ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #47

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 09, 2019, 07:09:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ทุกคนถอนหายใจ นอนสลึมสลือกัน ผมแอบเห็นว่าภรรยาพี่อาม เหมือบตามามองเหตุการณ์นั้น...

..........

สภพาทุกคนตอนนี้ยากแก่การจดจำหรือทำอะไรทั้งนั้น
สายตาที่เหลือบมามองแว่บหนึ่งนั้นของภรรยาพี่อามนั้นได้ปิดลงไปแล้ว
พี่อามนั่งสูบซิการ์ดูสาวๆนอนกันคนละทิศละทาง

ในความเปลือยเปล่านั้นผมเอนตาจะหลับ ก็เห็นพี่อามลุกขึ้นมา ผมเลยแกล้งหรี่ตาดูว่าแกจะทำอะไร
แกลุกขึ้นมาหาฟินพร้อมกับก้มตัวลงไปจูบ ฟินนั้นตอนนี้สภาพเรียกว่าล่องลอยแล้ว
แต่หมวยตัวขาวหุ่นดีก้นโด่งนอนเปลือยอยู่แบบนั้น คุณจะไม่ปล่อยโอกาสไปหรอก

ผมเหลือบดูฟินจูบกับพี่อามและพี่อามนั้นไล้ลงมาดูดนมและขบไปที่ยอดเนินของฟิน
พี่อามเลื่อนตัวลงต่ำมา ไล้ไป ฟินแอ่นตัวขึ้นร้องซี๊ดสสสส เบาๆฟินหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ

พี่อามเลื่อนลงไปตรงหว่างขาฟิน แล้วก็เอาลิ้นตวัดไปที่ติ่งของฟิน
ฟินแอ่นโคกโหนกๆนั้นขึ้นมามือสองข้างของฟินกอบมาขยำนมตัวเองช้าๆ
ฟินแอ่นโคกลอยไปมาให้พี่อามฉกลิ้นลงไป พี่อามไม่ปล่อยโอกาสนี้แน่ๆ
แกก็พยายามสาวของตัวเองไปด้วยเพื่อจะได้ตื่นขึ้นมา
แต่ไม่มีทีท่า มันครึ่งหลับครึ่งตื่นอยู่อย่างนั้น ฟินนั้นปล่อยตัวปล่อยใจไปกับลิ้นของพี่อามหมดแล้ว

ฟินหันไปดึงบีมาจูบแบบลากบีขึ้นมานั่งทับบนตัวเลย บีหันไปมองพี่อามที่กำลังเลียฟินอยู่อย่างเอาเป็นเอาตายแล้วก็นอนทาบมาบนตัวฟิน
บีกับฟินจูบกันแบแลกลิ้นกันช้าๆเสียงลิ้นพัลกันมันดังพอจะให้ผมเริ่มคึกบ้างแต่ก็เพลียไม่ไหวแล้ว

พี่อามไม่ยอมแพ้ยังเลียให้ฟินอยู่ แต่ของแกไม่ยอมตื่น
จนแกเลิกทำของแกเอง มาเลียแล้วใช้นิ้วให้ฟินอย่างเดียว อีกมือนึงแกก็เสียบเข้าไปในร่องของบี
บีร้องอุ่ยยยยยยสสสสสสสสสส แล้วก็ร้องไปพร้อมกับฟิน

ดูพี่อามแกอยากให้สองสาวเสร็จให้ได้ ผมมองภาพนั้นแล้วก็หลับไป งีบนึง...

ผมตื่นมางัวเงียลุกมาใส่กางเกง พี่อามกับไก่ไม่อยู่ ฟินกับบีนอนหลับอยู่ถัดไปเช่นกัน
ภรรยาพี่อามยังนอนอยู่ตรงนั้น

ผมเดินไปสำรวจข้างนอก พี่อามยังให้ไก่พยายามปลุกด้วยปากอยู่ พอเห็นผมก็เลยบอกว่าพอ
ไก่ก็ฟุบไปตรงขาพี่อาม

ผมลากสาวๆไก่ฟินบีเข้าห้องไปก่อน ปล่อยพี่อามกับภรรยาเคลียร์กันเองละกัน
แต่ แล้วผมจะไปนอนตรงไหน นี่มันฝั่งบ้านพักผม ผมเลยปลุกพี่อามให้พาภรรยากลับไปบ้าน

คือลักษณะพี่อามกับภรรยานั้น มันใช้คำว่าเมียไม่ลงจริงๆ
แกบอก ขอบใจมากว่ะ พี่แม่งไม่โด่ อุตส่าห์ได้เลียฟินแล้วเนี่ย แล้วก็เดินกลับบ้านไปดื้อๆเลย
ใจผมก็ เฮ้ยยๆๆๆ เมียมึงอ่ะ มานอนแบบนี้ไม่ได้
แต่แกก็คงเละแล้ว เดินหลุนๆไปไม่สนใจ

