ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

โอ้ววว มีการซัพพอร์ทด้วย งี้ก็ดีมากเลย มีการรับผิดชอบของครูที่มา มีการเตรียมการอย่างดี ครูดีๆอย่างนี้หายากมากครับ

SikerWoo

หลักสูตรโรงเรียนไหนเนี้ย อยากไปปป ปล.อ่านง่ายไม่สับสนเรื่องการแปลครับผม
TTT

Wtw

มีอาจารย์แบบนี้ ขยันเรียนเลย 
แปลกตรงที่ไม่มีใครสู้เลย ไม่งั้นได้สวิงแน่

note0521

จะเป็นไปได้เหรอ แข็งคนเดียว แหม่  มีบริการ ทำให้สงบด้วย รร. ไหนฟะอยากอยู่ๆๆ ::WooWoo::

mana manee

::Touchy::ขอปายด้วยคนนะจร้าาาาาา เค้าอยากไปอ่ะตะเอง อิอิอิ ขอบคุงจร้า

Boyd Dek Long Thang

การพาเด็กนักเรียนไปทัศนศึกษาแบบนี้ เลิศเลยครับ

น่าสนใจเป็นที่สุด อิอิ ::Glad::

tuckkyjung

มอยสตรอง

พี่แว่นเห็นติ๋มๆ โด่ก่อนใครเพื่อนเลย ถ้าผมไปนี่คงก่อนพี่แว่น

surinxxx

เป็นสวรรค์ชัดๆของเด็กหนุ่มๆเลย หลักสูตรภาคบังคับ555