ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Amazing Sex president! บทรักจัดหนักประธาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2019, 02:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01 การเรียนต้องมาก่อน...

02 ไม่ต้องวิเคราะห์หรอกหนู ไอ้สองตัวนี้มันเงี่ยน

03 ......มันเงี่ยน

04 ต่อให้ห่อเป็นมัมมี่ ถ้ารู้ว่ามีนม ผู้ชายมันหื่นหมดแหละ

05 พบโอตาคุโรคจิตคลั่งแว่น 1EA

06 หวังว่าเรื่องนี้จะมีคนปกติบ้าง

07 ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าทำไมไม่เจอแบบนี้บ้าง อิจฉาพวกมัน

08 แล้วกฎล่ะท่านประธาน...

09 สงสัยมานาน ทำไมAVมันต้องโม๊กก่อน1นํ้า หมดแรงก่อนพอดี

10 พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว ห้าห้า โย่ว

11 พบโอคาคุโรคจิตคลั่งถุงน่องอีก1EA ว่าแต่...เดี๋ยวๆท่านประธานนนน

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังเหมือนเดิมนะครับ หรือกดตอบเพิ่มก็ได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ จริงๆของอาจารย์ท่านนี้หายากมากนะ

ที่จะออกเเนวรุมโทรมอะไรเเบบนี้ เห็นเเต่ละเรื่องออกเเนวน่ารักๆ

จบฟินๆมากกว่า เเต่พออ่านช่วงเเรกเเล้วทำไมผมเเอบฮามากกว่ามีอารม 555+

นางเอกเเว่นนี่ ทำเเต่ละอย่างผมว่ากระตุ้นอารมทั้งนั้น อย่างตอน2คนทะเลาะกัน

เเทนที่จะหาวิธีหนี เสือกบอก อย่าทะเลาะกัน พูดเเบบนี้เหมือนยิ่งบอกเป็นนัยๆ

ว่าไม่ต้องเเย่งกัน ได้ทั่วถึง 555+

ตามนั้นเลยครับ 55 สมกับเป็นประธาน

-----------------------------------------

เอาจริงๆ ชินเเละชอบเเนวเดิมๆของอาจารย์ท่านนี้มากกว่านะ เเต่เรื่องนี้ก็จบเเบบ......

ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดี นางเอกติดใจซะงั้น คงเป็นเรื่องจริงละมั้ง เวลาเครียดๆ

ถ้าสาวๆได้ sex มันจะช่วยให้หายเครียด เห็นมีบอกหลายคนละ ไม่รู็จริงๆไหม สรุปเรื่องนี้

เรียกว่าจบดีได้ละมั้ง555+

chromez

::Angry:: ท่านประธาน จะเข้าใจจิตใจผู้บ่าวได้อย่างไร  ::Horror::

จบที่ท่าน ปธ ติดใจ สงสัยมีออกกฎใหม่

noohun

เรื่องนี้เคยอ่านที่มีท่านอื่นแปลมาก่อน
แต่ทำไมพอท่านแปลแล้ว บทพูดจังหวะสามช่ามาก ฮามากครับ เรื่องนี้
ยังดีที่สองคนนี้มันไม่ตีกันเองจนอดแดกซะก่อน
สุดยอดมากครับ ทั่นประธาน ท่าทางสภานักเรียนคงต้องรับคนเพิ่มแล้วล่ะ เพื่อสองคนนี้
ปล.เรื่องนี้ทำไมเซ็นเซอร์มันบางจัง

ห๊ะ มีด้วยเหรอ ผมว่าผมลองคุ้ยดีแล้วนะ แถมที่แปลนี่แปลจากยุ่นอีกต่างหาก อย่าบอกว่ามีENGแล้ว  ::Sweat::
ถ้ามีขอลิ้งด้วยครับ ทั้งแปลไทยแล้วลิ้งEngเลย ผมอยากเปรียบเทียบฝีมือของผม

เป็นคุณdarkarty แปลจากดิบน่ะครับ (ซึ่งท่านนี้แปลลงเพจเสียตังค์)