ผมจำต้องไปปลุกภรรยาพี่อาม แต่ก็ไม่ตื่น ผู้หญิงที่เราเห็นในข่าวสังคมชาติตระกูลดี
สูงโปร่งหุ่นสุขภาพดี ดูแลตัวเอง ผิวพรรณเปล่งปลั่งขาวผ่อง ดูแล้วนี่ไม่เคยลำบากแน่นอน
เธอรู้สึกตัวเล็กๆ แต่ไม่มีแรงจะยันตัวขึ้น แล้วก็ทำท่าจะหลับไปอีก

ผมประคองร่างภรรยาพี่อามแบบ แต่ประคองแบบเข้าไหล่พาเดินไปเพราะเธออ้อแอ้มากๆ
ผมพาเธอมาถึงวิลล่า เธอร้องว่าจะกลับบ้าน พาไปส่งบ้านหน่อยไม่ยอมเข้าไปที่ห้อง
พี่อามออกมารับบอกว่าขอบคุณมาก พอดีเมไม่ค่อยได้ทานเหล้า
กลิ่นเหล้าบวกกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆมันยวนใจจัง
แล้วภรรยาพี่อามก็โอบคอผมแล้วก็ยื่นปากจะมาจูบ แต่ผมยั้งตัวไว้ทัน
ภรรยาพี่อามพูดช้าตาปรือๆว่า คุณคะ ฉันไม่สวยเหรอคะ
แล้วก็เหมือนจะหลับไป

ถึงจะเป็นภรรยาพี่อามแต่ เม อายุเท่าผม... ภรรยาพี่อามชื่อเม

จบคืนที่วุ่นวายและผมต้องมาเก็บกวาดทุกสิ่งไป ผมออกมายืนดูดบุหรี่ริมระเบียงเงียบๆ
คิดถึงสายตาที่เหลือบมามองแว่บนึงนั้น ผมกระอักกระอ่วนใจไม่ถูก ไม่รู้สิ มันอธิบายไม่ได้จริงๆ

ผมหลับไปนานเท่าไหร่ไม่รู้ แต่ก็ตื่นมาก่อนทุกคนอยู่ดี
ผมเดินเข้ามาในห้องเห็นบีลืมตาอยู่ ไก่กับฟินหลับอยู่ข้างๆ
บีกวักมือเรียกผมเข้าไปทรกตรงกลางระหว่างสามสาว ผมแทรกตัวลงไปบีก็ล้วงมาที่กลางตัวผทันที
บีหัวเราะคิกๆแล้วบอกว่าไงล่ะ เมื่อคืนผมบอกว่าไม่ไงหรอก

บีเลื่อนตัวมุดใต้ผ้าห่มไปฮัลโลหน้องชายผม
บีอ้าปากอมไปช้าๆ พร้อมกับจูบเบาๆ
เอาลิ้นไล้ไปรอบๆขอบบน แล้วก็อ้าปากกลืนลงไปช้าๆ เสืองอืมๆดังเบาๆจากใต้ผ้าห่ม
ผมมองฟินกับไก่ที่หลับไม่รู้เรื่องอยู่ข้างๆ บีค่อยไล้ปลายโดนมีอีกมือประคองไว้ใต้ผ้าห่ม

แล้วบีก็เสือกตัวนอนนาบมาบนตัว แล้วก็ค่อยๆเอาของผมสอดใส่เข้าไปช้าๆ
เป็นเช้าที่เนิบนาบ แต่ได้อารมณ์ดีมากๆ
บีค่อยๆกดร่องลงมาพร้อมกับเอาของผมเข้าไป บีร้องอ้าห์เบาๆ
ผมถามว่าทำไมตื่นแล้วแฉะไวจัง บีบอกว่าก้คิดถึงเมื่อคืนยังค้างๆอยู่เลย
บีกระดกก้นบเาๆเรานอนคว่ำหน้าให้กันอยู่ บีขยับตัวช้าๆ
คงไม่อยากให้ไก่กับฟินตื่น บีบดตัวช้าๆ แต่ว่าแน่นอนจริงๆ ก้นงอนๆขมิบไปช้าๆทำเอาผมหลับตาล่องลอยไปเลย

บีเริ่มกระแทแรงขึ้นแต่ยังคงจังหวะช้าๆ ผมจับบีพลิกตัวลงมาอยู่ด้านล่างในที่เบสิค ผมแช่แล้วก็ควงเอวไปรอบๆ
บีร้องเอามือมาจับหน้าผมทำปากบู้ๆบอก อ้าหหหเสียวจัง ช้าๆน้าาา แต่ในคำบอกว่าช้าๆน้าๆนั้น
บีกระเด้งรับการกระแทกของผมเน้นๆ บีแหงนหน้าบิดตัวบอกถึงความเสียวที่เร่งขึ้นเรื่อยๆ

