ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ห้องสมุด)

เริ่มโดย Chompoo, พฤษภาคม 02, 2019, 08:32:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์มาเล่าให้ฟัง วันนี้ชมพูได้มีแผนการจะไปโชว์ที่ห้องสมุดที่หนึ่งค่ะ
โดยชมพูจะใส่เป็นชุดคลุมยาวผ้ายีนส์ค่ะ

ซึ่งก็จะไม่ใส่เสื้อในและกางเกงในเลยค่ะ โล่งๆ เลย และชมพูก็เพิ่มความตื่นเต้นโดยการ
สอบดิลโด้ในร่องจิ๋มด้วยค่ะ รู้สึกตื่นเต้นมาก ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้นค่ะ

พอไปถึงห้องสมุด รู้สึกตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ มันทั้งเสียว ทั้งเขิน แบบบอกไม่ถูก และเงี่ยนมาก
ช่วงนั้นคนไม่เยอะมากค่ะ ชมพูก็นั่งเล่นอยู่ที่โต๊ะ ทำท่าทีอ่านหนังสือค่ะ
แต่มือนี่เอาดิลโด้สอดใส่เข้าออกรัวๆ เลยค่ะ เสียวมากค่ะ ส่วนมืออีกข้างเขี่ยหัวนมจนหัวนมตั้ง
อยู่มีคนเดินผ่านด้านหลัง ชมพูตกใจมากเลยค่ะ รีบปิดเสื้อ ดึงกระโปรงลงอย่างเร็วเลยค่ะ
ทั้งตื่นเต้น ทั้งตกใจมากตอนนั้นชมพูเลยหันไปดูว่าใคร ปรากฎว่าเป็นผู้ชายแก่ๆ คนนึงค่ะ
แกคงน่าจะรู้ว่าชมพูช่วยตัวเองอยู่ แกเลยเดินผ่านใกล้ขนาดนี้ ชมพูไม่สนละค่ะ ช่วยตัวเองต่อ
ทีนี้ชมพูค่อยๆ แกะกระดุมออกแล้วแหวกเสื้อแล้วก็ชันเข่าขึ้นบนโต๊ะ แล้วก็สอดดิลโด้รัวๆ เลยค่ะ
ความรู้สึกตอนนั้นทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียว สอดเข้าออกรัวๆ จนน้ำแฉะเต็มร่องแล้วค่ะ
แล้วก็มีเสียงเหมือนคนกำลังเดินมา ชมพูก็ต้องรีบเอาขาลงแล้วเอาเสื้อปิดไว้แต่ไม่ได้ติดกระดุมนะคะ
ติดไม่ทัน ชมพูคิดว่าลองไปทำที่อื่นดูบ้าง ก็เลยเดินเข้าไปในซอกหนังสือค่ะ ลองเข้าช่วยตัวในนั้น
ก็เจอคนๆ นึงกำลังเลือหนังสืออยู่ค่ะเป็นผู้หญิง ก็เลยลองโชว์เปิดเสื้อออกแล้วโชวนมตรงนั้นเลยค่ะ
แต่เขาไม่เห็นค่ะ เพราะชมพูทำอยู่ข้างหลังเขา ชมพูได้ถ่ายรูปมาด้วยนะคะ ตื่นเต้นมาก สนุกมากค่ะ
ชมพูก็เดินไปซอกอื่น เจอมุมนึงที่ไม่น่าจะมีคนเดินมา ก็เลยจัดการถอดเสื้อออกเลยค่ะ แล้วเอาดิลโด้ช่วยตัวเอง
แบบเต็มที่เลยค่ะ แล้วก็มีเสียงครางเล็กน้อยค่ะ แล้วก็มีตาแก่คนนั้นค่ะ เดินมาพอดี เจอชมพูกำลังช่วยตัวเอง
แบบจังๆ เลยค่ะ แกก็ยืนดูแล้วก็เหมือนลูบกางเกงไปด้วยค่ะ ชมพูก็สนองความต้องการ ทำต่อการ
ทำรัวขึ้น ยั่วๆ ให้เขาดู รัวเร็วมากจนน้ำแตกเลยค่ะ ตาแก่คนนั้นก็คงเสร็จเหมือนกัน พอชมพูเสร็จก็รีบ
ใส่เสื้อผ้ารีบหนีค่ะ กลัวตาแก่เหมือนกัน หน้าแกโหดๆ ยังไงไม่รู้ ชมพูก็รีบกลับบ้านเลยค่ะ ถือว่าได้โชว์สุดๆ แล้ว

ประสบการณ์ครั้งนี้ถือว่าทั้งเสียว ทุดตื่นเต้นมากเลยค่ะ ได้ใช้ดิลโด้สอดไว้ตลอดเลย มันรู้สึกเงี่ยนตลอดเวลาเลยค่ะ ชมพูก็ขอบคุณคอมเม้นที่แนะนำมานะคะ ถ้ามีอะไรแนะนำที่เด็ดๆ คอมเม้นมาได้นะคะ ชมพูจะพิจารณาดูค่ะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Farewell

สุดยอดเลยครับ เสียวเลย รูปคุณชมพูน่ารักจริงๆ
สอดดิลโด้คาไว้ ใส่แทน กกน. ไปเลยครับ ฝึกสอดไว้ให้เป็นปกติไปเลย

รอท่านอื่นแนะนำต่อไปครับ

arsenyo

ขนาดเห็นครึ่งเดียวยังน่ารักขนาดนี้นะครับ ชอบติดตามเรื่องโชว์ครับ เสียวตลอด

samswd

นักรบ ใจกล้าไม่กลัวตาย

ติดตามคุณชมพูมานานแล้ว ชอบมากๆเลยครับ อยากเห็นรูปชัดๆของคุณชมพูสักครั้งจัง  อยากให้คุณชมพูลองในที่ต่างๆบ้างครับ

naluk888

เคยคิดจะเหมือนกันครับ แต่ติดตรงมีกล้องและสาวเจ้าไม่ยอมด้วยครับเลยอด

Warute

รู้สึกตื่นเต้นและลุ้นตาม คิดว่าโดนตาแก่ข่มขืนคาห้องสมุดแล้ว เพราะตอนนี้ห้องสมุดแทบไม่มีคนเข้าไปใช้บริการ

shetarsk

otsubasa-k

สุดยอดครับชมพู

น้ำน่าจะเดินตลอดระหว่างทางเลยสินะครับ

ติดตามตอนต่อไป อิอิ

armitce2