ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Amazing Sex president! บทรักจัดหนักประธาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2019, 02:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

ตัวเอก2ตัวนี่ฮาได้โล่ห์เลย555

ทำประธานิดใจาก่อนนะพวกหมดตัวแน้ๆ

xxxasdf

ประธานคือหงี่แน่ แต่ไอ2คนนั้น เหมือนมาเอาฮา

อ้าว ทำไมเหมือนโดนประธานเก็บแต้มมากกว่า 555

l3al3yl3ell

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ผมว่าประธานเป็นสาวซึนแหละและแอบจิตด้วยมั้งไม่มีขัดขืนหรือกรีดร้องเลยมีอารมร่วมด้วยอีก

เต็มที่กับทุกสิ่ง แล้วเชื่อมั้นในทุกอย่าง จัดเองอีก 10 น้ำหลังจากนั้นใช้งานให้หนักๆ

KPS176

รู้สึกว่าความแน่วแน่ในวิถีของประธานนี่ไม่ค่อยจะสูงเลยนะ แบบนี้ค่อนข้างน่าเป็นห่วงนะครับ  ::Sweat::
.
.
.
.
.
แต่แหมถึงความแน่วแน่จะต่ำ แต่นับถือความตั้งใจนะครับ ทำอะไรต้องทำให้สุด สมน้ำหน้าเจ้าสองคนนั่นอยู่นาาา  ::HoHo::

Minibar

มีการถกเถียงกันตลอดกิจกรรมเลย

เข้าใจเขียนเป็นการนำเสนอสาวแว่น กะสาวถุงน่องในเวลาเดียวกัน

จุดจบคือ โดนใช้งานหนักกว่าเดิม ชอบตรงที่บอก ไม่ว่าจะทำอะไร เราจะจริงจังทำเต็มที่ กะที่บอกให้สามัคคีกัน

gokuon

เป็นเรื่องที่มีความบ๊องๆบวมๆอยู่ในที น่าสนใจ

แหม่ๆๆ ท่านประธานติดใจแล้วล่ะสิเนี่ย

CoolNook Thangsakul

แทนที่จะเครียดที่นางเอกกำลังจะโดนรุมโทรม อ่านไป อ่านมา ตลกซะงั้น บทพูด2หน่อนั้น ใช้ได้เลยละครับ

CoolNook Thangsakul

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอสองตัว เองคิดดีๆว่าที่ทำอยู่เพราะแก้แค้นหรือเงี่ยนกันแน่

ดีใจด้วย ได้ทาสมา2ea

SUPALAK MOOKPRADAB

jssuno

เสื้อนักเรียนนี่ปกติเป็นผ้าอะไรครับ? ใหญ่ขนาดนั้นทำไมมันไม่ขาด  ::Dizzy:: ::Dizzy::

บทพูดสองหน่อนี่ซิทคอมจัด สรุปได้เป็นทาสประธานต่อ ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดีนั่น

ponikza919

ถูกใจคนคลั่งสาวแว่นกับคลั่งถุงน่องอย่างผมมากเลยคับ  ถ้าเจอประธานอย่างนี่ในชีวิตจริงบ้างก็คงดี555

YuuKun

ผมมาส่องดูเล่นๆสะดุดเรื่องนี้เลย ทั้งฮาทั้งกาวกว่าแบบengอีก  ::Oops::

แปลได้ดีมากครับแล้วพวกมุขตลกนี่ตามrawหรือใส่เองครับเนี่ย

เออแล้วก็ไม่รู้ได้ลองอ่านแบบengยังเห็นว่าแปลจากjp
https://hentai.cafe/manga/series/okumoto-yuta-amazing-sex-prez/

tazasss01

ประธานให้ความร่วมมือแบบนี้ก็สะบายน่ะสิ

ทำซ่ะประธานติดใจ เลยกลายเป็นทาสของประธานซ่ะงั้น แต่ประธานนี่จริงจังทุกเรื่องเลยสิน่ะ

shetarsk

ท่านประธาน ผมขอร่วมด้วยครับ

ท่านประธานสายรีดน้ำนี่นา เป็นสิบรอบเลย