ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Micky Miku

อ่านแล้วหักมุมเลย สุดท้ายเป็นคนกุมอำนาจทั้งหมดแทน แต่ก็แอบอิจฉาพระเอกอยู่ 555

dxoogo124

ไม่น่ารอดแฟนโดนแล้วชัวๆ

แก้ไข พระเอกสุดอะได้อำนาจมาเฉย

iten1234

มีคนวางแผนใส่ร้ายอยู่แน่นอนให้เข้ามาติดกับ
แฟนไม่รอด ได้อำนาจกลับมา เล่นงานคนที่ใส่ร้าย

totozar

สรุปแล้วแฟนผู้ชายเส็จไปแล้วใช้ไหม
เปิดมาหน้าจะโดรุมยับ
พระเอกมีช็อกตาเหลือก​แน่น

บอกใด้คำเดียวพระเอกแม่งจะครองโลก​
เรียกว่าซั้มกันกระจายแก้แค้นแบบน้ำบานกันไปเลย

taton

ผมสงสัยว่าที่ซาโอริทำกับคาเคชิ นี่ เป็นเพราะเธอแอบชอบในตัวคาเคชิมาตั้งแต่ต้น แต่เค้าดันไปแต่งกับมิยาโกะซะก่อน เลยฉวยโอกาสนี้ซะเลย รึว่าได้รับเชื้อไวรัสมานิดหน่อย(วัคซีนน่าจะช่วยกันเชื้อได้บ้างล่ะนา) รึว่าซาโอริเป็นคนปล่อยเชื้อซะเอง เพื่อแก้แค้นมินาโกะที่แย่งคาเคชิไป(ผมนี่ก็คิดไปได้นะ 555)

...
สุดท้ายคนที่มีดุ้น(ปลอดเชื้อ)เท่านั้นถึงครองโลก เสียดายไม่ได้สรุปว่ารักษาทั้งสองคนจนหายดีรึเปล่า แต่ปล่อยให้ผู้อ่านจินตนาการเอาเองซินะ
ปล.เพิ่งรู้ว่าพระเอกเราชื่อทาเคชิ ก็หน้าแรกพิมพ์ชื่อเป็นคาเคชิอ่ะครับ(นึกว่าเป็นญาติห่างๆกับคาคาชิในนารุโตะ)

dogger2006

ดูแล้วเมียพระเอกไม่น่ารอด
สรุปว่าหื่นนั้นหละ แต่ร่างกายยังมีอาการแบบคนปกติอยู่ พอซั่มมากๆแล้วไม่ไหว ไม่มีอารมณ์ แต่ถ้าคนติดเชื้อก็จะซั่มจนตาย  ::Oops::

stormgambler

xonly-656

พระเอกมันดันเข้าด้านมืดซะงั้น กำลังสงสัยว่าไอ้ตอนนี้ 3 เนี้ย มันคือเหตการณ์ก่อนที่ไวรัสระบาดไปทั่วรึเปล่า เพราะคนที่เอาไวรัสมาให้มันเหมือนพระเอกจังวุ๊ย

d9l3l2

เวรแท้มาแก้ปัญหาแต่ไม่รู้ว่าแก้อะไร ให้มาตรวจสอบเองยังดียังไม่เพื่อนชีดวัคซีนและอธิบายสถานการให้ ถึงจะแปลกไปหน่อยก็เหอะ
นานจัดคงไม่น่ารอดมินาโกะของนาย จบเศร้าแน่ๆ ::Horror::

จบเศร้าจังนึกว่าจะได้เมียใหม่แต่ก็ยังดีที่มีข้อมูลวัคซีนให้ ::Crying::

siwapeeza

คงไม่เข้าไปแล้วช็อค เจอแฟนติดเชื้ออยู่ยะ แล้วไวรัสนี่เพื่อนพระเอกตั้งใจหรือเปล่านี่ 555

น่านไงว่าละสุดท้ายองค์กรจัดฉากมานี่เองแล้วสรุปพระเอกจะยึดครองโลกซะงั้น

biggerz biggerz

เจอไวรัสแบบนี้เข้าไปตัวแห้งแน่ๆ

Edit : กุมวัคซีนคุมโลกได้ สุดยอดไปเลยแหะ

SiYa_KniGht

555

bomb1021

แฟนน่าจะโดนรุมโทรมอยู่

edit : เดาแม่งจริงๆ
สรุปพระเอกจะครองโลกสินะ

dragoness

มินาโกะก็ไม่น่ารอดนะผมว่า

จบ แบบงงแต่ว่าพระเอกน่าจะอะไรได้มันส์กว่านี่นะเช่นบงการคนที่ติดแบบซอมบี้ไปเลย

nekogeneration

ยังไงก็ต้องไม่รอดแน่ๆเลยนางเอกของเรา ก็ไม่เข้าใจอยู่ดีจะทำไวรัสมาทำไม
ประชากรล้นโลกกันพอดี ทำไมไม่เอาดุ้นปลอมตั้งรอบเมือง 5555
จะได้ช่วยทำมาหากินหน่อย

ซะงั้น ครอบครองโลกจ้าา ผสมมากไปมันก็ไม่ดีนะ
เดี๋ยวคนเยอะเกินไปทานอสโกรธ 5555