ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Love Among Family รักนี้เพื่อแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 12, 2019, 12:59:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนหยิบมาก็นึกว่าจะเป็นใสๆ Incest แล้วทำไมถึงกลายเป็นแบบนี้ไปได้  ::Ajark::

01

02

03

04

05

06

07

ตอบขออ่านหรือเดาเกี่ยวกับเนื้อเรื่องได้ตามปกติ
***แล้วกลับมาEditวิเคราะห์เกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังให้ฟังหน่อยว่าใครที่เปลี่ยนไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aminoclan

มีการมาปล่อยของแล้วก็กลับไปให้พี่สาวของขาดด้วยนะร้ายจริงๆ ::Horror::

และแล้วก็กลับมาสู่โหมด NTR  ::Oops:: แอบสงสารแฟนพี่สาวเหมือนกันนะเนี่ยอุส่าทำทุกอย่างให้ แต่ดันโดนหักหลังซะงั้น

HypN♥s

เรื่องนี้เหมาะแล้วสำหรับท่านKater ลอร์ดออฟเดอะริง เอ้ย ไม่ใช่ดาร์คลอร์ด

ผมว่า เรื่องนี้ดูตัวพ่อไม่ค่อยน่าไว้วางใจ แต่ผมว่าเรื่องนี้มีมั่วแน่ๆ พ่อมั่วลูกสาว แม่เครมลูกชาย ลูกชายเครมพี่สาว

มั่วๆๆๆๆ

Edit: นี่ท่านKater ขู่จนผมคิดไปจนไกลเลยนะเนี่ย สรุปก็แค่ไอ้น้องคนเดียว จริงๆก็พออยู่ไหวนะ เพราะคนละพ่อคนละแม่กันอยู่แล้ว ไม่ต้องไปหาคนอื่นให้ยุ่งยาก

แต่ถ้าพี่น้องแท้ๆ หรือมีน้องสาวสวยๆก็อย่าคิดมากเน๊าะ

ถ้าคิดไปแล้ัวต้องลงมือทำ เอ๊ย ต้องทำยังไงครับ  ::Horror::

oyoyo

NRT ได้ไงเนี่ย สงสารซาโตชิคุงชะมัด กลายเป็นตัวประกอบไปซะได้
กำลังจะได้อยู่แล้ว ดันโดนคนอื่นงาบไปกิน
---------------
เสพติดรสรักจากน้องชายซะแล้ว จะว่าน้องชายก็ไม่ใช่อ่ะนะ ลูกของพ่อเลี้ยง
ตอนแรกนะ ผมคิดว่าพ่อเลี้ยงจะเเป็นฝ่ายมาข่มขืนลูกสาวซะด้วยซ้ำไป

gtonizuka

นางเอกน่าจะโดนไอ้นี้ยาวๆ ไม่รู้จะปิดคนที่ตัวเองชอบได้ไหม หรือ ไหมก็หลงไอ้นี้ไปเลย สรุปหลงน้องชายไป เจอสเตป หยอกไปหยอกมา

Pattarapol Teng

จริงๆผมแอบเดาได้เลยไหมเนี่ยว่าพี่เปลี่ยนไปถ้าntr กะ ขืนใจแนวส่วนใหญ่จะแบบขาดดุ้นนี้บ่ได้

ตามคาดครับ555อันนี้มันแอบเดาง่ายยุ องค์ประกอบหลายอย่างลงตัว

ใช่ครับ แนวนี้ใครก็เดาได้ ผมแค่อยากรู้ถึงความรู้สึกของตัวละครมากกว่า เช่นคาโอรุทำไมไม่ทำต่อตอนแรก
นานมิรู้สึกยังไงกันแน่ในตอนท้าย หรือเริ่มมีใจให้คาโอรุตอนไหนมากกว่า

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้ครับ ของอาจารย์ท่านนี้เห็นมาหลายเรื่องเเล้ว

