ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สรุปเอาชื่อนี้แหละ บักแตงโม 55 เข้ากับช่วงนี้ที่สุดและ ขอบคุณหลายๆท่านที่ช่วยคิดนะครับ ดีทุกชื่อเลย  ::Thankyou::

01

02

03

04

05

06

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มเนื้อหาที่ซ่อนเหมือนเดิม(ง่ายๆแต่ทำยาก)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

FARM1 HGf

น้องงสาววเเถวบ้านไหน หุ่นสุดยอดขนาดนี้้ อวบอึ๋มมาก

เเถม ผมสั้นกับผมยาวน่ารักสุดๆ

น้องสาวจะเป็นเเฟนสาว ไหมน่ะ ขออ่านดูหน่อยนะคับ

Edit  สุดท้ายย เเห้งเเน่ๆครับเเปปนี้

ขอบคุนสำหรับแปลเรื่องดีๆให้อ่านกัน

thegift52

เดี๋ยวนะ มันจะใหญ่อะไรขนาดนั้น เป็นแฝดกันด้วยเนีย มันจะคูณ2เลยนะเฟ้ย แปลว่าจะได้ทั้งคู่เลย คนนึงน่ารักเรียบร้อยแต่ร้อนแรง อีกคนแก่นห้าวสาวลุย ครบแบบนี้ไม่ต้องหาเพิ่มละ อิจฉาจริงอะไรจริง อยากได้บ้าง
.
นั้นไง เป็นความต้องการของทั้งคู่เลย ฉะนั้นอยู่กันไปยาวๆ รับผิดชอบคู่เลยนะเอ็งอ่ะ  ::Grimace::

jackalza

พระเอกจะได้เบิ้ล 2 มั้ยหนอ
แห้งตายแน่แบบนี้พระเอก

MooOon

ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ให้อ่านครับ ของอาจารย์ท่านนี้ดีต้อใจทุกเรื่อง

ถึงนานๆทีจะมีรุมโทรมก็เถอะ เเถมเเต่ละเรื่องนี้ นมใหญ่ๆทั้งนั้น เรื่องนี้ดูๆไปคงได้

ทั้ง2พี่น้องเเน่ๆ ควบ2 ว่าเเต่เเบบเขาว่าเลย สาวเงียบนี่อันตรายกว่าสาวปกติจริงๆ

คนพี่นี่เห็นเงียบๆ ให้เดาว่าน่าจะเป็นคนวางแผนมาจับกดพระเอกเเน่ๆ ร้ายลึกมาก 555+

-----------------------------------

เสียด้าย อยากให้อาจารย์เขาวาดตอนจบให้ยาวกว่านี้สักหน่อย มันจบฟินจริงๆ

เเต่สั้นมากเกินไป อยากให้ขยายเนื้อหาหรือหลังจากนั้น ทั้ง3คนเปงยังไงต่อไปอะไรเเบบนี้

เเต่ชอบตรงจบได้ทั้งพี่ทั้งน้องเรื่องนี้มาก นี้น่าจะเรื่องใหม่ล่าสุดของ อาจารย์ท่านนี้ไหมอะครับ

Northstar Rta

เจอสาว 2 คนแบบนี้แถมยังไม่เคยทั้งคู่พระเอกจะสอนไหวไหมเนี้ย ท่าทางฟ้าจะเหลืองแน่
ยังดีที่สลับกันมาคนล่ะวัน ถ้ามาพร้อมกันต้องสู้ตาย

slimslots

ชอบลายเส้นการตูนแบบนี้มากเลย ดูสบายตามาก เนื้อเรื่องก็น่าสนใจ  ::Glad::

สลัดผักใส่ไข่

นมหย่ายยยยยยมากกกก
ได้แบบแพคคู่ ความฝันใครหลายคนเลย กินแซนวิชทุกวันอิ่มแน่นอน

สุดยอด แฮปปี้เอนดิ้งทุกฝ่าย สงสารแต่พระเอกนี่แหละ กรำศึกหนักทุกๆวันเลย

glaciar

ทวินเทอร์โบจริงๆ ดูแล้วพี่สาวอะเป็นคนชอบแต่ไม่กล้าแสดงออก แล้วไปบอกน้องสาว
น้องสาวเลยจัดให้ลากมาเป็น3P สะเลย เอ็งทำบุญด้วยอะไรฟระ  ::Orz:: ::Orz::

ไหงตอนแรกจะเป็นแค่นายหน้าสินะ ไปๆมาๆ เสร็จแพ็คคู่เลย  ::NoNo:: ::NoNo::

tcm12599

เดี๋ยวๆ ขอกันง่ายๆ ยอมกันง่ายๆเลยเนี่ยนะ ::DookDig:: เรียบง่ายดี

ติดใจจนต้องแย่งกันเลย ไม่ถามสุขภาพสักครับ

perirot

เหยดดดด นมโตอะไรขนาดนี้ จะโดนจัดยังไงกันนะ

เหยดดดดดด ได้ทั้งพี่ทั้งน้องง น่าอิจฉาเองจริงๆ เลยเว้ย

oyoyo

งานนี้มิเรอิน่าจะเป็นคนที่ชอบพระเอกที่สุด แต่ไม่กล้าเข้าหา ก็เลยยืมร่างกายน้องสาวเป็นสะพานเชื่อมรัก
--------------
สรุปได้ทั้งคู่ตามคาด
มิโคโตะก็น่าจะมีใจอยู่บ้างแล้วล่ะ ไม่งั้นคงไม่ยอมช่วยพี่สาวง่ายๆ
แล้วทั้งสองคนเป็นแฝดกันรึเปล่า?

ถ้าเป็นแฝดกันจริงๆ ตามชื่อเรื่อง twin maximum
ผมขอใช้ชื่อเรื่องว่า "สะพานใจ สายใยสวาท"
พอไหวมั้ยเอ่ย

รับไว้พิจารณา ตั้งแท่นเตรียมรอแก้ไว้แล้ว  ::Thankyou::

HaoMaRu

น้องสาวมาอ่อยเผื่อพี่สาวเหรอนั้น

ลงทุนเพื่อพี่สาวขนาดนี้ เป็นน้องสาวที่ดีจริงๆ เหมาทั้ง 2 คนนั้นแหละคือคำตอบที่ถูกต้อง  ::KO::