ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

วันหยุดยาวก็จะว่างๆหน่อย อัพทุกวันเลยแฮะ  ::Sweat:: เดี๋ยวพักยาวบ้างจะได้ไม่หาว่าอู้กัน 55

ตัวอย่างเรื่องที่กำลังทำ เหมือนว่างเนอะ ทำตัวอย่างมาก่อนเนี่ย 55
ถ้าตอบเยอะตามกฎก็อาจได้อ่านเร็ว ภาพสวยมากๆขอบอก หรืออาจดองยาว?

01

02

03

04

05

06

07

08

กฎการขออ่านของเรื่องนี้่

กลับมาEditหรือกด "ตอบ"เพิ่มหลังอ่าน(อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหา)แล้วจะรอดปลอดภัย
ถ้าพูดถึงตัวอย่างเรื่องข้างบนด้วย +1เเต้ม ครบ100แต้มอัพทันที

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Akira Watanabe

::HoHo:: แหม่ ดื้อขนาดนี้ หมัดไวแถมยังหนัก ต้องจับฝึกให้หนัก เอาให้อ่อนระทวย

::Ajark:: นี่มันกฏหลัง Edit อะไรกันเนี้ย !! 

เอาเป็นว่า วันหยุดยาวอยู่บ้านไป HomePro ซื้ออุปกรณ์มาซ่อมมุ้งลวดที่บ้าน

555 ทำเอาผมขำ เลื่อนไปอ่าน ตก งอ งู ไปตัวนึง ฮาเลย (อย่ามีสาระเกี่ยวกับเนื้อหา)
โคตรเฟล ฮ่าๆๆ ถ้าท่านไม่บอกนี่คงได้อะไรฮาๆอีกเพียบเลย

::Hmmm::  *** มาบวก Edit เพิ่ม เกี่ยวกับเรื่องข้างบน ดูรูปตอนนี้ไม่คิดว่าเป็นพระเอกนะ

หน้าแก่มาก คิดว่าเป็นพ่อ 5555555+

** ส่วนแม่สาวน้อยทอมบอย ไม่ได้ฝึกเป็นผู้หญิงแล้วล่ะ  ฝึกเป็นเมียแน่ ๆ

qazwsx12

หุ่นแบบนี้ เป็นใครก้อ ต้อง จัดซัก น้ำสองน้ำ.    โดนไปครั้งเดียว ติดใจซะแล้ว

bank1027

แค่เห็นภาพสีก็ไหวหวั่นแล้วครับภาพสวยมาก
เดี๋ยวนะบักหำฝึกอะไรว้า หาเพื่อนมาชวนฝึกบ้างดีก่า

b522055023

ชื่อคอร์สนี้คือ "เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ"  ::Grimace::

ดูเหมือน ผญ ก็ชอบพระเอกล่ะมั้ง ไม่งั้นคงไม่อ่อยแบบนี้ทุกวันหรอก  ::Fighto::

--------------------------------------------------------------------------

นั่นไงติดใจดุ้นจริงๆ ด้วย  ::HoHo:: สงสัยคอร์สนี้ไม่จำกัดระยะเวลามั้งเนี่ย  ::Thinking::

Phoowadol

ก่อนอื่น  ขอเมนท์ เรื่องตัว อย่างก่อนละกัน  เรื่องนี้ ออกแนว incest อีกแล้วแน่เลย  ว่าไป ช่วงนี้ บอร์ดโดจิน แนวนี้ มาถี่จัง.....เนื้อหาคงระดับหัวกระทิแน่ๆด้วย  ดูเหมือน พระเอก บทจะหนักน่าดู  ดูแล ทั้งน้องสาว คุณแม่ และพี่สาว  ที่สำคัญ สาวบ้านนี้  สวยม๊ากกกก  โดยเฉพาะ คนพี่ ว๊าวๆๆ เลยครับ อิอิ  บอกเลยครับ ว่าเรื่องนี้  อยากอ่าน มากๆอีกอย่างอีกอย่างลาย เส้น แบบนี้  เหมือน คนไทย  วาดเลยอะครับ

