ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียงแบบนี้ข้างห้องจะว่าอะไรเปล่า

เริ่มโดย Prof.CoreX, เมษายน 16, 2019, 09:40:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rokjidd

kumjamoon

Phoowadol

ครางกันชนิดไม่มีออมเสียงอย่างนี้ น่าจะเก็บกดมากๆสินะครับ พอถึงเวลาปล่อยออกมาแบบไม่มีออมกันเลย. ขอเดา น่าจะเป็น คุณหมอ หรือไม่ก็ พยาบาล  มั๊งครับ

konisuba aw

แหมเสียงใช้ได้ ถ้าผมอยู่ข้างห้องคงไม่ว่าหรอกครับ คงอยากเข้าร่วมมากกว่า

เครียดๆแบบนี้ไม่พยาบาล ก็ เลขาครับ

shell40

คนในเครื่องแบบหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

kckung

BuffFun

ข้างห้องคงอยากจะแจมด้วยครับแบบนี้ ผมนี่สโต๊กตามเลย

M60A3

จัดหนักเลยนะครับ น้องเค้าหายเหนื่อยหรือเปล่าครับ  ::DookDig::

jackalza

จากรูปน้องเค้าน่าจะเป็ตากล้องรึเปล่าครับ

John Conner

ข้างห้องอาจจะว่าที่ไม่เรียกไปดูชัดชัดอ่ะคับ สวยจังคับ

Ascobric007

ฟังจากน้ำเสียงขอเดาว่าเป็นนักร้องคนรับ เสียงมีพลัง ร้องแล้วทำให้คนฟังมีอารมณ์คล้อยตามได้เป็นอย่างดี เป็นนักร้องคุณภาพครับ

ivory

T122

อาจจะเป็นเซลล์รึเปล่าครับ ต้องทำยอดให้ได้ก็กดดันอยู่เหมือนกันนะครับ

weehero0099