ผ้าห่มที่คลุมตัวเรา เริ่มหลุดมาทีละน้อย ผมเห็นไก่นอนตาปรือมองอยู่ข้างๆ
แต่ฟินยังหลับอยู่ ผมเร่งกระแทกบีเน้นขึ้นเรื่อยๆ หน้าอกบีกระเพื่อมตามแรงกระแทกจนน่าก้มลงไปกัด
บีเสียวมากจนบีนั้นเอาผ้าห่มมากัดแล้วร้องกรี๊ดกับผ้าห่มนั้น ใต้ผ้าห่มนั้นไก่เสือกตัวเข้ามาเลียติ่งบีกที่เสียดสีกับแก่นกายของผมตอนไหนไม่รุ้
รู้แต่ว่าบีนั้นแอ่นตัวกรี๊ดไม่หยุด ไก่ก็เอาลิ้นไล่ไปตรงแคมที่ยื่นออกมาของบี บีตัวสั่นแล้วสั่นอีกจนบีบอกว่าไม่ไหวแล้ว

ผมจับไก่ดึงขึ้นมาแทนบี ผมเสียบไก่ต่อทันที ไก่ร้องอูยส์ๆๆๆ
บีนั้นถอยออกมานอนจับนมไก่พร้อมกับดูดสลับไปมา
ผมเร่งเครื่องรวดดียวไก่นั้นเอาทั้งมอแล้วขสลีอคผมไว้กลัวเหมือนจะหลุดออกไป
ไก่ร้องส่ายหน้าพร้อมกับยกขาสุงไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว ไก่หายใจหอบแรงขึ่นเรื่อยๆ
คราวนี้บีคร่อมหน้ากับไก่ บีนั้นแลบลิ้นเลียของไก่บ้าง แต่ไก่ก็เอาลิ้นฉกไปที่รูของบีเช่นกัน
เสียงร้องของไก่กับบีเรื่อเงร้าขึ้นเรื่อยๆจนผมชักออกมาแตกใส่ไปากบีไป แล้วผมก็ทิ้งตัวลงไปนอนข้างๆสามสาว

ไก่หายใจหอบบอกว่า ไม่เคยเสร็จแบบนี้เลย เสียวขาสั่นเลย

ผมไปอาบน้ำพร้อมกับเสียงขยับของใครเปิดประตูออกมา
ฟินออกมาเดินจับหัวบ่นกระปอดกระแปดแล้วก็มาทิ้งตัวลงบนตักผม
ปวดหัวจัง จุ๊บเหม่งโหน่ยยยย แล้วก็ทำปากบู้ๆบี้ๆ งอแงแบบเด็กๆ

ฟินเดินแบบกึ่งเปลือยนั่นล่ะ
ฟินเดิมาแล้วก็นั่งทับลงน้อง นี่แน่นะ นี่แน่ะ
แล้วบีก็เดินออกมาอีกคน บอกว่ามึนหัวจังเลยอ่ะฟินนนนน
ฟินบอกว่าเดี่ยวไปต้มกาแฟกัน มีเครื่องชง แล้วฟินก็ลุงไปทำด้วยจีติงตัวเดียว
โดยมีบีเดินกระปกกระเปลี้ยตามไปแบบลากผ้าห่มไปด้วย ครัวที่นี่ก็วิวดีคือ ยืนชงกาแฟนี่ มิงวิวภูเขาสบายๆ
คนรวยนี่มันรวยจริงๆ

ผมเก็บกวาดของจากงานเมื่อคืนไปไว้ให้คนงานมาเก็บต่อ เช้านี้เรานั่งซดกาแฟขนมปังกันบนระเบียงมองเห็นทะเล

ไม่มีบทสนากันมากนัก ไม่รู้ว่าเช้านี้จะยังไง บีห่วงไก่มากเพราะยังไงก็เพื่อนสมัยเรียน
ผมเลยชวนสาวๆว่าปลุกไก่มะ ไปหาอะไรกินข้างนอกกัน ที่นี่เช้าๆน่าเดินเล่นนะ

ยังไม่ทันไรไก่ก็เดินออกมาบอกว่า โอยยย ขอกาแฟหน่อยหัวจะระเบิด
บีกับฟินจัดการไก่แบบด่วนๆ แล้วพากันลงไปข้างล่าง

ผมกำลังจะตามไปก็เห็น  ภรรยาพี่อามนั่งอยู่ที่ระเบียงตอนเช้า เธอคงเห็นภาพสาวๆเดินลงไป
ผมเลยสวัสดีทักทายไป เม ตอบมาเรียบๆยิ้มเฉยๆไม่ได้บอกว่ายินดีหรืออยากคุยอะไรต่อ
ผมเลยแสร้งชวนว่าไปเดินเล่นไหม เมถามว่าไปกับสาวๆน่ะเหรอ ฉันจะสู้อะไรได้...

