ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] WHaha to Ore no Kazoku Seikatsu ผมกับแม่ทั้งสอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2019, 06:10:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

แม่ทรงโตทั้งคู้ด้วย เอาน่ะเป็นแค่การ์ตูนเราก็เสพ อิอิ แถมสวยทั้งคู่ด้วย

KickHopper

เห็นชื่ออาจารย์ คนนี้ต้องกดเข้ามาอ่านเลยชอบ ลายเส้นแกจริงๆ แม่เลี้ยงคงยั่ว ไอพระเอกบ่อย จน แม่จริงๆ ของพระเอกต้องร่วมด้วยแน่ๆ

neomdi

แหม่เนื้อเรื่องมาเหนือจินตนาการมากเลยครับ เพราะในความเป็นจริง เมียหลวง เมียน้อย น่าจะอยู่ร่วมกันลำบาก แต่นี้กลับมาอยู่ด้วยกันแถมเสร็จลูกชาย (ลูกเลี้ยง)
ลูกชายก็สบายตัวไป น้ำแห้งทุกวัน  ::Shy:: ::Shy::

ขอบคุณมากครับ

nekki

ถึงขนาดพ่อสู้ไม่ไหวต้องหนีไปเลย ผมเกรงว่าพ่อจะไปหาแม่ใหม่มาเพิ่มให้พระเอกอีก2-3คนนะซิ

EDIT: แค่2คนดูท่าน้ำจะหมดตัวตายละถ้ามีเพิ่มมาจริงๆพระเอกน่าจะไม่ไหวแน่

weerawit

เห็นชื่ออาจารย์ท่านนี้ไม่ดูไม่ได้เเล้ว

อ่านจบแล้วรู้สึกซูฮกพระเอกจริงๆ ที่แห้งตายไปซะก็น

game2539

ทั้งเมียเก่ากับเมียใหม่ก็เด็ดๆทั้งนั้นไอ้พ่อมันทิ้งลงไปได้ไง
EDIT:รู้แล้วทำไมพ่อพระเอกมันถึงหนีไปทั้งเมียเก่าเมียใหม่เล่นทำกันทุกวันแบบนี้สังขารคงจะไม่ไหว

นายไข่ย้อย

โอ้ยย จะโชคดีไปไหน มีคุงแม่ตั้งสองคน แบบนี้ เป็นผมผมไม่ออกจากบ้านละ  ::Shy::

EDIT มีหวังแบบนี้โดนสูบจนหมดตัวแน่ๆ
อิอิอิ

BlackSkuLL

ไปมาๆชินอิจิแม่งสบายตัวกว่าใครเพื่อนเลย มีสองคนคอยปรนเปรอแบบนี้ อยากเห็นไอ้ตัวพ่อจริงๆ ทิ้งไปได้ไงแว๊ะ 5555

--------------------------------------------------------------------------------------------------------

เพิ่งมีเวลามาเพิ่มเติมครับ : ประเด็นคืออ่านจบแล้ว เออเอ็งไม่ต้องไปตามหาพ่อละ อยู่แบบนี้อ่ะฟินดีแล้วว่ะ 555+

::HoHo::

chocolaze

::Hmmm::  การมีเมีย2ไม่ใช่จะดีนะแร่ละวันต้องทำให้ทั้งคู่พอใจ ไหนจะเรื่องเซ็กต้องเท่าเทียมกัน หมดแรงตายก่อนพอดี   ::DayDream::

สาเหตุที่พ่อทิ้งไปอาจจะทนแรงราคะไม่ไหวก็เป็นได้ฮ่าๆ  ::Confident::

freelance

KnowItte

เอ๊ะ งงกับชื่อเรื่อง พ่อมีใหม่ แล้วทิ้งแม่ทั้งสองคน?

อ๋อ พอเข้าใจละ พอเห็นชื่อผู้แต่งก็เข้าใจกว่าเดิม 55555

แหม่แต่แค่สองคนก็น่าจะพอแล้วมั้ง มีเพิ่มนี่ไม่ไก่แน่ๆ 555

Pruttinan Maikham

สงสัยว่าพ่อมันตั้งใจไว้ให้เป็นแบบนี้รึป่าวหว่าแต่งงานแล้วก็ทิ้งไม่เข้าใจพ่อมันเลย

jachal

ซาโตมิ กับเคียวโกะ แม่เลี้ยงกับแม่แท้ แย่งกันเอาใจชินอิจิ

ชินอิจิเลยเสียบดุ้นทั้งสองแม่

taton

เฮ้ย แบบนี้ก็ครอบครัวสุขสันต์กันเลยดิ เจ้าชินอิจิ ไม่ต้องไปหาเมียที่ไหนแล้วแบบนี้ แค่รับมือกับความหื่นของแม่ๆทั้งสอง น้ำก็จะแห้งหมดตัวแล้ว

...
ขอเสริมตอนจบนิดนึงครับ ไม่ใช่แค่ชินอิจิกับคุณแม่ทั้งสองจะแฮปปี้นะ ผมคนอ่านก็แฮปปี้ด้วยครับ จบแบบนี้ฟินครับ

Bomza

อ่าา~~  
เป็นชีวิตประจำวันที่น่าอิจฉาอิจฉาสุดๆ
สำหรับผมคงมีแค่ในฝัน
ปล.ในฝันก็ยังดีแต่นี่หลับตาปุบลืมตาปับเช้าแล่ว