ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ Kirara Story จากสาวแกลสู่สาวเมด ตอนที่ 1 : โนโซมิ คิราระ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 17, 2019, 04:21:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

คิราระคงรอดแหละ เห็นว่าโดนริวเปิดซิงหนิ แต่ริวนี่กวนตีนแต่เด็กเลยนะครับ 555

somsomsss12345

สงสัยจะเป็นริวหรือปล่าวนะที่มาเคาะห้องที่คิราระจะโดนลงแขก

3hman

ชอบการเล่าเรื่องแบบนี้ การได้รู้ภูมิหลังของตัวละคร ทำให้ได้อรรถรถเพิ่มขึ้นอักโข

MCAD1432

ถึงว่าคิราระมีอดีตนี่เองถึงมาเป็นสาวแกลแต่ว่านายริวนี่กวนตั้งแต่เด็กเลย

dwarf

ขอบคุณครับ..เรื่องราวของคิราระ ก็เหมือนกับเด็กสาวทั่วไปที่อยู่ในวังวนของความขาดแคลนของชีวิต แต่จะมีใครบางคนที่จะโชคดีเหมือนเช่นเธอ

pizzahutcha

ผมมั่นใจน่ะว่าคิราระจ่ะไม่โดนไอ้พวกนี้ แต่เสร็จริวแทน ผมไม่ได้สปอยน่ะ ไรท์ต่างหากสปอยเอง

watcharaphan

ถึงจะงงๆเพราะพึ่งเริ่มอ่านไม่กี่ตอนแต่ก้อชอบตอนนี้พยายามไปไล่อ่านตอนแรกๆจะได้เข้าใจตัวละครแต่ละตัว

toshiies

ความกดดันนี่ทำให้คนเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ หรือหลังมือเป็นหน้ามือได้จริงจริง เช่นเดียวกับกรณีของคิราระ