คำนี้ทำเอาผมสะดุดไปนิดนึง แล้วก็เลยแสร้งไปอีกทางว่า ผมจะไปเดินตลาดไม่ได้ไปกับพวกเธอสามคน
เมนิ่งเงียบไม่ได้ตอบอะไร ทำให้ผมรู้ว่าเมื่อคืน เธอมีอะไรติดใจ แต่มารยาทและการอบรมทำให้เธอไว้หน้าทุกคนไว้

มันยาก สำหรับการไปเห็นภาพแบบเมื่อคืน เห็นสามีมีอะไรกับคนอื่น
ถ้ามีสติภาพพี่อามพยายามจะเอาฟินนี่ คงแย่กว่าตอนมีอะไรกับไก่อีก แต่ผมไม่รู้ว่าเธอเห็นหรือเธอรู้สึกแค่นั้นเอง

ตกเย็นเราแยกย้ายกันไปคนละไฟลท์ ตอนก่อนกลับเราได้อาบน้ำล้างตัวรวมกันแต่ไม่มีอะไร
สาวๆโป๊ปกติ ใช้คำว่าปกติพราะก่อนกลับนี่แทบจะไม่เหลือเสื้อผ้ากันสักชิ้นเดินกันโทงๆพี่อามนั่งกินบรั่นดีมองอย่างพอใจ
มีชอทนึงพี่อามถึงกับอดไม่ไหวตีตูดฟินกับบีไปที เล่นเอาสองสาวไม่ออกมาอีกเลย ฮ่าๆๆ

ลงเครื่องที่สุวรรณภูมิ ผมเจอบีกับไก่นั่งรอผมกับฟินอยู่ เพราะผมเอารถมาจอดทิ้งไว้สนามบิน
พอลงเครื่องดูเหมือนชีวิต กทม วุ่นวายมากๆทุกคนก้มหน้ากับโทรศัพท์

ผมส่งทุกคนหมด แล้วก็กำลังจะถึงคอนโดผม มีสายเข้ามาเบอร์ไม่คุ้นเลย
ผมรับสาย ตกใจกับปลายสายเล็กน้อย เสียงปลายสายถามว่า ถึง กทม แล้วใช่ไหม ถ้าว่างมาคุยกันหน่อยได้ไหม
เม...ได้เบอร์ผมมาได้ยังไง ผมบอกไปว่าอีกสักสองสามวันได้ไหม
เธอบอกได้ แล้วก็วางไป น้ำเสียงไม่ได้บอกถึงมิตรภาพ แต่ไม่ได้ไม่มีมารยาทแต่อย่างใด

สาวๆหายไปกับกรุงเทพ บีเตรียมตัวกับการงานหลายอย่าง
ฟินเองก็บินไปมาเป็นว่าเล่น ฟินส่งรูปที่ต้องไปงานคืนนี่ที่สิงค์โปร์มาให้ดูว่าโป๊ไปไหม

เป็นการลองชุดที่ทำให้ผมอารมณ์ค้างมาก ใจก็นึกว่าแม่คุณ คนในงานจะคิดไงกับเสื้อเอวลอยตัวนี้
ส่วนกระโปรงเป็นผ้ายืด รัดทั้งโหนกทั้งตูดลอยเด่น เฮ้ออออ

เราร่ำลากันสั้นๆ ผมเจอ เม ภรรยาที่พี่อาม ที่ซูปเปอร์มาเกทของเมือนอกกลางสุขุมวิท เธอเดินเมินไม่ได้ทักทายอะไร
รีบๆเดินไป ผมก็เลยไม่ได้สนใจอะไรมาก แต่แปลกใจกับท่าทาง

ยังไม่ทันอะไรดีนัก ไก่โทรมาบอกว่า เย็นนี้ว่างไหม
ผมถามมีอะไร เธออยากปรึกษาเรื่องภรรยาพี่อาม เธอไม่สบายใจเลย
ผมบอกได้ ไปเจอที่ไหน

เธอบอกที่คอนโดเธอ ผมมาถึงคอนโดไก่สัก สามทุ่มกว่าเลทไปนิดเพราะรถติดมาก
พี่อามเอาเธอไว้ใกล้บ้านมากๆ คอนโดแบบที่มีการตรวจตราเข้มงวด ผมขึ้นไปนี่ต้องมียามประกบถึงชั้น และไก่ต้องออกมารับที่ล๊อบบี้ของชั้นนั้น

ไก่นั้นตาแดงและดูเมาไวน์อยู่แล้ว
ไก่เจอผมก็กอดพร้อมร้องไห้ยกใหญ่ ไก่ใส่ชุดเหมือนพร้อมจะออกไปข้างนอก
แต่ไก่ไม่ได้เล่าอะไร แต่เหมือน เม นั้น จะเล็งไปที่ฟินมากกว่า แต่ความไม่สบายใจก็คือความไม่สบายใจ

เอาง่ายๆว่า นี่คือภรรยาของคนที่ลง สมัคร สส. ได้เลย ใครจะอยากโป๊ะแตกแบบนี้
ไก่เดินเซเข้าห้องมา พร้อมกับถอดชุดที่จะไปออก
ผมยืนตะลึงร่างกายสั่น หัวใจสูบแรงโดยไม่ได้คิดอะไรมากไปกว่าภาพตรงหน้านั้น...

