ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Red Hood Blonde สาวผมบลอนด์กับไอ้หนุ่มโอตาคุ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2019, 06:29:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

ส่วนตัวชอบสาวๆทรงตปท.อยู่ละแหะ ชอบสาวๆตูดใหญ่ๆ ยิ่งมาเจอลายเส้นแบบนี้อีก
เจอยั่วหนักมาหลายหน้าแล้ว ไม่มีทางต้านไหวแน่นอน จัดหนักยันเช้ากันไปโลด  ::Fighto:: ::Fighto::

E : ได้เปิดซิงที่ตูดแถมก้นโคตรน่าเสียบเข้าไปใหญ่เลย ขอบคุณฮะ  ::Touchy:: ::Touchy::

alaaum

หลังจากนี้โอตาคุจะเลิกอ่านการ์ตูนแล้วใช่มั้ย ติดใจของจริงแน่ๆ

Edit ฮ่าๆๆ ครั้งแรกก็ประตูหลังเลย ฮาตรงมีจุกอุดตูดนี่ล่ะ

Demon-Wolf

คิดว่าจะเป็นพระเอกเป็นโอตาคุนางเอกที่เป็นสาวผมบลอนด์ แล้วก็จบลงได้เป้นคู่รักกันจริงๆๆ ::Glad::

กำลังไม่ได้เป็นคู่รักแต่เป็นคู่ขาแทนเสียแบบนั้น555+

Ae Haha

ผู้ชายทำเป็นคนดีมีคุณธรรม เจอสาวหุ่นแบบนี้มายั่วยังคิดจะทน เดี๋ยวหมาป่าในตัวออกมาแน่ จะได้ไม่ต้องแอ็ปเป็นคนใส่ซื่อต่อไป

siwapol55

สองคนนี้ ร่วมรักกันไปหลายยก แล้วสุดท้ายก็ได้เป็นแฟนกัน
ว่าแต่ใครเป็นหมาป่า ใครเป็นแกะกันแน่นะ
ขอบคุณมากครับ
สาวเป็นหมาป่าจริงๆด้วย ไม่ใช่แกะ

momonji

เดาว่าคู่นี้สุดท้ายได้แต่งงานมีลุกกัน  ::DookDig::

edit อ้าว สุดท้ายเป็นคู่ขากันซะงั้น ไอ้เราก็เดาไปซะไกล ดูนางเอกจะชอบข้างหลังมากกว่าข้างหน้า ถ้ามีต่ออีกพระเอกต้องเสียเอกราชแน่นอน ::DookDig::

ภูธน วรวิเศษ

เนื้อเรื่องตาม คอนเซ็ป เป๊ะ พระเอกได้กับนางเอก แต่คงเสียซิงก่อนแต่งแล้วล่ะ

._.เสียซิงผิดรูแล้วพระเอกเรา ถึงสุดท้ายจะเสียดายที่เขาไม่เฉลยว่าคบกันได้ไงก็เถอะแต่ก็จบดีอยุ่

numkrieng

::Doubt:: ลอกคราบออกมาเสีย จัดชุดใหญ่เลย 55555

ผิดคน... นักล่าได้เผยตัวแล้ว 55555

Master-V

ผู้ชายเวอร์จิ้นน่ะ เข้าใจอยู่ แต่ผู้หญิงนี่สิ รอดมาเจอโอตาคุขนาดนี้ ใจต้องแข็งมากๆสงสัยต้องเล็งไว้ตั้งแต่เด็กๆแน่ๆ

มีจุกปิดตูดด้วยวุ้ย แถมรุกโอตาคุอย่างหิวกระหาย เจอแบบนี้ทุกๆวัน มีหวังยิ่งกว่าฟ้าเหลืองแน่ๆ

0scar

น่าจะเป็นแนวแอบรักสมัยก่อน

หลังจากโดนแบนมานานคิดถึง โดจ นจุงเบยยนยย

คือโดนหน้าใสซื่อหลอกเอา ตอนหลังเจ๊อย่างโหด

Gunitle

มาแล้วครับท่านฮิปป มาช้าหน่อยแต่ก็มานะครับ ช่วงนี้ติดงานยาวเลย  คุณภาพคับแก้วเหมือนเดิมเลยนะครับแต่เรื่องนี้ภาพสวยจริงครับ น่าจะทำยากพอสมควร
พ่อพระเอกหนุ่มของเรา เจอสาวหุ่นดีอย่างนี้เข้าไปใครจะอดทนไหว เป็นผมนะ 555555 ไม่เหลือแล้ว
ตอนจบคงไม่ต้องถามครับ ใส่กันยับแน่นอน แฮปปี้เอนดิ้งแน่นอน555
ปล. ช่วงนี้ขออนุญาตไปๆมาๆนะครับ ขอโทษด้วยครับผมมม

555 พระเอกโดนเอาคืน นางเอกกลายเป็นเสือสาวไปละ เรื่องนี้หลายหน้าเลยนะครับ คลีนกันเหนื่อยแน่ๆ ขอบคุณสำหรับงานคุณภาพครับ

nut2000

พระเอกดูเป็ยคนเงียบๆโอตาคุที่ดูภายนอกเเล้วธรรมดาในใจนี้คงอยากจะเเสดงออกมาละนี้เเต่ดูแล้วคงกลัวนางเอกจะไม่ชอบ
เป็นเรื่องยากนะที่จะมีผู้หญิงสาวๆมาชอบโอตาคุเนี่ยพระเอกคงช่วยอะไรนางเอกไว้เเน่เลยหมาป่านี้คงจะไม่ใช่พระเอกที่เป็น
อย่างเดียวแน่นางเอกก็คงคิดเหมือนกัน

นางเอกเป็ฯผู้ล่าไปซะเเล้ว มีจุกปิดก้นด้วย ภายหลังมีเหนื่อยเเน่

bounced

อ่านดูแล้ว โอตาคุนี่ท่าจะเสียท่าแน่ๆ ในเมื่อทุกอย่างมันลงล๊อคมาหมด ไม่ว่าจะตั้งใจหรือไม่ก็ตาม ขอเดาว่าได้เสียกันแน่ และน่าจะรักกันยาวๆ ไม่น่ามีหักมุม ...

555 เรื่องน่ารักดีครับ โดนหมาป่าขย้ำซะเรียบร้อย หมาป่าลูกครึ่งซะด้วย แถมถูกเปิดซิงทางประตูหลังด้วย พีคมาก

มีแฟนแบบนี้ไม่ต้องคิดมากแล้ว พรหมลิขิตบันดาลชักพา ดลให้มาพบกันทันใด ... น่ารักมากครับ