ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ตอนแรกเห็น ตย.ก็นึกว่าเป็นเรื่องนี้ครับ แต่พอเลื่อนมา อ่าว แค่อินโทร5555 ต่อตอนผมมาเม้นท์ไม่รู้เรื่องนั้นจะออกแล้วยังนะครับ แต่ตอนนี้ขออ่านเรื่องนี้ก่อน
ไอ้พระเอกแผนสูง5555 เจอสาวมึนไม่รู้เรื่องเข้าไป กินเรียบ555 ขอบคุณมากนะครับ เดี๋ยวมาตอบครับ

ติดใจจนได้555 สบายพระเอกไปเลย ขอบคุณมากนะครับผมท่าคาร์เทอร์

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

เนื้อเรื่องข้างต้น  เบื้องต้นก็น่าสนใจนะวาดตัวละครหญิงได้สวยดี  แต่ไอ้ลูกคนกลางนี้หน้าตานำหน้าอายุไปไกลมากน่ะ
เหมือนคนอายุวัยกลางคนแล้ว

ส่วนเนื้อเรื่องนี้มันฝึกแน่เหรอมึงจัดเด็มซะขนาดนี้

123non

makimaki55

เป็นการฝีกที่เหมือนจะเสี่ยงตายแต่ฝึกจบนี่ไม่เป็นไรแถมมีว่าจะขอฝึกเพื่ออีก

strikef.

เรื่องนิสัยที่ทำให้ไม่มีแฟนก็ส่วนนึง แต่คอร์สฝึกแบบนี้ คนสอน พอสอนจบคอร์สได้เมียเลยเปล่า ถ้าไม่อาจตายเพราะพายุหมัดสั่งได้นะ 555

แบบนี้ว่ากันไปยาวๆ เลย เปลี่ยนเป็นสาวหวานเลยทีนี้ ยอดเยี่ยม คอร์สนี้ดีเห็นผลทันตาจริงๆ

love13

::HeyHey::

ชื่อเรื่องจริงๆคือเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอใช่ไหม
แต่น้องทอมงานดีมาก

SASIN SRISAMANUWAT1

kitti000

หุ่นแบบนี้นะ เนื้อ นม ไข่ จริงๆ ถ้างานนี้พระเอกไม่ได้นะ เองต้องไปฝึกการต่อสู้ แล้วจับกดแม่ง
ต่อยเก่งดีนักดูซิตอนโดนแย็บๆ ด้วยจู๋ จะสู้ไหวไหม   ::Fighto::

Edit: หึหึๆ อย่าแตกใส่ แต่ไหงเอาขาล๊อคซะ พระเอกก็กลัวโดนหมัดชุด เจอเทอร้องฝึกต่อเข้าไป เจอหมัดชุดพระเอกชุดใหญ่แน่  ::HoHo::

onzoul

ดีที่ต่อยผิดที่ ถ้าถูกที่ขึ้นมาล่ะ ฝึกให้เธอไม่ไหวแน่ๆ

มีนัดต่อเองด้วย แบบนี้ยาวๆ ฝึกให้เป็นทาสไปเลย โหด

schai050

เด็กวัยอยากรู้อยากเห็น ต้องจัดคอร์ส พิเศษๆ ให้

Creader

หุ่นดีแบบนี้ แต่ปฏิกิริยาไวนี่ต้องสอนใหม่
--
เทรนเสร็จแล้ว ต้องนัดมาอัพเวล

Cassa

::WooWoo::หุ่นแน่นแบบนี้ หลงมาให้ห้องไม่มีเหลือสิคัฟ ต่อยหนัก หมัดไว...แล้วไง ::Confident::รอบเดียวอ่อนเลยยย

::Horror:: edit เอามีสาระด้วยยย
การอ่านจากมือถือควรมี แหวนคล้องโทรศัพท์ด้านหลังเพื่อความสะดวกในการปฏิบัติภารกิจ
::Foo::มีสาระพอ ได้ไหมคัฟ

Somsak Pongdie

thai4id

แบบนี้สงสัยต้องฝึกเยอะหน่อยละ ท่าทางจะยังไม่ชิน

นั่นไง บอกแล้ว ต้องจัดให้ถึงใจหน่อยนะ
อะไรๆ ก็กู