ส่วนอันนี้  เป็น เรื่อง พระเอก สอนเสียวให้ เพื่อนสาว  คือ จริงๆแล้ว  สาวคนนี้  น่ารักดีนะ  แถม หุ่น อย่าง บ๊ะด้วย  เพียงแค่ ติดนิสัย ออกห้าวๆ  แค่นี้เอง  ผมว่า ถ้า พระเอก เทรนให้ ดีๆ  งานนี้ นางติดใจแน่ๆ  น่าจะเป็นเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ  สินะ  อิอิ
   Edit..โอ๊ะ.!? โฮ... ยังไงเนี่ย ปากบอก อย่า ใส่นะ  อย่าแตกในนะ  แต่ขาหล่อน นี่รัดเอว เคนตะซะแน่น  เลย แบบนี้ เรียกปากไม่ตรงกับใจนะจ๊ะ....อืม.....อีกอย่าง หลังจากเปลียนทอมให้เป็นเธอ ไปรอบนึงละ  นึกว่า เสร็จแล้ว  เคนตะจะโดนยำใหญ่ เสียอีก  เป็นว่า  นาง ขอเอาอีก   เออ...แบบนี้ ผูกขาดเลยละกันนะ   อิอิ   ขอบคุณมากครับ   ที่ มาอัพ ให้ อ่าน ทุกวัน เลย  ช่วงนี้  ท่าน  kater ฟิตจริงๆ   

B&B

ตัวอย่างซีรี่ย์​ใหม่สินะ!!!!!! เอาเป็นว่า​เรื่องเก่าๆ ที่แปลเสร็จแล้วก็ลงก่อนก็ได้คร้าบบบบบบบบบบ
ตอนเดียวจบสี่สิบกว่าหน้าไม่นับเป็นซี่รี่ เปิดได้  ::DookDig::

ถ้าให้พูดถึงตัวอย่างเหรอ? ว่าไงดีละ พระเอกดูแก่ๆ เป็นเพราะลายเส้น แต่ผมยอมรับว่าตัวละครหญิงทำมาดีจริงๆ  เคยติดตามลายเส้นประมาณนี้อยู่ แต่ไม่รู้ใช่คนเดียวกันรึเปล่า แต่ชั้งเถอะ

แต่เปลือกนอกเหมือนฮาเร็มกลัวเดินเข้าไปเจอกับดักจริงๆ แหะ เพราะDarkLord หายไปนานพอสมควร อาจจะกลับพร้อมเรื่องนี้ก็ได้ เลยไม่อยากเม้นเกี่ยวกับเนื้อหาสักเท่าไร

ส่วนเรื่องนี้ไม่มีอะไรมาก แค่ใหญ่ นางใหญ่มากกกกก

::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

จบง่ายผิดคาดแหะ น่าจะชกซักหมัดจะได้ดูสมเป็นนางเอกหน่อยนะ แต่ก็สนุกดีครับ ฉากเซ็กซ์​ก็วาดได้ดีสุดๆ

แต่ผมไม่ค่อยจบแบบนี้ซักเท่าไรนะ มันจบง่ายเกินไปนะครับ แค่ตอนจบอย่างเดียวที่ไม่ชอบ แต่อย่างอื่น ของเค้าดีจริงๆ คร้าบบ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

เห็นมั้ยล่ะ เสพดาร์คมากๆ พอจบสวยๆก็ว่าธรรมดาไป ดาร์คน่ะมันมีเยอะแยะ แต่ช่วงนี้พักตับก่อน  ::Cold::

โดเรม่อน

ดูท่าเรื่องนี้จะมีหลายตอนหรือป่าวครับ เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม มาเล่นห้องเพื่อนทุกวันคงจะแอบชอบเพื่อนอยู่แน่ๆ

จบแบบง่ายๆเลย555 ถ้ามีต่อคงจะดีภาพก็เนียนตาดูแล้วคงจะชอบพระเอกจริงๆได้จัดกันมันแน่ๆ ::Shower::