ของโปรดสำหรับพวกสาย ntr เเบบสบายๆ หลับหลังซะส่วนใหญ่

ลายเส้นดี + เนื้อหาสบาย + ntr เอาจริงๆชีวิตจริงคงมีเเบบนี้เยอะเเหละ

อารมเเบบ ครอบครัวใหม่ ลูกอีกฝ่ายต่างเพศ ถ้าสวยๆน่ารักเเบบนี้คงรอดยาก

ยิ่งฝ่ายหญิงนิสัยเเบบนางเอกด้วยเเล้ว เอาจริงๆเท่าที่ดูก็ไม่ได้รังเกลียดคนน้อง

ไม่เเท้เท่าไร + คงชอบเรื่องเเบบนี้อยู่เเล้ว ตอนจบเดาๆคิดว่าคงหลงคนน้องเเล้วเลิกกับคนที่ชอบ

-----------------------------------------------

เอาจริงๆจบเเบบนี้ก็โอเคนะ เพราะไม่ใช่พี่น้องเเท้ๆกัน น่าจะเเต่งงานกันได้

เเต่ผมไม่รู้ว่ากฎหมายเขาให้เเต่งกันได้ไหม เพราะเป็นครอบครัวเดียวกันเเต่ไม่ใช่เลือดเดียวกัน

ส่วนเเฟนนางเอก -*- ก็น่าสงสารตามบทของเเนว ntr เอาจริงๆ ผมว่าเวลาเเฟนหรือคนที่เราคบ

เขาเปลี่ยนไปน่าจะดูออกนะ เเต่เเนว ntr พระเอกของเรื่องต้องโง่ละมั้ง ส่วนนางเอก ตามเดิม ติดใจ

น้องไม่เเท้ไปซะละ เอาจริงๆ เเรกๆคงไม่ชอบ เเต่เเบบเขาว่า โดนไปเรื่อยๆ+ความเคยชิน เเละได้อยู่ด้วยกันตลอด

สรุป เหมือนคู่รักสมัยนี้รักเเท้เเพ้ใก้ลชิด เป็นเรื่องจริง ที่เกิดขึ้นกับทุกคู่ละมั้ง จริงๆของอาจารย์ท่านนี้

อยากให้เเต่ละเรื่องจบเเบบ ให้รู้ไปเลยนะ ชอบจบเเนวนี้ตลอดเลย ทำให้ค้างคา T^T

Kater ถูกใจคอมเมนต์นี้  ::Crying::

yopern

ไม่น่าจะรอดจากน้องชายนะ(ที่จริงต่างพ่อต่างแม่ไม่นับเป็นพี่น้องนะ ) แต่จะมีพ่อเลี้ยงร่วมด้วยหรือป่าวนะ

edit เสร็จคนเดียวน้องก็แทบตายแล้ว เล่นจัดทุกเวลาสถานที่เลย ไม่หลงยังงัยไหว แฟนก็เขางอกตามเคย

mummebufa

ตับๆๆๆ ตับแตกแน่นอน ไอน้องนี่สุดๆเลยไม่ได้กล่อมให้ยอมด้วยจับขึงเลย

กล่อมให้ยอมแหะล่อจนพี่สาวติดเลย ร้ายจริงๆ

vawaaskahic

ตอนแรกคิดว่าจะโดนพ่อเลี้ยงซะแล้ว ทำไมเป็นน้องไปซะได้ ผิดคาดด  ::Crying::

Soe

neomdi

ผมเดาว่าน้องชายต้อง ข่มขืนพี่สาว (ต่างแม่) กับแม่เลี้ยง โดยมีพ่อเป็นตัวการชักนำให้ทำ

กรรม เดาผิดซะงั้น แต่เอาจริง ๆ ผมว่าเรื่องราวแบบนี้ ที่พี่น้อง ต่าง พ่อแม่ รวมถึงพ่อเลี้ยงแม่เลี้ยง มีความสัมพันธ์กันโดยยินยอมทั้งสองฝ่าย มันมีจริงในสังคมปัจจุบัน (-_-)??

ขอบคุณท่าน (S)Kater มากครับ

flukehaha

มันต้องปวดตับแน่ๆเลยแต่ลายเส้นสวนต้องขอตามอ่าน
**สุดท้ายก็แพ้ดุ้นน้องชายสงสารแฟนโคตรๆ
Manchester United Football Club
We are Red Army

Bigkid Bigkid