ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] WHaha to Ore no Kazoku Seikatsu ผมกับแม่ทั้งสอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2019, 06:10:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PAN DAB

ชินอิจิเหมาหมดทั้งแม่เลี้ยงแถมแม่ที่กลับมาอยู่ด้วยอีกอิจฉาเบาๆ ::Crying::

Tanapol Srimanop

พ่อมีเมียหลายคนแสดงว่าแสบใ่เล่นเหมือนกับดูท่าลูกก็คงไม่แค้ว ไล่เก็บแม่+แม่เลี้ยง ถ้ามีอีกตอนสงใสแม่เลี้ยงหมายเลข2มาอีกคนแน่ๆ

momonji

แนวแม่ลูกสุขสันต์ แถมอยู่กันสามคนอีก ถ้ามีตอนต่อสงสัยพ่อคงพาแม่ใหม่มาอีกแน่ พระเอกก็บริหารเก่งดีแท้   ::Thankyou::

nakarin.wongsri

ผมชอบคุณแม่เคียวโกะแหะ มีสาวแว่นอยู่ แต่กลับให้รู้สึกไม่เท่าคุณแม่เคียวโกะแหะ

Suti Chai

boba

แม่เลี้ยงนี้ก็ไม่ธรรมดา เปืดเรื่อง มาก้แต่งตัวยั่วไป หนึ่งดอก แถม แม่มาอีกคน ซ้ายขวา ซ้ายขวาเลยทีเดียว หันไปทางไหนก็ . . . 

kornkzss

ได้แต่สงสัยว่าทำไมชื่อเรื่องเป็นแม่ทั้งสอง ตอนแรกเดาว่าคงเป็นคูเลสเบี้ยนที่อยากมีลูก
แต่อ่านตอนเริ่มเลยเข้าใจ ว่าแต่พระเอกนายนี่เก่งจริงๆสยบแม่ทั้งสองคนได้ง่ายๆเลยทีเดียวมีของดีอะไรกันนะ
แล้วจะมีแม่คนที่สามที่สี่มาให้สยบอีกหรือป่าว หึหึหึ ถ้ามีคงจะสนุกแน่ๆ

mklx1319

ไม่เข้าใจตรงที่ทำไมแต่งงานใหม่พ่อจริงๆ ต้องออกไปนี่แหละ แทนที่จะไปอยู่กับแม่ตั้งแต่แรก
แม่ยอมเยกับลูกง่ายจังเรื่องนี้

แต่ก็ดีเนอะจบแฮปปี้ดี แต่จะดีกว่านี้ถ้าหากเป็ฯการจบแบบ yuri 3p

akeky

dome48601

อยู่ดีๆก้ได้แม่ทั้งคู่

พระเอกจะมีชีวิตรอดอีกนานไหมเนี่ย

akasaboy

ยอดเยี่ยมครับ เป็นแม่ที่ครบเครื่องทั้ง 2 คน ครับ ผมละอิจฉาเลย โชคดีมาก ๆ 
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

midnight747

เรื่องน่าอ่านดีครับ แต่จริงๆอยากให้มีหลายๆตอนจะได้สนุกขึ้นอีก

Gunitle

เจอแบบนี้ยอมตายครับ55555 โหดเกิน ว่าแต่พระเอกมันชอบลงโทษเนอะ55 ขออ่านต่อเลยนะครับ กำลังมันส์ เดี๋ยวกลับมาตอบครับผมม

เหมือนถูกหวย555 ขอบคุณมากนะครับท่านฮิปปป ช่วงนี้มาช้าหน่อยนะครับผม