ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Amazing Sex president! บทรักจัดหนักประธาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2019, 02:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ascobric007

ไปตั้งคณะตลกกันเถอะ รับส่งมุขกันเข้าขากันดี แถมมีประธานตบมุขให้ด้วย ผ่าม ผาม
ตายแน่ โดนท่านประธานเอาคืน

koper2sunfad

เป็นท่านประธานที่ทุ่มเทจริงๆ แต่นำเรื่องมาด้วยสายฮาๆแบบนี้ตอนท้ายท่าจะมีหักมุมนะนี่  ::Waiting::

นึกว่าจะเป็นชายรุมหญิงซะอีก ทำไมตอนจบไหงกลายเป็นหญิงจัดชายน้อ 555 ::Orz::

nekki

ฮาตรงที่ประธานจิ้นวายนี่ละ
แต่เอาตามตรงตามความรู้สึกผมนะถ้าผู้ชายมาแค่คนเดียวจะฟิลกว่านี้ เพราะประธานแทบไม่ขัดขืนเลย จับกดคนเดียวได้ง่ายๆ

EDIT:โอเคอ่านอีกทีเข้าใจละโดนใช้งานเยี่ยงทาสซินะทั้งสองคนนี้เลยวางแผนจับกด
ว่าแต่ประธานไม่ซิงเหรอ.....

Phoowadol

เออ....ผมเห็นด้วยนะครับ ถ้าถอดแว่น ความน่ารัก หายไป 50% เนี่ย มันใช่เลย   ::Thinking::  เห่อๆคนนึงคนนึงคลั่ง แว่นตา  อีกคน  คลั่ง ถุงน่อง จิต พอๆกันเลย
เออมันเถียงกันไปมา อยู่นั่นหละ  จะทำกันต่อมั๊ยเนี่ย  ท่าน ประธาน รออยู่ น๊าาา  อิอิ ::Grimace::
Edit. แหม่ ....ผมว่า ท่านประธาน ก็คงอยากลองมั่ง เหมือนกันหละ  เห็นปะ ได้เล่นควบสอง ด้วย  อืมแต่ที่พีค มาก ก็ ตรง ที่โดน หน้าหลัง พร้อมกัน สองดุ้น  นี่แหละ ได้อารมณ์ สุดๆ 
  เป็นไงหละ  เจอแม่ สาว เนิร์ด แอบเร่าร้อน เข้าให้  น้ำแทบหมดตัว เลย  ว่าแต่  แบบนี้ ผมก็ยอม นะ  เอาให้แห้งกันไปข้างนึงเลย อิอิ

tadds

ไม่ใช่ไปๆมาๆกลายเป็นโดนประธานอ่อยมานะครับ
edit: ถูกประธานหลอกจริงๆด้วย ไม่รู้เลยว่าใครได้ประโยชย์มากกว่า

Ke2l3e2oS

ไม่ต้องแย่งกัน ได้ทุกคนนนน

อ้าวประธานติดใจเฉยยยย

mindza2212

เดี๋ยวประธานอาจติดใจได้ผู้ชายทั้งโรงเรียนก็ได้

ประธานชอบซะได้แต่มันโคตรคุ้มเลย555

Aphisak Kraart

hot2day

mudragon

tsuki332

คนนึงสายแว่น คนนึงถุงน่อง แต่ผมนี้ชอบมินิสเกิร์ตมากกว่า เอะ  ::Sobad::
คาดว่าสุดท้ายแล้ว ประธานต้องตกเป็นทาส สองสองหน่อก็เป็นเบ๊ตามระเบียบ ::WooWoo::

:: ประธานจับกดหมด แล้วทั้งสองคนก็ต้องเป็นเบ๊ต่อไป ดีงาม  ::Shy:: ว่าแต่ ประธานตอน แว่น+ถุงน่องนี้มัน  ::Shower::

นายไข่ย้อย

ว้าว โดนจัดคู่ไปเลยอย่างนี้คุณประธานก็ฟินเลยสิแบบนี้  ::Elder::

Edit หุๆติดใจเลยสินะท่านประธานคนสวย
อิอิอิ

nexyr18

ลายเส้นนี้เปิดแบบไม่ต้องคิด

ประธานช่างมองโลกในแง่ดีเหลือเกิน

แมงโก้ส้นตีน

ประธ๊าน ยังจะไปมีอารมณ์สอนให้มันสามัคคีเฮ็ดตัวเองอีกน้อ  ::Angry::

เหมือนประธานปลดล็อคสกิลใหม่ โดนเข้าไปสิ พวกเมิงสองตัว  ::Suffocate::

virgoranger

ประทานนี้มันน่าจริงๆ หุ่นนี้บึ้มมาก
Edit ติดใจซะแล้วสิ