ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์บานตะไท

เริ่มโดย Anzu Lee, เมษายน 15, 2019, 02:51:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anzu Lee

อัญค่า  ลงครั้งแรก แนะนำด้วยนะคะ

ปีนี้ไปสงกรานต์ที่เชียงใหม่

อัญมีญาติอยู่เชียงใหม่  ปีนี้ครอบครัวไปเที่ยวกัน  วันหนึ่งพี่ชาติ ลูกพี่ลูกน้องอัญจะไปเล่นน้ำในเมืองกับเพื่อน ก็ชวนอัญไปด้วย

อ้อ บอกก่อนว่าพี่ชาตินี่ก็เคยเย็ดกับอัญมาก่อนแล้วอะนะ

อัญใส่เสื้อยืดตัวใหญ่หน่อย  กางเกงขาสั้น  คือตั้งใจไปเล่นน้ำอย่างเดียวจริงๆ  พวกเพื่อนๆพี่ชาติเอาถังน้ำใส่ท้ายรถกะบะแล้วขึ้นไปยืน ขับรถวนรอบเมือง

ด้วยไปกัน 9 คน ไม่รวมถังน้ำอีก  พอขึ้นไปยืนมันก็เบียดกัน  อัญเบียดไปอยู่ติดถังน้ำ  พี่ชาติเบียดอยู่หลังอัญ  รถติด สาดน้ำกันไปเริ่มสาดกันเองบ้าง  อยู่ๆพี่ชาติก็ซุกมือมาขยำนมอัญเฉย  ด้วยอัญเบียดอยู่ในซอกถัง คนก็เบียดกันแน่น คงไม่มีใครสังเกต  พี่ชาติบีบคลึงไป สักพักก็ล้วงมือผ่านชายเมื่อมาขยำนมตรงๆ  มือเย็นๆทั้งขยำทั้งเขียหัวนม อัญก็เริ่มเสียวขึ้นมา  พี่ชาติเบียดเอวเข้ามาก็รู้ว่าพี่ชาติก็ควยแข็งแล้ว  อีกมือพี่ชาติล้วงผ่านขากางเกงและกางเกงในมาเอานิ้วแหย่หีแฉะอีก

รอบข้างก็เสียงดัง  คนอื่นก็เบียดอยู่ใกล้ๆ  คนไม่รู้จักรอบๆอีกเป็นร้อย  แต่ตอนนี้อัญโดนผู้ชายขยำนมเอานิ้วเย็ดอยู่ท้ายรถกะบะกลางวันแสกๆ

อัญสอดมือไปขยำควยพี่ชาติ ล้วงมือเข้าไปในกางเกงมันผงกหัวรับหงึกๆ  พี่ชาติก้มมากระซิบที่หูว่า 'อยากเย็ดตรงนี้ได้มั๊ย'

... ซึ่งมันไม่น่าได้ป่ะ ... ยืนกะบะก็รู้สึกผิดกฎหมายแล้ว เราไม่ควรจะเข้าใกล้คุกกว่านี้ค่ะพี่ชาติ!!

อัญก็ส่ายหน้า ว่ามันไม่น่าจะเวิร์ค พี่ชาติเลยถามว่า งั้นในรถได้มั๊ย
ฟังดูเข้าท่ากว่าตรงนี้ อัญก็อยากแย่แล้วเหมือนกัน เลยพยักหน้าไปแบบเงี่ยนๆ .. ไปค่ะพี่สุชาติ

รถพี่บอลเพื่อนพี่ชาติติดฟิล์มค่อนข้างทึบ ทึบพอจะมองไม่เห็นจากข้างนอกหรือเปล่าก็ไม่ได้สังเกต  พี่ชาติขอเบียดลงจากกระบะบอกคนอื่นว่าอัญจะเป็นลม แล้วก็เปิดเข้าไปนั่งในแคบกระบะด้วยกัน  พี่บอลที่ขับรถอยู่ถามว่าไหวไหมด้วยสายตาเป็นห่วง(ว่ารถจะเปียก 55) แต่ไม่ทันได้ตอบอะไร อัญเข้ารถ พี่ชาติเข้ารถ ปิดประตูปุ๊บก็เริ่มดูดปากกันเลย  มือพี่ชาติก็ถอดเสื้อ รูดกางเกงอัญออก  เหมือนพี่บอลจะด่าอะไรสักอย่างแต่ไม่ได้ฟัง (55)
พอลอกเสื้อผ้าออกหมดพี่ชาติก็เอาควยเสียบเด้าเลย  อัญที่แทบจะแตกตั้งแต่ท้ายกะบะก็ครางเสียงดังเต็มที่เพราะข้างนอกก็เพลงดังอยู่แล้ว  พี่ชาติกระแทกเอวใส่เข้าป้าบๆๆ  อัญแหกขากว้างรับควยเข้าให้ลึกสุด สักพักพี่ชาติก็ถอดควยออกน้ำพุ่งใส่หน้าท้องอัญ  พี่ก็ถอดเสื้อมาเช็ดออกให้