ไก่ในชุดส้นสูงบวกกับหุ่นแบบนั้นผมแข็งขันแบบไม่ต้องทำอะไรเลย
ไก่ถอดชุดเดินมาหาผมบอกกับโอบคอว่า เครียดมากเลย เย็ดไกหน่อยไม่ไหวแล้ว
สิ้นคำไก่ก็จูบเข้าที่ปากผมพร้อมกับกลิ่นไวน์หึ่งเรียกว่าเมาแป๋เลย

ผมคิดว่าคืนนี้ผมคงไม่ได้กลับแน่ๆ ไก่หยิบไวน์ซดแล้วก็ กรอกใคอผมเหมือนจะให้ตามให้ทัน
ผมโดนไวน์ไปรวดเดียวเรียกว่ามึนไปเลย

ผมคว้านมไก่เข้าปากพร้อมกับดีดขอบจีสติงเล่น กับบดตูดอันอวบอั๋นนั้นไปมาด้วยสองมือ
ไก่เอามือประคองเต้าให้ผมดูด พร้อมกับร้องอูยส์ อูยส์ คิ้วขมวด แหงหน้าสลับกับก้มมองดูการดูดและเม้มหัวนม
ไก่เอานมสลับไปมาให้ผมดูด โดยไม่ต้องทำอะไรแยะ ด้านล่างไก่ก็บดลงมาที่แก่นกายผมที่พร้อมจะรบอยู่แล้ว ไข้แหวกกางเกงผมออกแล้วก็แหวกจีสติงตัวเอง
พร้อมกับถูไปมาทีละนิด หัวผมหมิ่นเหม่ไปมาจะเข้าไม่เข้าแหล่ เสียวดีแท้ๆ

แล้วไก่ก๋บดจนมันเข้าไปครึ่งลำ แล้วก็ยุดเกร็งตัวเหมือนจะขมิบ ผมรั้งตัวไก่ไว้เพราะเสียวมาก
แล้วผมก็กระแทกสวนขึ้นไป ไก่ร้อง อ๊าววววววววส์ แล้วก็ดีดตัวออก
โอ๊ยยยย เสียวมากๆๆ ไม่ไหวปวดฉี่ ฉี่จะแตก ไปฉี่ก่อน

ผมจับล๊อคไม่ให้ไปไหนลากมาตรงพื้น พร้อมกับจับไก่กดตัวลงมา ด้วยความเสียวๆ ไก่ตัวสั่นเหมือนเจ้าเข้า
กดตัวลงมาพร้อมกับอาการตาลอยเพราะเสียว บวกกับผมเม้มยอดหัวนมลงไปอีกที

ไก่ถึงกับโยนตัวบอกไม่ไหว นอนหงายลงไปกับพื้นถามผมว่าจะเสร็จรึยัง
ผมบอก ผมไม่เสร็จเร็วขนาดนั้น ไก่บอกไว่ไหวฉี่จะแตกเดี๋ยวเปรอะ
ผมเลยเอาไก่ไปยืนตรงระเบียง ไก่บอกเอาตรงนี้เหรอ คนจะเห็นไหม

ผมบอกไปว่าผมชอบให้คนเห็น
ผมจับไก่นั่งลงคร่อมผมริมระเบียงแล้วบอกว่า ฉี่สิ
ไก่ทำหน้าตื่นเต้นมากๆ หน้าแดงๆนั่นประหม่าและตื่นตัวอย่างเห็นได้ชัด หัวนมตั้งชู ไก่หย่อนตัวลงมาจ่อที่ปลายหัวของผม
แล้วค่อยๆฉี่มือนึงกำนมตัวเองขยำแน่นเลย อีกมือนึงเอามากดหน้าอกผมไว้
ทันทีที่สายน้ำของไก่ไหลออกมาผมก็แทงสวนขึ้นไป ไก่ตัวกระตุกร้องกรี๊ดลั่นระเบียงเลย ร้องโอยๆๆ เสียวๆๆๆ
โอ๊ยยย ไก่ยังฉี่ออก แต่ผมก็แทงสวนขึ้นไป ไก่ล้มลงไปนอนบนฉี่ตัวเอง ผมตามไปคร่อม
แล้วก็เสียบเข้าไปม่ให้ขาดตอน ไก่ตอนนี้แอ่นสะโพกรับอย่างเดียว
นอนส่ายหน้าเอามือขยำนมตัวเอง พร้อมกับเอาอีกมือจิกที่ไหล่ผม
ผมเร่งเอวซอยไก่จนไก่ร้องไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว แล้วก็มีน้ำพุ่งออกมา
ผมหยุดดูน้ำพุ่งแล้วก็ซอยต่อๆๆ ไก่ยกตัวขึ้นมาดูท่อนอขงผมเข้าออกในร่องเธอออย่างมีอารมณ์

