ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Love Among Family รักนี้เพื่อแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 12, 2019, 12:59:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chartkla chaipat

aoomaimza007

อยู่ดีๆมา NTR เฉยเลย
ตอนแรกนึกว่าใสๆ สงสารซาโตชิ เขาอะนะ

Nuttossapon11

ผมเดาจากคำพูดพ่อ คุณพ่อต้องมีเอี่ยวแน่นอนครับ

bigboy001

::Crying::  สวยขนาดนี้ปล่อยให้เพื่อนเอาไปกินก็แย่ละ พี่สาวไม่แท้ ต้องแทงให้ท้องจะได้อยู่ในกำมือ จะว่าไป สายดาร์กนี้ต้องเจอของใหญ่ๆถึงจะเอาอยู่นะ

Duds Sangnin

nattapol.homsawat

เดี๋ยว​นะอ่านตอนแรกมันยังดูดีอยู่พอตอนท้ายนี้ntrสะงั้น

PaulA

ผมว่าไม่ใช่แค่น้องแน่ๆ ต่องมีพ่อตามมาอีกแน่นอน

นึกว่าจะมีร่วมวง แต่ คนละพ่อแม่ ไม่ผิดผีอิอิ

candy555

ดูจากรูปการแล้วพี่สาวต้องติดใจน้องชายแน่นอน น้องชายก็ใจถึงนะแต่ถ้าพี่สาวสวยๆแบบนี้ถ้าปล่อยไปก็น่าเสี้ยดาย แถมคนละสายเลือดด้วยเข้าทางเลย
ลายเส้้นสวยๆแบบนี้ผมชอบ 

Pisonal05

ขออ่านก่อนครับ  เรียบร้อยโรงเรียนจีน  รักมากแค่ไหนแต่สัมพันธ์​ยังไม่ถึงขั้นเป็นแฟน แถมยังไม่มีประสบการณ์​ จบด้วยการแพ้ใกล้ชิด

HK

ขอเดาว่า NTR แน่นวลปูเรื่องมาแบบนี้ แต่กำลังสงสัยว่าพ่อกับแม่จะร่วมด้วยไหม ::Dizzy::

***หลังนี้มันรักแท้แพ้ใกล้ชิด(เสี่ยน)นี้หน่า จากตอนแรกแค่กลัวแม่ไม่ยิ้ม

mindza2212

ชายหญิงอยู่บ้านเดียวกันแถมไม่ใช่พี่น้องแท้ๆก็คงอดใจไม่ไหวอะนะ

จากหญิงใสๆกลายเป็นร่านซะได้

Aphisak Kraart

taton

รอยยิ้มของพ่อเลี้ยงเนี่ย เจ้าเล่ห์มาก ดูท่าตอนจบคงได้สวิงกันทั้งครอบครัวแน่เลย ส่วนนานามิเพื่อให้แม่ของตัวเองมีความสุข ก็คงจะต้องทนแบบรับกรรมเพื่อแม่(เดานะ)

...
เดาผิดแฮะ เจ้าคาโอรุนี่ ร้ายจริงๆ ใช้จิตวิทยาปั่นหัวพี่นานามิจนหลงจริงๆซะได้
ปล.พี่สาวหุ่นดี น่ารักแบบนี้ เป็นผมๆก็แย่ง 555

watcharapong poodklong