ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Tender Meat Festival เทศกาลเนื้อนมไข่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2019, 05:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

ตั้งชื่อเรื่องซะนึกว่าเทศกาลอาหาร ที่ไหนได้.......... ::Grimace::

ยังจะมีแรงไปต่องานต่อไปอีกเหรอ คิดว่าแค่งานนี้จะมีหดจำศิลไม่ยอมตื่นไปอีกซักพักซะดี 555

Macro3427

Macro3427

panpan1

เทศกาลนี้มัน เทศกาลเพื่อ ตอบสนอง ชายแท้ๆ  อยากให้ มีจริงๆ ชักที่จัง หรือ มีแล้ว :)

boxser

อยากให้บ้านเรามีที่แบบนี่

ถึงกับแห้งกันเลยทีเดียว ต่ออีกเทศกาลไหวมัยมัยนะ กูอยากไป

zerost

เทศกาลนี้มีจัดที่ไหน จะไปเปย์บ้าง

เทศกาลเก่าเพิ่งจบ เทศกาลใหม่ก็มาต่อซะอย่างงั้น เอาให้แห้งตายไปข้างหนึ่ง สู้โว้ย..

Blue_Valentine13

เทศกาลแบบนี้มีตังเท่าไหร่ก็หมด 555 จะจัดให้ยับ

พวกรวยๆที่ชอบsex มันจะแอบจัดเทศกาลแบบนี้ไหมหว่า

เหมือนทำฮาเล็มบนเกาะ

หลังอ่าน : ถ้าเทศกาลจะจัดบ่อยขนาดนี้เจี๊ยวเปื่อยพอดี

pfrankz

ขนาดไม่ใช่ประเด็นเทคนิคสิสำคัญ~

หมดตัวพอเห็นเทศกาลใหม่เด้งขึ้นมาเลยนะ

Pattarapol Teng

ผมว่าไอนี้เทศกาลเฉพาะกิจที่แมมไม่น่าจะมีจริงเลย เว้นแต่กรณีมนุษย์จะสูญพันธุ์น่ะครับ55+ คือมีมันก็ดีนะผมว่า ผช ส่วนใหญ่มันจะชอบ แล้วถ้าถูกกฏหมายหนิแบบบอกเลยตอบโจทย์55

Pattarapol Teng

อ้างจาก: Pattarapol Teng เมื่อ เมษายน 18, 2019, 10:07:43 หลังเที่ยง
ผมว่าไอนี้เทศกาลเฉพาะกิจที่แมมไม่น่าจะมีจริงเลย เว้นแต่กรณีมนุษย์จะสูญพันธุ์น่ะครับ55+ คือมีมันก็ดีนะผมว่า ผช ส่วนใหญ่มันจะชอบ แล้วถ้าถูกกฏหมายหนิแบบบอกเลยตอบโจทย์55
ปล. ตายสงบศพไม่สวยแหง่ม
แต่รีดแบบนี้ผมว่าไม่ไหววะ55 ตาย

sevennine

เทศกาลแบบนี้ไม่เอดส์แดกรึนี่เอากันแบบจะใครก็ได้แบบนี้

ไหนว่าไม่ไหวแล้วพอบอกมีเทศกาลใหม่มาฮึดสู้เลยเชียว

Nabisca Sathu

โหย อยากไปอะงานแบบนี้ เอาได้ทั้งงาน แถม นานาชาติอีกด้วย

จ๊าก ยังมีเทศกาลขอบคุณอีก คอนเสิร์ตนี่ร้อง อุ๊ยๆๆๆ อิ๊ๆๆๆ ไหมอะนั่น

ipor

เนื้อหาไม่มีอะไรมากมาย มาถึงก้อตั้มมมมมมมลูกเดียว อยากรู้ว่าตอนจบจะมีพระเอกนางเอกไหม

เทสกาลนี้มันจัดขึ้นที่ไหนอะนั่น

TCM12.0

เทศกาลดีสาสส แต่อยากรู้ถวายเทพเจ้าองค์ไหน เทพเจ้าแห่งความหื่นหรอ555
เทศกาลอะไรเยอะแยะ555 มีจริงไปแม่งทุกอันอะ