ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #47

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 09, 2019, 07:09:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sucnil

vm69

ไม่มีรูปคุณเมมาดูบ้างหรือครับ

Ton222

บันเทิงสุดๆ จะรับมือไหวมั๊ยเนี้ย

Pikajoo

จะต้องสอนงานเมียคุณอามรึเปล่าครับ

23pompompom

ให้ฟินสยบเมเลย รับรองอยู่หมัด

latipk

::Doubt::ผมว่าไก่เก็บกดจากพี่อาร์มน่าดูเลยนะครับเนี่ย ถึงได้หลายยกขนาดนี้ ส่วยเม ถ้าให้เดาน่าจะอยู่ในเกมส์นี้ต่อ

bossbellbest

จับไก่แล้วยังไม่พอจะเล่นภรรยาเขาอีกนะ

veget

ฟิน มาสอนคุณเม ว่าทำอย่างไรให้สามีชอบ

ponggunyuki2527

Nyesss

งานนี้เมียพี่อามคงไม่รอดแน่ๆชอบๆ

tom777

--xPJx--

minky way

คุณเมนี่จะสอบสวนเรื่องราวให้ได้แบบนี้พี่อามยิ่งไม่สนใจแน่  พระเอกเราต้องช่วยแล้วล่ะ ให้นางเข้าใจ ว่าแต่พี่อามจะอนุญาตให้สอนหรือเปล่า?

akine

::Hmmm:: อืมม ดีอะตอนนี้ บางทีมันก็ทำใหเรียนรู้ว่าจะแก้ปัญหายังไง ดีอีกอย่างคือฟินฉลาดและตรงไปตรงมาอะ ทีมฟินไม่เปลี่ยนใจ อิอิ

ryg123456

จัดไป สอนเมียพี่อามให้ร่านไปเลย
นึกว่าสงสารครอบครัวพี่เมละกัน