ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Tender Meat Festival เทศกาลเนื้อนมไข่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2019, 05:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ใจจริงก็อยากไปเทศการแบบนี้อะนะแต่ในไทยมันไม่มีนะซะ คันจะไปเที่ยวเมืองนอกงบก็บานปลายอีก สรุปไปลงอ่างตัวท็อปซัก4-5คนน่าจะคุ้มกว่าสำหรับผม

EDIT: มันพีกตรงที่พรุ่งนี้มีเทศกาลโคนมต่อนี้ละ555+

Lucitor

โอ้โห มันดีเกินไปแล้วไองานแบบนี้ ใครจัดจะกราบงามๆเลย

Phoowadol

ให้ตายเถอะ  นี่ มันเทศการ โจ๊ะพรึ่มพรึม ชัดๆ สาวๆแต่ละนาง น่าจัดทุกๆคนเลย  ยิ่ง สองสาว ร้าน  swep สองคนนี้ ก็เล่นเอา น้ำแทบแห้งแล้ว 55  ยังจะมี สาวผมทอง  ให้ สอย อีก
เออ..... คนนี้ น่าสนจริงๆด้วย
Edit...เดี๋ยวนะ ผมว่า งานนี้ มันไม่บาลานซ์ เลยนะ  ดูเหมือน สาวไทย จะมี มากกว่า ผู้ชายแฮะ  อันนี้ ผิดวิสัยนะ  ปกติ ถ้า มี งานแบบนี้  ผู้ชายน่าจะตรึมนะ ว่าปะ 55  เห่อๆ  เล่นเอาหมดแรง กันไปเลย 
เออ...แต่ความหื่น นี่ มันช่างมี อายุภาพ เหลือเกินนะ  ขนาด หมด แรงแล้วแท้ๆ  พอรู้ว่าจะมี งาน เลือกสาว คัพD เห่อๆ  กระดี๊กระด๊า ขึ้นมาเชียว  555

B&B

เนื้อคล้ายๆ กับเรื่องมิซุเรียวแลนด์ครับ คล้ายๆ กัน แต่ถ้าบอกของเรื่องดีกว่า ผมว่ามิซุเรียวแลนด์​ อันนี้เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ พอดีอ่านมาเยอะนะครับ มันมีหลายตินด้วยเลยชอบ

เทศกาลเนื้อนมไข่ ถ้าให้แแลแบบเข้าใจง่าย เทศกาลขายตัว เพราะเห็นว่ามีการจ่ายค่าเข้าด้วย อิอิ

::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

จบแบบนี้กาวดีแท้ แบบนี้ที่เขาเรียกว่า เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้สุดชีวิตสินะ อืมๆ กาวเน้นๆ

สาวคัพ D อืม ขอบคุณ​โคนม เหรอ? ไอ้สองตัวนี้ไม่รอดแน่ๆ แต่เรื่องนี้ขายฉากเซ็กซ์​น้อยไปหน่อย เน้นไปทางเซอร์วิส

รู้สึกเรื่องนี้จะเอาแบบมาจากเรื่อง มิซุเรียวแลนด์จริงๆ แหละ เหมือนกันหลายจุดจริงๆ แต่ถ้าเรื่องนี้เน้นฉากเซ็กซ์​อีกหน่อย ก็พอวัดได้หน่อยนะ

ขอบคุณ​ครับ​

noohun

เทศกาลนี้มันเก็บค่าเข้าเท่าไหร่ฟะ เย่แบบบุฟเฟ่ขนาดนี้ มีแค่เงินไม่พอ ท่าจะต้องอึดมากด้วย ถึงจะคุ้ม
ว่าแต่ไอ้หนู นี่มันไม่ใช่เทคนิคแล้วโว้ย เอ็งเล่นยัดมือเข้าไปแทนไม่ใช่รึไงฟะ ::Angry::

หน้าจบ นี่พวกเอ็งยังไหวอีกเรอะ ไหนบอกอั้นมาเป็นเดือนเพื่องานนี้ไงฟะ

bunraku

กลัวจะมีเทศกาลแบบนี่จริง แต่ผญ.ไม่ใช่แบบนี่หนะสื หึหึหึ
ภาพสุดท้ายนี่นึกว่าตัวเอกยัดแขนเข้าไป 555

pattanai023

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ อยากจะไปจริงๆเทศกาลเเบบนี้ ได้เเต่ฝันเเหละครับ  ::Sobad::

โอ้ยยยยย อ่านจนจบ ยิ่งอยากมีส่วนร้วมกับเทศกาลนี้ครับ

ขอบคุณมากนะครับ ภาพก็สวย เนื้อเรื่องถูกใจ แปลยอดเยี่ยมครับ

jayleno

patrict

เล็กๆลีลาดีก็ไม่แพ้ใครนะ
เอากันทั้งงานมาจัดที่นี่บ้างจะไปทุกวันเลย

weerawit

ค่าผ่านประตูเท่าไหร่ละเนี่ย

ยังมีน้ำเหลืออีกหรอเนื่ย

แมงโก้ส้นตีน

มีจริงคงได้เข้าไปดูเฉยๆ  ::Crying::  ::Elder::

ไหนพวกเอ็งบอกไม่ไหว  ::Angry::

prite10540

demonnight2

ถ้ามีจริงนี่ตีตั๋วไปญี่ปุ่นเลยครับ

ลุงฝรั่งนี้ของจริงเลย มีไปต่ออีก 555

นายไข่ย้อย

เทศการแบบนี้สิน่าไป เหมือนสงกรานบ้านเราเลยสินะ  ::WooWoo:: อะไรนะมีแมะด้วย

EDIT อยากให้มันมีจิงๆเทศการนี้ น่าไปชมัด ::Shy::
อิอิอิ

peemharu

เล็กใหญ่ไม่สำคัญอยู่ที่รายได้ของเทศกาลแล้วหละ  ::Hunger::

edi...เรื่องนี้สอนให้รู้ว่ามิตรแท้หาได้จาก..........

อิลุงมันแย่งซีน แต่มิตรภาพเกิดได้จาก....จริงๆ 55