MooOon

สงสัยภาพสีอะครับ มีเนื้อหาเเค่นั้นหรืออาจเป็นเรื่องหน้าอะ ดูน่าสนใจมาก

มีสามสาวเเถมไม่เหมือนกันเลย คนละเเบบเลย อยากอ่านตัวเต็ม ^^ส่วนเรื่องล่าง

ผมชอบนางเอกนิสัยเเบบนี้นะ คือดูปกป้องตัวเองได้ในตอนเราไม่อยู่ เเละดูเถื่อนๆ

ทำให้คนไม่กล้าเข้ามาจีบ เเต่เอาจริงๆตอนพระเอกบิวตอนเเรกๆ ผมว่านางเอก

น่าจะรู็ตัวหรือมีอารมเลยพยายามบ่ายเบียน เหมือนเขินๆตามประสาสาวทอมละมั้ง

เเต่ดูน่ารักดี หวังว่าตอนจบ พระเอกจะขอนางเอกหุ่นโคนมเป็นเเฟนนะ ดูเคมีเข้ากันดี

-------------------------------------

สาวๆนี่ต่อให้เก่งเเค่ไหน พอเข้าถึงอารมเเบบนั้นเเล้วต่อต้าน ผู้ชายลำบากสินะ

เอาจริงๆใจลึกๆคงชอบพระเอกมานานเเล้วละมั้ง ไม่งั้นไม่มานั่งเล่นนอนเล่นทุก

จริงๆอยากให้มีต่อนะเเบบหลังจากนนี้เป็นไง เเต่ดูเเค่นี้ก็รู็ละ เเฮปปี้ สาวทอม

นางเอกคนนี้ ดูน่าอวยขึ้นเยอะเลย การที่สาวทอมที่ดูห้าวๆ เปลี่ยนมาหวาน นี่มันน่าหลงไหลจริง ^^

เเต่เเอบฮาก่อนจะจบนะ บอกอย่าเเตกใน เเต่สาวเเกดันเอาขาล็อกเเน่นเลย 555+

Lucitor

จะฝึกได้แบบไหนหว่า เปลี่ยนทอมเป็นเธอแน่ๆดลย

Chaos OSK

หุ่นดี น่ารัก แต่ หมัด หนัก แต่ คงแอบรักเพื่อนคนนี้ มั่งมาห้องทุกวันเลย

Edit ไอยะ โดนจับเป็นแฟนไม่เต็มใจ แล้วมีให้ฝึกต่อด้วยแบบนี้ บอกเลยเป็นผัวดีกว่า 5555+

thegift52

สาวลุย ผมสั้น อึ๋ม นิสัยสบาย ๆ แถมหมัดหนัก นี่สิสเปคที่ต้องการ น่ารัก แถมลุยด้วยกันได้ เผลอๆออกตัวปกป้องได้ดีกว่าอีก  ::DookDig::
.
นั้นไง ได้ผล มีการทอดสะพานอย่างเห็นได้ชัด แต่สงสัยอย่างนึง เรื่องที่เกร่นมาตอนแรก มันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องยังไงหว่า?? 5555555
.
.
อ่อ เข้าใจละครับ เหมือนการบอกล่วงหน้า ว่ามีเรื่องนี้ด้วยนะ ก็นึกโยงว่าอาจจะมีอะไรเชื่อมโยงกับตอนนี้ ฮาาาาา

flukehaha

แหมมีเพื่อนสาวหุ่นเนื้อนมขนาดนี้จับมาทำเมียเลย
***อืมตอนแรกบอกจะอัดเค้าหลังจากเอาเสร็จไปๆมาๆดันเคลิ้มซะงั้น
*****อีกเรื่องนี่น่าดูหน้าชมจริงๆสี่สีเล่นกันเองในครอบครัวหมดแหละดูทรง
Manchester United Football Club
We are Red Army

judnukgut

สงสัยด้านบน เนื้อเรื่องแลไม่ต่อ กันไหมครับหรือ มันเปนภาคต่อ

SUPALAK MOOKPRADAB

ทำไมเหมือนนางเอกเป้นทอมหว่า
นึกว่า ตอนจบจะเป็นบทนางเอกโหดๆ
ไหงกว่าเป็นลูกแมวแทนได้