ไก่นั้นขยำนมตัวเอง เอามือผมไปดูดนิ้ว
ไก่เสร็จไปอีกทีจนร้องออกมาว่า เอามาแตกในปากนะ อยากดูด
โอยยย อยากโดนอีกควย โอยยยย
เงี่ยนนนน อาการเหล่านี้ทำให้ผมเร่งสุดตัวว ภาพนมที่กระเพื่อมตีหน้าอกไปมา
จนผมเกร็งไม่ไหวแล้ว ชักออกมา คร่อมไปที่หน้าไก่
ไก่ทั้งกลืนทั้งดูดโดยที่ไม่ให้เหลือแม้แต่สักหยด ดูดเสร็จของผมยังแข็งต่อ ไก่ก็ผลักผมนอนลง แล้วก็มานั่งคร่อมต่อเลย

ไก่กระแทกลงมาอย่างเอาเป็นเอาตายเสร็จแล้วก็กระแทกอีก เสร็จแล้วก็กระแทกอีก
ผมได้แต่ซู๊ดปากดูการเย้ดของไก่ที่เมามันส์มากๆ
จนไก่บอกไม่ไหวไม่มีแรงแล้ว เดินไม่ไหว
ผมเลยพาไก่ไปในห้องน้ำ เราขูบกันอย่างดูดดื่มอีกที แล้วไก่ก็หันหลังบอกว่า เย็ดท่าหมาหน่อย
อย่าหยุดจนกว่าจะเสร็จนะ แตกในเลย
ผมจับไก่หันหลังแล้วก็ยืนในท่านั้น

ผมเสียบท่อนเข้าไปช้าๆ ไก่น้องว่า อูยส์เสียว ชนมดลูกเลยยย
ไก่เอานิ้วมาบี้ติ่งตัวเองไปด้วย ใจผมอยากเสียบตูดไก่มาก แต่ยังก่อน

ผมจับเอวไก่ล๊อค ไก่บอกว่าฟาดตูดด้วย แรงๆ ผมเงื้อมือฟาดไก่ลงไปที่ตูดไม่ยั้งจนแดงฉาน
ไก่กระตุกจนจะล้มไปหลายครั้ง ผมตื่นเต้นมาก ผมเร่งตัวเองเร็วๆและรุนแรงเพื่อสู้กับอารมณ์ของไก่

ไก่ยืนไม่ไหวไหลลงไป กับพื้นห้องน้ำ ไก่บอกเย็ดต่อเลยเร็วๆ
อ้าขาให้ผมเข้ามาพอผมเสียบเข้าไปได้ ก็กระเด้งเอวใส่เอง ผมจะหยุดหายใจให้ได้
ไก่นั้นดึงหัวนมตัวเองขึ้นมาสูงสุดเท่าที่จะทำได้ พร้อมกับเอามือบี้ติ่งของตัวเองไปด้วย ไก่เสร็จแล้วเสร็จอีก
ผมเร่วตัวเองซอยด้วยแรงที่มีจนไก่นั้นหัวกระแทกกับผนังห้องน้ำ แต่ไม่มีใครบอกให้หยุด ผมแตกไปในตัวไก่แบบที่รู้สึกมีแสงวิ้งๆไปทั้งตัว

ผมทิ้งตัวไปบนตัวไก่ ไก่ยังกระตุกอยู่ พร้อมกับกระซิบที่หูผมว่า มันส์จังเลยยยย โอยย
แล้วเราก็ล้างตัวกันออกมานั่ง

ไก่เล่าความลับให้ฟังหลายอย่าง อย่างเช่นว่า...
ช่วงนึงเธอเคยเป็นเลสเบี้ยนกะบีสมัยเรียน เพราะความอยากรู้
แล้วด้วยความสนิทกันมาก เธอเสียตัวก่อนบี เลยมาสอนบีว่ายังไง จากนั้นก็ตัวติดกันเพราะต่างชอบร่างกายของกันทั้งคู่

ไก่นี่ถึงขนาดให้บีแกล้งหลับขณะเอากะแฟน เพื่อให้บีดูเลย บีเกือบเสียตัวเหมือนกันคืนนั้น
แต่โดนแค่นิ้ว เพราะไก่ไม่ยอม
แล้วไก่นั้นโดนแฟนเก่าทำหมดตัวไปเลยต้องไปทานเลาน์อยู่พักนึง ช่วงนั้นเลยห่างบีเพราะไม่อยากให้เพื่อนรู้
แต่เลาน์ที่ไก่ทำนั้นถือว่าแพงมาก ทำปีนึงก็ปลดหนี้หลักล้านได้

