดแล้ว แต่ว่าจะหาแฟนเจอสภาพแบบไหนนะเนี่ย

กลายเป็นพระเจ้าของโลกเลย มีสาวให้เอาตลอดชาติสบายเลยพระเอกเรา

thegift52

เหมือนเนื้อเรื่อง จะเป็นการเล่าย้อนกลับไปเรื่อยๆถึงจุดกำเนิด ตอนนี้ก็เหลือแต่ผู้บงการเริ่มแรก ว่าจะจัดการได้รึปล่าว จบแบบผีชีวะรึปล่าว ดูๆๆๆๆ
.
กลายเป็นการเปลี่ยนแปลงโลกครั้งใหญ่เลย มหาอำนาจกลายเป็นจากคนๆเดียว ซึ่งถ้ามีแค่คนเดียวก็เรียกได้ว่าพระเจ้านั้นล่ะ

nakchakun

ตอนนี้มันคือเริ่มเรื่องใช่มั้ยเนี่ย บริษัทตัวก่อเรื่อง เมียไอ้นี่ไม่น่ารอด

ติดเชื้อกันหมดเลย พระเอกเราน้ำไม่หมดตัวหรอเนี่ย อย่างอึด

Krapp Duo

เป็นเจ้าของบริษัทแต่ไม่รู้ว่าไวรัสมาได้ไง นักวิจัยก็เป็นเพื่อนกัน คงโดนเอาเมียไปแน่ๆ

จบงงๆนะ แล้วเพื่อนกับเมียมันไปไหน น่าจะมีต่อนะ

boymm

เป็นแนวเพื่อนรักหักเหลี่ยม แย่งผู้ชายกันใช่ไหมครับเนี่ย จริงๆ มันจะเป็น ภาค 3 คือภาคเริ่มต้นของเหตุการณ์ทั้งหมดใช่ไหมครับ

mobar mari

แฟนพระเอกไม่น่ารอดใช่มัน 555

ปล.อ่านตอนจบแล้วเศร้าเลย ::Ajark:: ::Ajark::

REN MIKAMURA

tadds

ไม่ใช้พระเอกโดนหลอกเข้าได้เอานะ ตอนจบคงไม่รอดมั้ง
edit : กลายเป็นพระเจ้าของโลกใหม่ไปสะงั้น

jittipat

จะจบยังไงนิดูๆแล้วแต่ละตอนไม่เชื่อมกันเลย

จบเหมือนตอน2เลยแหะ

resistance

ถ้าให้ผมเดาละก็ พระเอกจะต้องนั่งรถไฟหนีจากสถานีนี้่แน่นอน แต่ยังไม่เห็น มีร่างที่พัฒนาตัวเองจากไวรัสเลย มันน่าจะมีนะครับ

edit
ไม่เหมือนที่คิดไว้ แต่ เดินเรื่องไปมา แล้วเหมือนเรื่อง The last ship เสียมากกว่า ที่จะคล้ายกับ Biohazard