Pattarapol Teng

ใจจริงก็อยากให้ตรงเป็นทาสของประธานไปเลยนะครับแบบซ่อนความMไว้

เกือบถูกแหะ555 เป็นแบบเซ็กส์จัดแทน

iten1234

ประธานเซ็กซี่สุดๆๆ ทำงานกับประธานแบบนี้ เสร็จงานได้มีอะไรกันมีความสุขดี

thegift52

คนนึงก็คลั่งแว่น คนก็ถุงน่อง อีกคนก็ซึนขั้นสุด ถามว่ามีใครปกติไม่ ตอบเลยว่าไม่มีครับ แม้แต่คนอ่าน 5555555
.
อ้าว สรุปเจ๊ประธานนี่ win ซะงั้น สองหน่อกลายเป็นยิ่งกว่าเบ๊ซะอีก สมหน้าาาาา 555555

amfin3

Metaios

มันโกธรแค้นอะไรขนาดต้องจับข่มขืนเลยหรอ

เจ้แกไม่กลัวท้องบ้างเลยหรอ

B&B

กาวครับ​ กาวเยอะมากด้วยครับ ยิ่งคุณประธานนี่น่าจะเสพกาวทุกวันแน่ๆ นางจะใสไปแล้ว​ววววว

แต่หล่อนนะ หล่อนนะ สเปคผมเลยคร้าบบบบบบบบ ใส่แว่น และใสซื่อแบบนี้!!!!!! ตายแปป อิอิ

::Goaway::  ::Goaway::

อิจฉาาาาา ครับ ไม่ต้องบรรยายอะไรมากรู้แค่ว่าผมอิจฉาก็พอแล้วโว้ยยยยยยยยยย

อิโมจิแบบเก่าใช้ไม่ได้เพราะเปลี่ยนเครื่องใหม่  เซ็งคร้าบบบบบ อิอิ

คำว่าสำน้ำหน้ามันดูดีเกินปายยยยย มันต้องไปตายซะ!!!! แง๋~~ เค้าอิจฉาอ้าาาาาาา งือ~

ท่านอาจจะสงสัยว่าทำไมผมไม่ทวง  เพราะถึงทวงไปท่านก็จะตอบกลับมาว่า "ทวงไปแล้วเคยได้ไหมละ กิกิ" อะไรประมาณนี้ทุกครั้ง เอาเป็นว่า​ไม่ทวงละกันคร้าบบบ เว้นแต่ท่านจะเปิดซีรี่ใหม่ ผมจะทวงครับ ถ้าไม่ใช่ซีรี่จะไม่ทวง เพราะอยากให้ท่านพักบ้างครับ และอีกสาเหตุ ผมเริ่มลืมเรื่องเก่าๆ แล้วคร้าบบบ หยุดเปิดซีรี่ใหม่เถอะคร้าบบบบ

แฮร่ ^ ^ หยุดซี่รี่ชั่วคราวครับ แต่นี่ก็ปิดไป2แล้วนา ปราถนาราคะ ไวรัสเซ็กส์ระบาด
กำลังจะต่อ บทลงโทษ กับ ทำลูกกันเถอะต่อเรื่อยๆให้จบ ถ้ามีขั้นก็จะขั้นตอนเดี่ยวๆแบบนี้
เหม่ ขนาดโอดะยังทำ10แผ่นอาทิตย์ละครั้ง แต่ผมทำทิตย์ละ2-3เรื่องเชียวนา ขอกำลังใจหน่อย อิอิ

เอาของเก่าให้จบก่อนคร้าบบบบ

อะไรประมาณ​นี้​ครับ อิอิ

ขอบคุณครับ

Neo Rory

ทำไมอ่านต้นเรื่องมันกาวๆวะเนี้ย
พวกเอ็งจะตบมุุขกันได้ฮาไปไหน

อ่านจบแล้วนี้มันกาวทั้งเรื่องเลยนี่หว่า
มันจะมีคนปกติในเรื่องไหมมมมเนี้ย

dogger2006

เมิงจะถอดแว่นทำไม ::ChuChu::
ผู้ชายกาว ผู้หญิงหื่น ก็เข้ากันดี มั้ง ::Oops::

ipor

คนนึงคลั่งแว่น คนนึงคลั่งถุงเท้า ส่วนคนถูกกระทำคลั่งดุ้น

นั่นไงว่าแล้ว

HaoMaRu

ทำไมอ่านเรื่องนี้แล้วฮาไอ้สองตัวเอกนี้จังเลย ประธานก็ใช่ย่อยน่ะเนี่ยกาวได้ใจ  ::DookDig::

ทำเป็นเล่นไป ได้เป็นของเล่นของประธานเป็นการตอบแทนเชียวน่ะ 555