ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #47

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 09, 2019, 07:09:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobjuk

เช็ครายชื่อด่วนมีคนมาเพิ่มแหง๋ๆ

mobar mari

sawongsad

น่าสงสารพี่อามว่ะ แกน่าจะพกไวอาก้าไว้มั่งโอกาสจะได้ฟินแล้วแท้ๆเสียดายแทน

kurokobk

Saraa Sp

นึกว่าเมียพี่อามจะลงมาสวิงด้วยซะอีก

แต่แบบนี้ก็ลุ้นดี

กำพล

คุณเมจะทำไงกับสองคนนี้เอาไปยิงทิ้งเลยไหม

schareon

แบบนี้ต้องสอนคุณเม โดยมีฟินเป็นพี่เลี้ยงประกบไปด้วยน่าจะดี ถือว่าช่วยๆพี่อามละกัน

chumnan.sermsukmaitri

พระเอกของเราจะได้คุณเมอีกหรือเปล่า

Ninetin Tinnakorn

สงสัยคงต้องสอนคุณเมแล้วละครับว่าทำยังไงให้สามีหลง แต่กลัวคุณเมหลงลีลาพระเอกมากกว่า

akennya

นึกว่าจะจัดให้เมก่อนส่งกลับซะอีก

theherobank

Phoowadol

คือเหตุการณ์ มัน พลิกมากครับ   ผมคิดว่า  เมียพี่อาม  เสร็จเสียว ตั้งแต่คืนนั้นเสียอีก  แต่กลับไม่แฮะ!?..... เออ..แล้วที่ เด่นชัดชัดขึ้น มา กลับเป็นไก่ ที่ ติดต่อ พระเอก มานอกรอบถึง คอนโด....ก็อย่างว่า อะ  อาม ให้ไม่ถึง   ยังไงๆ ก็ต้อง เก็บกิน นอกรอบกับพระเอกเนี่ยแหละ  ถึงจะอิ่ม เนาะ....
    ยิ่งพีคไปกว่านั้น ก็ เมีย พี่อาม  แหละ  เหมือน เธอจะเอาจริง นะ  กับ การพยายาม มัดใจ สามี  แต่ว่า งานนี้ ต้องเทรน กัน หลายๆ บทหน่อยนะครับ   ยิ่งได้ ฟิน กับ พระเอก  มาเป็นผู้ช่วย  ละก็  ว๊าวววววววววววว.......ๆๆๆๆๆๆ   ผมว่า  ก่อน จบหลักสูตร  เม โดนพระเอก ไปหลายยกแน่ๆ   อยากเห็น ทบท ที่บ้านพัก ระยอง แล้วสิเรา  อิอิ ขอบคุณมากครับ

ziggy2

ก็คงจะได้ เม อีกคน ครอบครัวพี่อาร์มจะได้ไม่มีปัญหา

poongpong

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ เมษายน 09, 2019, 08:48:15 หลังเที่ยง
คือเหตุการณ์ มัน พลิกมากครับ   ผมคิดว่า  เมียพี่อาม  เสร็จเสียว ตั้งแต่คืนนั้นเสียอีก  แต่กลับไม่แฮะ!?..... เออ..แล้วที่ เด่นชัดชัดขึ้น มา กลับเป็นไก่ ที่ ติดต่อ พระเอก มานอกรอบถึง คอนโด....ก็อย่างว่า อะ  อาม ให้ไม่ถึง   ยังไงๆ ก็ต้อง เก็บกิน นอกรอบกับพระเอกเนี่ยแหละ  ถึงจะอิ่ม เนาะ....
    ยิ่งพีคไปกว่านั้น ก็ เมีย พี่อาม  แหละ  เหมือน เธอจะเอาจริง นะ  กับ การพยายาม มัดใจ สามี  แต่ว่า งานนี้ ต้องเทรน กัน หลายๆ บทหน่อยนะครับ   ยิ่งได้ ฟิน กับ พระเอก  มาเป็นผู้ช่วย  ละก็  ว๊าวววววววววววว.......ๆๆๆๆๆๆ   ผมว่า  ก่อน จบหลักสูตร  เม โดนพระเอก ไปหลายยกแน่ๆ   อยากเห็น ทบท ที่บ้านพัก ระยอง แล้วสิเรา  อิอิ ขอบคุณมากครับ

ใจเย็นๆครับ 555