นั่นล่ะถึงมาเจอพี่อาม ผมฟังเรื่องจบก็ถามว่า นี่เครียดขนาดไหน
ไก่นั้นน้ำตาคลอขึ้นมาอีกไม่ได้พูดอะไร

ผมเลยบอกว่ายากทำอะไรตื่นเต้นไหม จะได้ไม่เครียด ไก่ถามว่าทำอะไรอ่ะ
ผมถามว่าอยากให้ค้างที่นี่ไหม ไก่บอกว่าค้างเถอะ เอากันขนาดนี้แล้ว
แล้วก็ไม่อยากอยู่คนเดียวด้วย

ผมบอกว่างั้นต้องทำตามสั่งนะ ไม่ว่าคำสั่งยากแค่ไหนต้องทำ
ไก่มองหน้าผมด้วยสายตาครุ่นคิดนิดนึงแล้วบอกว่า ได้

ผมถามว่ารู้สึกยังไงเรื่องพี่อามนี้ ไก่บอกว่า ไก่เลิกกับพี่อามได้ ไม่อยาก ไม่ได้มีเจตนาอะไรแบบเมียน้อย
พี่อามมีบุญคุณ แค่นั้น
ผมถามปรึกษาใครบ้าง ไก่บอกปรึกษายัวคนเดียว เพราะถือว่าเป็นคนใกล้ชิดพี่อาม

ผมบอกเอาล่ะ ช่างมันก่อน วันนี้เราอยู่ในเกมส์
ไก่ถามว่า อยากเห็นไก่โดนคนอื่นเอาเหรอ ผมบอกว่า ไม่ขนาดนั้น ตอนนี้จะไปหาใครล่ะ

ผมบอกว่าผมไปเอาเสื้อผ้าที่คอนโด ไก่ไปกับผม แล้วเดี๋ยวกลับมา
แต่ให้เลือกชุดมาให้ถูกใจ

ระหว่างไก่เลือกชุดนั้น ฟินก็ส่งรูปในงานเลี้ยงมา โอ้ววววว
ชุดแม่คุณเอวลอยแล้วยังใส่ข้างล่างสั้นอีก
ในภาพนั้น มีไอ้อทอมอยู่ทำท่าลบลิ้นอยู่ข้างหลัง

ผมถามว่านัดทอมไว้เหรอ ฟินบอกปล่าวมันมางานของมัน เบื่อมัน จะชิ่งกลับห้องล่ะ
ฟินแลบลิ้นมา พิมพ์บอกว่า ไม่ต้องมาหึง ไม่เอาไอ้ทอมหรอกน่าาา แบร่

ผมส่งหน้ายิ้มกลับไป...แต่ใจก็คิดแค่ว่าอย่าเมานะฟินนนนนนนนนนน

ไก่มาในชุดเสื้อเดรสโปร่งๆ และข้างในไม่ใส่อะไรเลยใส่จีสติงตัวเดียว
ผมบอกว่าผ่าน เพราะแอบซีทรูเล็กๆ

ผมแกล้งเอารถไปล้างในปั๊ม แล้วให้ไก่ขับเข้าไปล้าง โดยผมลงที่เซเว่นซื้อน้ำไปรอระหว่างที่ไก่ขับเข้าไป
ผมเห็นอาการของคนงานพม่าที่มีพิรุธไม่น้อย
เมื่อผมเดินมาที่นั่งรอ ไก่ทำหน้าบึ้งบอก มันตื่นเต้นไปไหมแบบนี้ ดูดดิใครก็ไม่รุ้มามอง
ผมบอกเจอกันทีเดียว ไก่ก็ทำหน้าบึ้ง
ผมถามห้ามขัดคำสั่งนะ ไก่บอกไม่ขัดหรอกแต่น้ำไหลลงขาหมดแล้ว

ผมบอกว่าเดี๋ยวตอนรับรถไปรับคนเดียวนะโชว์ไปเลย

แล้วผมก็เดินไปรอตรงจุดที่ลงรถ
ไก่เดินไปรับรถแบบที่ว่าอร้าอร่ามเลย ชุดบางๆมองเห็นจีสติงชัดๆนั้น บวกกับโนบราอีก
พม่านี่ไม่กล้ามองหน้ากันเลยทีเดียว

พอวนมารับรถผม ไก่ถึงกับถอนหายใจบอกว่า คอนโดคุณคนแยะไหมนี่
ไก่เดินผ่านยามและวัยรุ่นกลุ่มหนึ่งจนขึ้นมาห้องผม
ตอนในลิฟท์ผมเอามือล้วงไก่จากข้างหลัง ไก่ขมิบสู้ขาดใจจนลิฟท์เงียบๆแทบจะได้ยินเสียงดังแจ๊ะๆเลย
ผมยิ้มๆไม่ได้ตอบอะไร พอขึ้นห้องผมได้ ไก่ก็บอกผมว่า เงี่ยนจังคุณเอากันเถอะ
แล้วทุกอย่างก็เป็นไปตามเรื่องของมัน ไก่ดูเอาผมเป็นตัวตอบสนองสิ่งที่เครียดและค้างคามากๆ