เสร็จกิจพี่บอลก็บ่น(ด่า?) เรื่องมาทำเลอะเทอะในรถแก  อัญเกาะเบาะดูเห็นว่าควยพี่บอลก็โด่  เลยจะเซอวิสให้ซะหน่อย  อัญเลยข้ามมานั่งเบาะหน้าข้างคนขับทั้งที่ยังโป๊อยู่นั่นแหละ  กระจกหน้ามันใสกว่าบานอื่นด้วย ถ้าคันข้างหน้าหันมามองก็คงเห็น แต่อัญก็ยิ่งตื่นเต้น  เอื้อมมือรูดควยพี่บอล แล้วก้มลงอมทีเดียวมิด  เลียด้วยลิ้น รูดขึ้นรูดลงจนสุดคอ  พี่บอลสูดปากซี้ด บอกว่าอมเก่งกว่าเมียพี่เยอะ  พี่ชาติถามว่าจะแลกกันขับก่อนไหม  แล้วพี่ชาติก็ไปขับแทน  พี่บอลก็มาเย็ดอัญต่อที่เบาะหลัง  ระหว่างที่โดนพี่บอลเย็ด เหมือนจะเห็นคนที่เดินผ่านรถมองเข้ามาด้วย  ยิ่งตื่นเต้นพี่บอลก็บอกว่าอัญรัดแน่นดี  พี่บอลกระแทกกระทั้นถี่ๆสักพักก็ครางยาว  แล้วก็ฉีดน้ำเข้าหีอัญไปเลย  พี่บอลขอโทษว่าชักออกไม่ทัน 

พอพักหายเหนื่อยอัญก็แต่งตัว ออกไปเลานน้ำบนหลังกะบะต่อ  ยืนเต้นไปน้ำพี่บอลก็ไหลออกมา  นึกถึงอัญก็ได้แต่เสียวอีกรอบ

เล่นน้ำเสร็จคืนนั้นก็โดนพี่ชาติจัดหนักอีกยกก่อนนอน

tantawanjames

โดนเสียวในรถ 2 คนรวดเลยน่าอิจฉาพี่ชาติกับพี่บอลจริงๆ

zethkhun

ยังดีครับ ทำในรถโดนเเค่สองคน ถ้าทำที่กระบะหลังนี่อาจโดนเป๋นสิบ แต่ก็เสียวดี

reppok111

ขอบคุณมากครับ

นี่คือการตอบ ของ สมาชิก ที่ใช้ บอร์ด มาตั้ง พันกว่า กระทู้เหรอ
น่าจะรู้ดีนะว่า กฎ เขาห้าขอบคุณเปล่าๆ  แบบนี้ พักใช้งาน สัก180วัน ละกันนะครับ
เคยติดโทษ แบน มาแล้ว  ยังตั้งใจ ทำผิดอีก แบบนี้ ต้องส่งให้แอดมิน แบนถาวร

likestory

อ่านตอนแรกผมนี่ลุ้นตัวโก่ง นึกว่าจะจัดกันหลังกระบะซะแล้ว ไปข้างหน้าเจอซะสองเลยนะ อิจฉาจริงๆ

PEE WAII

โห สงสัยคงทนไม่ไหวจริงๆ จัดหนักในรถถึงสองครั้ง อยากรู้จังถ้าลองบ้างจะเป็นไง

toto364

จริงๆถ้าได้จัดหลังกระบะหาถังบังหน่อยน่าจะเสียวดีเหมือนกันนะครับ เอาไปโดยกลัวคนเห็นไปด้วยแป้บเดียวเสร็จแน่อิอิ

akasaboy

อ่านแวบแรก เสร็จยกกะบะแน่ ๆ อ่านจบค่อยโล่งอก โดนไม่กี่คนเอง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Ariskuch

อยากเจอแบบนี้บ้างจังคงจะมันหน้าดูรสชาติชีวิต

may_290607908

chromez

neomdi

นึกว่าจะโดนทั้งคัน แต่ก็น่าตื่นเต้นนะครับ คนอื่นเล่นน้ำกันอยู่ข้างนอกรถ  ::DookDig::
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณมากครับ