ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มกราคม 14, 2021, 03:08:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

変Man

อ.homunculus ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ ยังคงคุณภาพทั้งลายเส้น และเนื้อเรื่องเหมือนเดิม ในยุคที่ntrครองตลาดผลงานของอาจารย์ นี่แหละที่ช่วยเยียวยาได้
ปล.ถ้าคุณพี่สาวจะทั้งสวยทั้งน่ารักแบบนี้คงยอมให้หมดทุกอย่างแล้วล่ะ

I2eI3oI2n D Ace

พี่สาวคนละสายเลือดแบบไม่ ไม่แอบชอบได้ไง จบได้มีความสุขดี แต่เหมือนจะมีตอนต่อเลย

khunkhun

ก็น้องรักพี่ ก็ต้องแสดงความรักหลายๆยก

Bounce

ไล่ย้อนอ่านงาน อ.โฮมุนฯ ชอบมากเลยครับ มันมีสตอรี่ดีทุกเรื่อง ได้อรรถรส
คนแปลก็แปลได้เยี่ยมยอด ขอชื่นชมครับ

Pager

เป็นพี่สาวที่น่ารักมากครับบบ
ถ้าผมเป็นน้องชาย ผมก็หลงรักเธอแ  ::Shy::