เราวนกลับมาที่คอนโดไก่อีกที ไก่นั้นสภาพสลบไปเลย

แล้วก็มีโทรศัพท์เข้ามาหาผม บอกว่าพรุ่งนี้ว่างไหม มาพบกับคุณเมหน่อย ผมบอกว่า บ่ายๆได้

ผมทิ้งไก่สลบไสลไปอีกวัน แล้วผมก็ไปเจอเม ที่โรงแรมของเธอ
เม ในชุด เดรสสูงโปร่งยาว นั่งจิบแชมเปญรอผมอยู่แล้ว

เธอถามผมตรงๆว่า ใครคือ 1 ในนั้นที่เป็นเด็กพี่อาม
ผมบอกว่าไม่มี นั่นเด็กผมหมด เม บอกว่าไม่เชื่อ ฉันรู้จักสามีฉันดี
ผมเลยถามกลับว่าแล้วทำไมถึงไม่ทำอย่างที่สามีชอบล่ะ

เธอบกว่าฉันมีหน้ามีตา มีลูก ฉันไม่ใช่ผู้หญิงแบบนั้น
ผมยิ้มๆแล้วก็บอกว่าผู้หญิงแบบนั้นของคุณ คือคนที่สามีคุณชอบ นี่ก็แทบจะไม่ต้องอธิบายอะไรแล้วไหม
ผมไม่ได้บอกว่ามันดี แต่มันดีกว่าถ้าคุณจะคุยกัน
ผมคนนอก ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไร สาวๆที่ไปเขาก็ไปเที่ยวของเขา ไม่มีใครอยากจะอะไรกับพี่อามหรอก
ผมบอกได้แค่นี้....

เม ถามว่า ฟินหรือบีล่ะ ที่พี่อามชอบ นาทีนั้นผมแอบดีใจแทนไก่
ผมไม่ได้ตอบอะไร บอกแค่ว่า ถ้ามีเรื่องอื่นให้ช่วยเหลือผมยินดีนะครับ แต่เรื่องนี้ผมขอตัว

ผมเดินออกมาแล้ว เม ตะโกนมาบอกว่า แล้วฉันต้องทำยังไง
ฉันไม่อยากเสียพี่อามไป  ผมหันไปบอกว่า คุณไม่เห็นต้องทำอะไร คุณสวยอยู่แล้ว
แค่กล้าๆหน่อยแค่นั้นเอง

แล้วผมก็เดินออกมา เรื่องผัวเมียผมไม่ยุ่งดีกว่า
ขณะที่ผมเดินออกมา ฟินก็สวนเข้ามา เราสองคนร้องอ้าว...

ผมถามฟินว่ามายังไง ฟินบอกเลขาคุณ เม นัดมาน่ะสิ

เมยิ้มอ่อนๆให้เราสองคน บอกนั่งก่อน
ผมกลับมานั่งงงๆ มองหน้ากับฟิน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

neung_cm

จินตนาการว่าเมกับฟินลุมพระเอกของเรา

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

okai

ท่าทางเมจะเข้าตรงจุดที่สามีชอบ แต่ไม่ตรงตัว

peat

ลุ้นให้จัดคุณเมซักดอกสองดอกก่อนได้มะ..

Ae Haha

คงต้องสอนสาวเมให้เป็นสาวมั่นสิน่ะ จะได้มัดใจพี่อาร์ม

gusjung111

สงสัยจะได่เพิ่มอีกคนนึงแน่เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นโชคดีของไก่ที่เมียพี่อามไม่สงสัย ว่าแต่ที่นัดฟินมาหาสงสัยว่าจะซักถามเต็มที่ ดีว่าพระเอกออกตัวไว้ให้หมดแล้ว งานนี้คงจะต้องให้ฟินให้คำแนะนำล่ะมั้ง  แต่ถ้ายอมให้พระเอกซั่มสักสองสามทีก็น่าจะเอาใจผัวได้เก่งขึ้น....อิอิ

animaru17

zero009

ต้องสอนเมแล้วต้องทำยังไงให้ผัวหลง

pamaaeng

เลือกไม่ถูกแล้ว ... จะเอา ทีมไหน ดี

น่าเอา ไปหมด ...

::Glad::

Sittipong Kengchai

nongoo144

ต้องได้เมีย พี่อามแล้ว
ค้างมาตั้งแต่ตอนที่แล้ว

oddsk

พระเอกเราคงได้เมมาร่วมด้วยช่วยกันเพิ่ม

FLYINGPIG

เมื่อไหร่จะได้ล่อเมียพี่อาม สงสัยได้ทีเดียว 5 รุม 2